คลังสินค้าให้เช่า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 544)
Mechanic Warehouse for rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿301/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Suptawee Factory Park
ในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿113/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในคลองบางปลากด, สมุทรปราการ
ให้เช่า Suptawee Factory Park โรงงานและคลังสินค้าพร้อมออฟฟิตให้เช่า โรงงานและคลังสินค้า พร้อมออฟฟิศให้เช่า คุณภาพสูง เข้าใช้งานได้ทันที โรงงานและคลังสินค้าให้เช่า คุ้มค่าด้วยพื้นที่ใช้สอยที่กว้า...
Details:
1
Bedroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 6.77 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse Can Be Accessed Via Pracha Uthit Road
บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
฿50,000 /เดือน
(฿126/ตรม.)
คลังสินค้า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร
สามารถเป็นโรงงาน, โกดังเก็บสินค้า, ออฟฟิส และอยู่อาศัยได้ มีห้องสำหรับพนักงานและโซนอยู่อาศัยหลังอาคาร สามารถจอดรถได้หลายคัน อยู่โซนประชาอุทิศสามารถเข้าได้ทั้งประชาอุทิศและพุทธบูชา
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿167/ตรม.)
คลังสินค้า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
270 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Buildings in Soi Prasert Islam Nonthaburi
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿282/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน หร...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
NEW!! Warehouse for rent at Lat pharo
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿301/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร
Details:
150 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale in Rayong-Spacious, Clean, and Versatile
ปากน้ำ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿176/ตรม.)
คลังสินค้า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ปากน้ำ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 257 ตรม. อยู่ในทำเล ปากน้ำ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน หรือซ...
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
257 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿45,000/เดือน
(฿151/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครอ้อมน้อย, สมุทรสาคร
ปล่อยเช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ เพชรเกษม 122 ปล่อยเช่าโกดัง. มีออฟฟิศ+โกดัง ในตัว. - สถานที่ตั้ง ซอย เพชรเกษม 122 ตำบล อ้อมน้อย อำเภอกระทุ่มแบน สมุทรสาคร - โกดังเลขที่ 1/121 ขนาดที่ดิน 106.5 ตร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿46,010/เดือน
(฿171/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿46,010 ต่อเดือน
Details:
270 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานะการเช่า: 27 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Modern Warehouse + Office Living Space ✨ Phuket Prime
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿48,000/เดือน
(฿30/ตรม.)
คลังสินค้า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วย...
Details:
12
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2551
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Rent in Bang Sare Chonburi
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿48,000/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางเสร่, พัทยา
โกดังให้เช่าสัตหีบ บางเสร่ พัทยา ชลบุรี ขนาด400 ตร.ม. ตร.ม.ละ 120 บาท ติดถนนใหญ่ สาย 332 ห่างจากสนามบินนานาชาติอู่เภา 8 กม ห่างจากท่าเรือจุกเสม็ด 12 กม ใกล้รถไฟความเร็วสูง EEC เงื่อ...
Details:
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Mueang Nakhon Ratchasima
เทศบาลนครนครราชสีมา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿49,000/เดือน
(฿130/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครนครราชสีมา, นครราชสีมา
บริการให้เช่าโกดังจัดเก็บสินค้า หรือ เช่าเพื่อใช้เป็นสถานที่ผลิต repack บรรจุสินค้า หรือใช้เป็นโกดังไลฟ์สดขายสินค้าออนไลน์
Details:
378 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานีรถไฟ 0.53 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿49,500/เดือน
(฿110/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
รหัส PNB001 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า ขนาด 450 ตร.ม. ถนนชัยพฤกษ ถนนราชพฤกษ์ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี * โกดังที่ว่างขนาด 450 ตร.ม. * กว้าง 18 ยาว 25 สูง 9 เมตร * โกดัง...
Details:
450 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿49,500/เดือน
(฿110/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองข่อย, นนทบุรี
Details:
450 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Industrial Factory Near Hat Yai Airport 4 Rai Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กำแพงเพชร, รัตภูมิ, สงขลา, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล กำแพงเพชร, สงขลา
อยู่ในทำเล กำแพงเพชร, สงขลา ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿25,000,000
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
พื้นที่ใกล้เคียง 66.64 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse ekkachai 87
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางบอน, บางบอน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿124/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล โคกขาม, สมุทรสาคร
ให้เช่าโกดังใหม่แกะกล่องขนาด 15x24 = 360 ตร.ม. ถูกออกแบบอย่างลงตัว บนเนื้อที่ 154 ตร.ว. ติดถนนคอนกรีต รถยนต์เข้า-ออกสะดวก ใกล้แหล่งความเจริญมากมายในตัวเมืองมหาชัย พร้อมการเดินทางที่สะดวกใ...
Details:
420 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿104/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล นาดี, สมุทรสาคร
ให้เช่าโกดัง ขนาด 15x30 = 480 ตร.ม. ตัวโกดังพื้นที่ใช้สอย 420 ตร.ม. มาพร้อมเกร็ดระบายอากาศที่ผนังด้านข้าง ช่วยให้อากาศเย็นโดยธรรมชาติ พื้นรับโหลด 3 ตัน / ตร.ม. เเข็งเเรงเก็บ...
Details:
480 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿105/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล นาดี, สมุทรสาคร
Details:
480 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿63/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ไทรน้อย, นนทบุรี
รหัส PNB010 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า พิกัดไทรน้อย ใกล้บางใหญ่ และซอยวัดลาดปลาดุก จ.นนทบุรี ให้เช่าและขายโกดังย่านไทรน้อย สามารถเดินทางเข้าออกได้หลายทางไม่ว่าจะทางศาลายา และบางใหญ่ก็สะดวกมาก *...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse Lat Krabang 300 SQ.M.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿167/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 1.19 กม.
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shipyard for Lease Shipyard Business for Sale in Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿335/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿16,500,000
Details:
150 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale and Rent next to the Samrong BTS
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เทพารักษ์, สมุทรปราการ
โรงงาน/โกดังขนาด 100 ตร.วา ติดรถไฟฟ้าสายสีเหลือง ที่สำโรง เทพารักษ์ ประกาศขาย! โรงงาน/โกดังพร้อมที่ดิน ขนาด 100 ตร.วา ตั้งอยู่ที่ซอยเทวา 1 เทพารักษ์ สำโรง สมุทรปราการ สิ่งปลูกสร้างครบครัน และติดกับรถไ...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 2.77 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Tha Chang
ท่าเคย, ท่าฉาง, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿6/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่าเคย, สุราษฎร์ธานี
บ้านเดี่ยว 1ชั้น 2 ห้องนอน 1ห้องครัว 1ห้องรับแขก 1ห้องเก็บของหรือบ้านพักคนงาน โกดัง 3โกดัง หลังคาสูงรถสิบล้อจอดได้ เดิมใช้เป็นที่เก็บสินค้า ติดถนนเอเชีย
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานีรถไฟ 23.35 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
750 Sqm Warehouse for Rent in Ban Lueak
บ้านเลือก, โพธาราม, ราชบุรี, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿67/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านเลือก, ราชบุรี
อยู่ในทำเล บ้านเลือก, ราชบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
750 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 54.95 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent: 1,120 Sq.m. with Spacious Front Yard
บางระจัน, ค่ายบางระจัน, สิงห์บุรี, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿41/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางระจัน, สิงห์บุรี
📍 Location: 32/10 Moo 3, Bang Rachan Subdistrict, Khai Bang Rachan District, Sing Buri Province📍 Road Access: Located on Suphanburi-Singburi 4-lane highway, convenient for transportation and...
Details:
1
Bathroom(s)
1,240 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2538
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Kapi
คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿251/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าราคา 25000 บาทต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 1.03 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Cute land
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿126/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานะการเช่า: 17 เม.ย. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿167/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บึงยี่โถ, ปทุมธานี
รหัส PPT016 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 300 ตร.ม. ทำเลดีมากเป็นโกดังสร้างใหม่น่าใช้งาน เหมาะสำหรับงานผลิตและจุดกระจายสินค้าเป็นอย่างดี พิกัด #ธัญบุรี #ถนนรังสิตนครนายก #ค...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿50,000/เดือน
(฿105/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล นาดี, สมุทรสาคร
Details:
480 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
7
8
9
...
19
211 - 240 จาก 544 ยูนิต
ไทย
ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 153 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.38K - ฿703K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 67 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.34K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 66 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.1K - ฿2.41M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 64 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9 - ฿956K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรสาคร
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.54K - ฿1.26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.8K - ฿2.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.52K - ฿251K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21.1K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿31.1K - ฿552K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40.2K - ฿3.37M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคลังสินค้าในไทย
คะแนนรวม
การดูแลรักษา