คลังสินค้าให้เช่า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 544)
ภาษีเจริญ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿110,000/เดือน
(฿110/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ภาษีเจริญ, กรุงเทพมหานคร
โกดังขนาดใหญ่ 1000 ตร.ม ตั้งอยู่ในซอยเพชรเกษม 90 เข้ามาจากถนนใหญ่เพียง 170 เมตร อยู่หลังโรงพยาบาลเกษมราษฎร์บางแค เดินทางสะดวก มีป้ายรถเมล์ วินมอเตอร์ไซด์ และ ห่างจากรถไฟฟ้าหลักสองเพียง 1 กิโลเมต...
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 1.28 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Urgent! factory for sale/rent, 775 sqm, Chonburi, 0802147905
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองบอนแดง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿110,000/เดือน
(฿143/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองบอนแดง, พัทยา
📍 Location: Ban Bueng, Chonburi Factory details • Factory building area 775 sq.m. M. • The outer courtyard area is more than 1,300 sq.m. M. •&nb...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
775 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2569
วิวภูเขา
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse Sriracha Near Leamchabang
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿117,000/เดือน
(฿151/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หนองขาม, พัทยา
อยู่ในทำเล หนองขาม, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿117,000 ต่อเดือน
Details:
780 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 11.5 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
1239 sqm Warehouse for rent at Muang Samutprakarn
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿117,800/เดือน
(฿95/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เทพารักษ์, สมุทรปราการ
อยู่ในทำเล เทพารักษ์, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿117,800 ต่อเดือน
Details:
1,239.55 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
For sale/rent: 100% genuine purple zone industrial land with warehouse.
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿161/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
ขาย/เช่า คลังสินค้าพร้อมสำนักงาน หลังซอย อบต.คลองมะเดื่อ เหมาะสำหรับท่านที่มองหาหรือต้องการขยายกิจการ เนื้อที่ 13 ไร่ 33.3 วา จังหวัดสมุทรสาคร หน้...
Details:
750 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หน้าไม้, ปทุมธานี
รหัส PPT028 โรงงานให้เช่า(#11-12) ห่างจากแยกนพวงศ์ 2 กม. พื้นที่ใช้สอย 1,000 ตร.ม. ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 📍 มีว่าง 2 หลัง ขนาดเดียวกัน อยู่ติดกัน 📦 พื้นที่อาคาร...
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sell / rent factory and house now, worker housing with building 4
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
คลังสินค้า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาดี, สมุทรสาคร
ขายโรงงานพร้อมบ้านเดียว พร้อมที่ดินขนาด 1ไร 2 งาน (600 ตรว.) ต.นาดี อ.เมือง จ.สมุทรสาคร มีใบรง.4 พร้อม บ้านเดียว 160 ตรม. อยู่ในบริเวณรั้วโรงงาน กำแพงปูนล้อมทั้งแปลง ชั้นล้าง มีห้อง...
Details:
7
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
2,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🔥Factory –for Sale , Ban Bueng, Chonburi‼️
บ้านบึง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿135/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านบึง, พัทยา
🏭 Brand New Factory – Prime Location, Ban Bueng, Chonburi‼️ Ready to move in – Ideal for manufacturing or warehouse use 💰 Special Price: Only 16.xx Million Baht! ⸻ ...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
891 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
สวนส่วนตัว
ฟรี Wifi
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
750 SQM Warehouse in Lat Krabang for Rent
ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿161/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ARL 0.57 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Ekkamai
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿689/ตรม.)
คลังสินค้า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 175 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ไ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
175 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 0.72 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Len
บางเลน, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางเลน, นนทบุรี
โกดัง-คลังสินค้า พื้นที่บางเลน บางใหญ่ นนทบุรี (ใกล้วัดสวนแก้ว) พื้นที่ใช้สอย ประมาณ 600 ตรม. ห้องทำงาน 2 ห้อง ห้องน้ำ 2 ห้อง
Details:
2
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 2.24 กม.
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อยู่ใกล้ถนนสุขสวัสดิ์ ขนส่งง่าย
ในคลองบางปลากด, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿80/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ในคลองบางปลากด, สมุทรปราการ
อยู่ในทำเล ในคลองบางปลากด, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿120,000/เดือน
(฿331/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
มีออฟฟิศ2ชั้นในตัว -พื้นที่โดยรวม 436 ตารางเมตร -พื้นที่ภายในอาคาร 364 ตารางเมตร 🎉Warehouse For Rent at Khlong Nueng (10 lots available)🏬With Built-In Two-story Office - Land area 436 sq.m.-...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
364 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
วิวสวน
ระเบียง
คนดูแลสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent on Borommaratchachonnani Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿122,250/เดือน
(฿151/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ศาลาธรรมสพน์, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ศาลาธรรมสพน์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿122,250 ต่อเดือน
Details:
815 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
836 S.Q.M. Warehouse & Office for Sale at Rat Uthit 58 Minburi
แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿125,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แสนแสบ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล แสนแสบ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿125,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿17,500,000
Details:
836 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 3.65 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent at Ban Bung Chon buri
หนองซ้ำซาก, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿125,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หนองซ้ำซาก, พัทยา
อยู่ในทำเล หนองซ้ำซาก, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿125,000 ต่อเดือน
Details:
1,250 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Farm/Factory/Warehouse
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,000/เดือน
(฿145/ตรม.)
