คอนโดให้เช่า ใน คลองตัน, คลองเตย

      (มี คอนโด 3,399)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คราม สุขุมวิท 26, คลองตัน
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คราม สุขุมวิท 26, คลองตัน
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คราม สุขุมวิท 26, คลองตัน
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คราม สุขุมวิท 26, คลองตัน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คราม สุขุมวิท 26, คลองตัน
      คราม สุขุมวิท 26
      คลองตัน
      ฿280,000/เดือน (฿1,220/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คราม สุขุมวิท 26
      Kraam Sukhumvit 26Kraam “คราม” ซึ่งเป็นภาษาไทยโบราณหมายความว่า บ้าน ฉะนั้นโครงการได้ใส่ใจในการตกแต่งและออกแบบทุกอย่างให้ได้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้านจริง ๆ และด้วยทำเลของตัวโครงการที่อยู่ใจก...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 229 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.57 กม.
      MRT 1.93 กม.
      ARL 3.77 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วนา เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 26, คลองตัน
      วนา เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 26
      คลองตัน
      ฿300,000/เดือน (฿681/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วนา เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 26
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วนา เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 26 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 440 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.61 กม.
      MRT 1.98 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวเมือง
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      วนา เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 26
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      คลองตัน
      ฿300,000/เดือน (฿666/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วนา เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท 26 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.61 กม.
      MRT 1.98 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิลค์ โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์, คลองตัน
      ซิลค์ โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์
      คลองตัน
      ฿350,000/เดือน (฿2,500/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิลค์ โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซิลค์ โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 25
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ภาพมุมกว้าง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      คลองตัน
      ฿350,000/เดือน (฿2,500/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 25
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์, คลองตัน
      ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
      คลองตัน
      ฿390,000/เดือน (฿1,700/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
      Super Luxury 4 bedrooms condo for rent - Phrom Phong The Estelle Phrom Phong The Emquartier, Emporium, Rain Hill, K-Village, Benjasiri Park 4 Bedrooms, 4 Bathrooms, fully furnished, private lift 1 kit...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 229 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.27 กม.
      MRT 1.64 กม.
      ARL 3.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      คลองตัน
      ฿400,000/เดือน (฿1,740/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
      ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ คอนโดมิเนียม ระดับ ULTIMATE ที่เกิดจากการร่วมทุนกันของ Raimon Land กับ Tokyo Tatemono บนทำเลศักยภาพสูงใจกลางเมือง ตัวอาคารออกแบบสไตล์โมเดิร์นทันสมัย เพิ่มลูกเล่นของอาคารโดยใช้เส้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.27 กม.
      MRT 1.64 กม.
      ARL 3.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็มโพเรียม สวีท บาย ชาเทรียม, คลองตัน
      เอ็มโพเรียม สวีท บาย ชาเทรียม
      คลองตัน
      ฿450,000/เดือน (฿817/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็มโพเรียม สวีท บาย ชาเทรียม
      เอ็มโพเรียม สวีท บาย ชาเทรียม (Emporium Suites by Chatrium) นับเป็นหนึ่งเรซิเดนซ์ในกรุงเทพฯ ใจกลางเมือง และมีเพนท์เฮาส์หรูใจกลางสุขุมวิทย่านธุรกิจของกรุงเทพฯ มีห้องพักแสนสะดวกสบาย ตั้งแต่ห้องแกรนด์ ดี...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.26 กม.
      MRT 1.35 กม.
      ARL 3.24 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 42
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      คลองตัน
      ฿450,000/เดือน (฿817/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.26 กม.
      MRT 1.35 กม.
      ARL 3.24 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ทีวี
      ห้องเก็บไวน์
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 112
      • 113
      • 114
      3,391 - 3,399 จาก 3,399 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. คลองเตย
      4. คลองตัน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของคลองตัน

      พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
      พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
      มี 443 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K - ฿120K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน
      เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน
      มี 220 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿118K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โนเบิล รีมิกซ์
      โนเบิล รีมิกซ์
      มี 198 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ลุมพินี 24
      เดอะ ลุมพินี 24
      มี 184 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿138K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
      ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
      มี 183 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24K - ฿160K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โอกะ เฮาส์
      โอกะ เฮาส์