คอนโดให้เช่า ใน ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร
(มี คอนโด 37)
สีกัน, ดอนเมือง
฿12,500/เดือน
(฿347/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เจดับบลิว คอนโด แอท ดอนเมือง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 36 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เจดับบลิว คอนโด แอท ดอนเมือง บนทำเลของ สีกัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 7
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นิว คอนเน็กซ์ คอนโด ดอนเมือง
สนามบิน, ดอนเมือง
฿14,000/เดือน
(฿399/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิว คอนเน็กซ์ คอนโด ดอนเมือง
ขอแนะนำ คอนโด นิว คอนเน็กซ์ คอนโด ดอนเมือง: ประตูสู่ไลฟ์สไตล์ที่ครบครัน นิว คอนเน็กซ์ คอนโด ดอนเมือง เป็นที่ที่ชีวิตเจริญรุ่งเรืองอย่างแท้จริง ที่นี่คุณจะได้พบกับการผสมผสานระหว่างความสะดวกสบาย การเชื่...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 4.89 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 6
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีเน่ คอนโด ดอนเมือง-สรงประภา
ดอนเมือง, ดอนเมือง
฿15,000/เดือน
(฿441/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กรีเน่ คอนโด ดอนเมือง-สรงประภา
Grene Condo Donmuang - Songprapha (กรีเน่ คอนโด ดอนเมือง-สรงประภา)สัมผัสที่สุดของ Vacation Condo กับการพักผ่อนนิยามใหม่ที่ Grene Condo Donmuang - Songprapha (กรีเน่ คอนโด ดอนเมือง-สรงประภา) โครงการคอน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 3.38 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ครัวฝรั่งครบชุด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค วิว วิภาวดี
ดอนเมือง, ดอนเมือง
฿16,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาร์ค วิว วิภาวดี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พาร์ค วิว วิภาวดี บนทำเลของ ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551&...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 3.88 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ระเบียง
ทีวี
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Baan Klang Hua Hin Condo
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ดอนเมือง, ดอนเมือง
฿33,000/เดือน
(฿308/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Baan Klang Hua Hin Condo
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 107 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Baan Klang Hua Hin Condo บนทำเลของ ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
107 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.44 กม.
สร้างเสร็จ 2549
ชั้น 6
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นิว คอนเน็กซ์ คอนโด ดอนเมือง
สนามบิน, ดอนเมือง
฿80,000/เดือน
(฿3,330/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 4.89 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เซนโทร วิภาวดี
ดอนเมือง, ดอนเมือง
฿130,000/เดือน
(฿474/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนโทร วิภาวดี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 274 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซนโทร วิภาวดี บนทำเลของ ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2566&nb...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
274 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 3.98 กม.
สร้างเสร็จ 2566
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
คนดูแลสวน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 37 จาก 37 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ดอนเมือง
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของดอนเมือง
ดอนเมือง
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.89K - ฿130K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สนามบิน
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.99K - ฿79.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สีกัน
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.99K - ฿12.5K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในดอนเมือง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง