คลังสินค้าให้เช่า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 544)
ดูรูปทั้งหมด
Newly Warehouse for Rent at Sukhumvit 93 Near BTS Bang Chak
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿323/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,000 ต่อเดือน
Details:
115 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 1.13 กม.
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเสปซ อ่อนนุช
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿344/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในโครงการ อัพเสปซ อ่อนนุช
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัพเสปซ อ่อนนุช บนทำเลของ สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 1.04 กม.
ARL 4.14 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿113/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
รหัส PPT007 โกดังให้เช่า ขนาด 330 ตร.ม. แถววัดทองสะอาด ต.คลองพระอุดม อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับเก็บหรือเป็นคลังกระจายสินค้า express และโรงงานสำหรับธุรกิจ SME พื้นที่สะอาดน่าใช้งาน พร้อมเริ่ม...
Details:
330 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Sukhumvit 93
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,000/เดือน
(฿98/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
Details:
380 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿37,442/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
รหัส PNB013 โกดังให้เช่า ขนาด 312 ตร.ม. ถนนราชพฤกษ์ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี โกดังให้เช่าและโรงงานให้เช่าย่านปากเกร็ด ทำเลดีติดถนนการขนส่งสะดวกมาก ใกล้ โฮมโปรชัยพฤกษ์ ใกล้ ไทวัสดุสาขาชัยพฤกษ์...
Details:
312 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent – 300 sqm in Chon Buri
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿37,500/เดือน
(฿126/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยกะปิ, พัทยา
อยู่ในทำเล ห้วยกะปิ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,500 ต่อเดือน
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse
บางมด, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿37,500/เดือน
(฿146/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 258 ตรม. อยู่ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,500 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
258 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿127/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบัวทอง, นนทบุรี
โกดังใหม่ มือ 1 บางบัวทอง!! ให้เช่า เข้าซอยจาก ถนนหลักบางกรวย-ไทรน้อย เพียง 500 เมตร ************************************************************** พร้อมใช้งาน ทันที - ขนาด 300 ตร.ม - ที่จอดรถ 100 ตร....
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿127/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองข่อย, นนทบุรี
รหัส PNB028 โกดังให้เช่า ขนาด 300 ตร.ม. ทำเลดี ถนนราชพฤกษ์-345 เหมาะสำหรับเป็นศูนย์กระจายสินค้า คลังเก็บสินค้า อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี ‼️เหลือ 300 ตร.ม. เพียงหลังเดียว‼️ รายละเอียด 📍มีออฟฟ...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿191/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร
#โกดังให้เช่า #โกดังสร้างใหม่ #โกดังให้เช่าสมุทรสาคร #โกดังเพิ่งสร้าง อ.เมือง จ.สมุทรสาคร (พระรามสองซอย4) ซอยไม่ตัน ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ มีรั้วแน่นหนา ประตูไฟฟ้า รถเทเลอร์เข้าได้สบาย โกด...
Details:
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Mueang Samut Sakhon
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿191/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร
โกดังใหม่200ตรม.(มีออฟฟิส หรือไม่มีก้อได้)10×20ม. *ใกล้central มหาชัยเพียง 3กม. *ใกล้พอร์โต้ชิโน้ โลตัส บิ๊กซี โฮมโปร อยู่ ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.สมุทรสาคร ค่ะ รถบรรทุกเข้าออกได้สบาย บุเพดานช...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Open Space Office / Warehouse for Rent Sukhumvit 62
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿191/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 0.92 กม.
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Soi Tha It
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿38,000/เดือน
฿40,000 /เดือน
(฿80/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางรักน้อย, นนทบุรี
โกดังให้เช่า ขนาด 410 ตรม. มีสำนักงานและห้องประชุมอีก 60 ตรม. พร้อมที่จอดรถได้อีกมากกว่า 7-8 คัน พื้นที่ใช้สอยมากกว่า 800 ตรม.อยู่ในซอยท่าอิฐ ต.บางรักน้อย อ.เมือง จ.นนทบุรี อยู่ใกล้ตลาดท่าอิฐ แหล่งชุม...
Details:
480 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿93/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
ให้การขนส่งเป็นเรื่องง่าย ไม่ต้องเข้าซอยให้ลึกยุ่งยาก กับโกดังใหม่ให้เช่าติดถนนกาญจนาภิเษก มีให้เลือก 3 ขนาดด้วยกัน 411, 602 และ 822 ตร.ม. ขนาดแรก 10.7x33 พื้นที่ใช้สอยรวม 4...