คลังสินค้า 31 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 31 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดือน
Details:
31
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
900 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent near Central Rama 2
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,000/เดือน
(฿44/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโกดังบนที่ดิน 2 ไร่ ย่านบางกระดี่ ใกล้ถนนใหญ่พระราม 2 เข้าซอยไม่ลึก 500เมตรถึงถนนบางกระดี่ ที่ตั้ง : ซอยบางกระดี่ซอย1 ถนนพระราม 2 แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร . รายละเอียด โกดังแห่งนี...
Details:
3,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 5.17 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent near Rama9
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,000/เดือน
(฿225/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
580 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent Bang Kho Laem
บางคอแหลม, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,000/เดือน
(฿237/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร
พื้นที่ 550 ตรม. เหมาะสำหรับเก็บสินค้า โกดังกระจายสินค้าพร้อมเข้าอยู่ มีที่จอดรถให้ 6 คัน รถสิบล้อเข้าจอดได้ สิ่งอำนวยความสะดวก - มีที่จอดรถ - รปภ. ดูแลพื้นที่ตลอด 24 ชั่วโมง -จอดรถสิบล้อในโกดังได้ สถ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BRT 0.37 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿135,000/เดือน
(฿14/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองข่อย, นนทบุรี
ให้เช่าโรงงาน(นนทบุรี) มีให้เลือกหลายขนาด เริ่มต้น 1,500 - 10,000 ตารางเมตร ใกล้ ถ. กาญจนาภิเษกเพียง 5 นาที รถเทรลเลอร์เข้าสะดวก ถนนกว้าง 8 ม. ตลอดทาง มาพร้อมที่ชั่งน้ำหนัก(รับได้ 80 ตัน)...
Details:
10,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿135,000/เดือน
(฿90/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองข่อย, นนทบุรี
Details:
1,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
New 2-Storey Warehouse with Office for RENT @Phayathai
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿135,000/เดือน
(฿357/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿135,000 ต่อเดือน
Details:
380 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with office for rent at Krungthep Kreetha
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿139,000/เดือน
(฿233/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสามประเวศ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองสามประเวศ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿139,000 ต่อเดือน
Details:
600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with Office for Rent
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿110/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ
เจ้าของปล่อยเช่าเอง รับ เอเจ้น โกดัง พร้อม ออฟฟิต สำนักงาน แถว สมุทรปราการ กิ่งแก้ว บางพลี พื้นที่ ทั้งหมด 1280 ตารางเมตร พื้นที่โกดัง 900 ตรม. พื้นที่ออฟฟิศ 380 ตรม. กว้าง 12 เมตร ยาว 61 เมตร ภ...
Details:
4
Bathroom(s)
1,280 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงพยาบาล 3.48 กม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse For Rent in Samut Prakan
แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿140,000/เดือน
(฿128/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล แพรกษาใหม่, สมุทรปราการ
ให้เช่าโกดังสร้างเสร็จใหม่! - มี Office 2 ชั้น - ไฟ3เฟส - พื้นรับน้ำหนัก ได้ 3 ตัน/ตรม. - ทำเป็นโรงงาน/ ที่เก็บสินค้าได้หมด
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿145,690/เดือน
(฿171/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านใหม่, นนทบุรี
รหัส PNB003 โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า ขนาด 857 ตร.ม. ย่านแจ้งวัฒนะ-เมืองทองธานี อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี รายละเอียดการเช่า - อาคารพาณิชย์ 1 หลัง พื้นที่ 857 ตร.ม. - จอดรถได้ 16 คัน ...
Details:
857 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Brand New Warehouse with Large Office for Rent in Nonthaburi
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿145,690/เดือน
(฿171/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านใหม่, นนทบุรี
โกดังใหม่เอี่ยมพร้อมออฟฟิสขนาดใหญ่ สร้างใหม่ย่านแจ้งวัฒนะ เมืองทองธานี ปากเกร็ด โกดัง/ออฟฟิส/โรงงานขนาดย่อมให้เช่า ขนาด 857 ตร.ม. สร้างใหม่เอี่ยม หน้าตาสวยสะดุดตา พร้อมที่จอดด้านหน้าและด้านข้าง...
Details:
2
Bathroom(s)
857 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 2.67 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Chok Chai
ท่าอ่าง, โชคชัย, นครราชสีมา, ไทย
฿147,000/เดือน
(฿70/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ท่าอ่าง, นครราชสีมา
This is large and near the main road. The large front open space is the highlight. Please come and see. Tel 061-629-9150 Line ID : 0616299150
Details:
2,100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานีรถไฟ 17.62 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Khun Thian
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿150,000/เดือน
(฿151/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 3.24 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
13
14
15
...
19
391 - 420 จาก 544 ยูนิต
ไทย
ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 153 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.38K - ฿696K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 67 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.34K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 66 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.1K - ฿2.41M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 64 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9 - ฿956K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรสาคร
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.54K - ฿1.26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.8K - ฿2.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.52K - ฿251K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21.1K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿31.1K - ฿552K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40.2K - ฿3.37M
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่