คอนโดให้เช่า ใน อ่าวนาง, เมืองกระบี่

      (มี คอนโด 5)

      เปิดแผนที่
      เดอะ ซี คอนโด
      มีคอนโด 3
      มัณดาวีต์ คอนโด
      มีคอนโด 1
      มาตา การ์เด้น
      มีคอนโด 1
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Mandawee Condo, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Mandawee Condo, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Mandawee Condo, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Mandawee Condo, อ่าวนาง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Mandawee Condo, อ่าวนาง
      Mandawee Condo
      อัพเดทล่าสุด 14 ชั่วโมงที่แล้ว
      อ่าวนาง
      ฿16,000/เดือน (฿421/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Mandawee Condo
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 38 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Mandawee Condo บนทำเลของ อ่าวนาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสามา...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 38 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.87 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวภูเขา
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 14 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      เดอะ ซี คอนโด
      อ่าวนาง
      ฿19,000/เดือน (฿633/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด บนทำเลของ อ่าวนาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2557 ซึ่งคุณสามาร...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      เดอะ ซี คอนโด
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      อ่าวนาง
      ฿20,400/เดือน (฿618/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด บนทำเลของ อ่าวนาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2557 ซึ่งคุณ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 33 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด, อ่าวนาง
      เดอะ ซี คอนโด
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      อ่าวนาง
      ฿30,000/เดือน (฿936/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี คอนโด
      Apartment at The, Sea Condo AoNang KrabiFree parking internet full furniture sets   Beautiful view   Excellent location   Attractions:   Near Nopparat Thara Beach (650 meters) &nbs...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 32 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาตา การ์เด้น, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาตา การ์เด้น, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาตา การ์เด้น, อ่าวนาง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาตา การ์เด้น, อ่าวนาง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาตา การ์เด้น, อ่าวนาง
      มาตา การ์เด้น
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      อ่าวนาง
      ฿35,000/เดือน (฿538/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาตา การ์เด้น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 65 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาตา การ์เด้น บนทำเลของ อ่าวนาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 65 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4.97 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      ชั้น 1
      วิวสวน
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กระบี่
      3. เมืองกระบี่
      4. อ่าวนาง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของอ่าวนาง

      เดอะ ซี คอนโด
      เดอะ ซี คอนโด
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มัณดาวีต์ คอนโด
      มัณดาวีต์ คอนโด
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาตา การ์เด้น
      มาตา การ์เด้น
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในอ่าวนาง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน อ่าวนาง

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในอ่าวนาง

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน อ่าวนาง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน อ่าวนาง อยู่ที่ ฿20,400 ค่าเช่าเฉลี่ยใน อ่าวนาง อยู่ที่ ฿20,400 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน อ่าวนาง อยู่ที่ ฿629 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน อ่าวนาง อยู่ที่ ฿629 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน อ่าวนาง ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน อ่าวนาง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน อ่าวนาง ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูคอนโดทั้ง 5 ยูนิต) ฿24,100

      ภาพรวมของ คอนโด ใน อ่าวนาง

      ซึ่งประชากรใน อ่าวนาง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 14,333 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 7,021 คน และผู้หญิง จำนวน 7,312 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 235 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ คอนโด ใน อ่าวนาง ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿20,700 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาคอนโดให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดคอนโดที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿105,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากคอนโดนี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากคอนโด ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 5 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ คอนโด ใน อ่าวนาง

      ใน อ่าวนาง มีคอนโดให้เช่า กว่า 5 ยูนิต ซึ่งโดยส่วนใหญ่จะเป็นโครงการคอนโด แบบ Low Rise ซึ่งเฉลี่ยจะมีความสูงที่ 5 ชั้น โดย 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยม ในการค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U6134290 - Mandawee Condo ตั้งอยู่ในพื้นที่ อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่ ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 38 ตรม. ค่าเช่า ฿16,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5336827 - The Sea Condo ตั้งอยู่ในพื้นที่ อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่ ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ค่าเช่า ฿19,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5668700 - A Fully Furnished Condo Unit Available for Rent in Klong Haeng, Krabi ตั้งอยู่ในพื้นที่ อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่ ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ค่าเช่า ฿18,000 ต่อเดือน