Details:
411 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿116/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบัวทอง, นนทบุรี
รหัส PNB005 โกดังให้เช่า !! พื้นที่โกดัง 330 ตร.ม. พิกัด อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี - ขนาด 330 ตร.ม - ค่าน้ำ 17 ค่าไฟ 7 บาท - มือ 1 เพิ่งเดินระบบเสร็จสดๆ ร้อนๆ ต้นเดือน พ.ย. 66 - ท...
Details:
330 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
ให้การขนส่งเป็นเรื่องง่าย ไม่ต้องเข้าซอยให้ลึกยุ่งยาก กับโกดังใหม่ให้เช่าติดถนนกาญจนาภิเษก มีให้เลือก 3 ขนาดด้วยกัน 411, 602 และ 822 ตร.ม. ขนาดแรก 10.7x33 พื้นที่ใช้สอ...
Details:
323 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿119/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสี่, ปทุมธานี
โกดังให้เช่า ว่าง! สร้างเสร็จใหม่ๆ พร้อมใช้งาน📍พิกัด คลองหลวง-คลองสี่ จ.ปทุมธานี [ ✅เชื่อมต่อมอเตอร์เวย์ บางปะอิน-สุวรรณภูมิ เพียง 200 เมตร ✅5 นาทีจากเส้นคลองหลวง ✅มีห้องน้ำในตัว✅รถใหญ่เข้าออกสะด...
Details:
1
Bathroom(s)
322 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿159/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
รหัส PPT014 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 240 ตร.ม. เหมาะสำหรับเปิดเป็นหน้าร้านหรือเก็บและผลิตก็ได้ มีน้ำและไฟฟ้า พร้อมใช้งาน ทำเลดีมากใกล้ตลาดไท อ. คลองหลวง จ.ปทุมธานี ราย...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Ekkmai-Ramintra
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿251/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
152 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
Details:
323 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
warehouse for rent at Samut Sakhon
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿191/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร
อยู่ในทำเล ท่าทราย, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿38,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองพระอุดม, ปทุมธานี
Details:
323 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse/Office for Rent
สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿39,500/เดือน
(฿315/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 126 ตรม.อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿39,500 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Srinakarin - Phattanakarn
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿39,800/เดือน
(฿303/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿39,800 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Ban Khai
หนองละลอก, บ้านค่าย, ระยอง, ไทย
฿40,000/เดือน
(฿80/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หนองละลอก, ระยอง
100-120 bath/SqM
Details:
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 8.24 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ยกกระบัตร, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร, ไทย
฿40,000/เดือน
(฿27/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ยกกระบัตร, สมุทรสาคร
รายละเอียด ค่าเช่า 40,000 บาท / เดือน มัดจำ 2 เดือน + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน ที่ตั้ง โกดัง ยกกระบัตร บ้...
Details:
1,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2560
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เทศบาลนครหาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿40,000/เดือน
(฿130/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครหาดใหญ่, สงขลา
ให้เช่าโกดังพร้อมเครน 5 ตัน ขนาดพื้นที่ประมาณ 308 ตารางเมตร ตั้งอยู่ที่ ถนนราษฎร์ยินดี ซอย 2 ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 ทำเลดี ใกล้ถนน 30 เมตร หน้ากว้าง เข้าออกสะดวก เหมาะสำหรับเก็บสินค้า วัสด...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
308 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2555
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Mueang Krabi
ปากน้ำ, เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿40,000/เดือน
(฿89/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ปากน้ำ, กระบี่
อยู่ในทำเล ปากน้ำ, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2550 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
166 SQM Warehouse for Rent in Soi Nuan Chan 27
นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿40,000/เดือน
(฿242/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นวลจันทร์, กรุงเทพมหานคร
โกดัง รีโนเวทใหม่ ในซอยนวลจันทร์ 27 ว่างให้เช่าสิ้นเดือนธันวาคม . ขนาด 200+ ตรม. วางระบบไฟเรียบร้อย
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
166 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 1.28 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โกดัง โรงงานให้เช่าชลบุรี พื้นที่ 366ตรม
แหลมฟ้าผ่า, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿40,000/เดือน
(฿110/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 366 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
366 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชั้น 1
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
5
6
7
...
19
151 - 180 จาก 544 ยูนิต
ไทย
ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 153 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.38K - ฿703K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 67 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.34K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 66 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.1K - ฿2.41M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 64 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9 - ฿956K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรสาคร
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.54K - ฿1.26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.8K - ฿2.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.52K - ฿251K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21.1K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 13 ยูนิต