• เชียงใหม่

      คลังสินค้าให้เช่า ใน พระประแดง, สมุทรปราการ

      (มี คลังสินค้า 8)

      เปิดแผนที่
      บางจาก
      มีคลังสินค้า 3
      สำโรงกลาง
      มีคลังสินค้า 2
      สำโรงใต้
      มีคลังสินค้า 2
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ, บางจาก, พระประแดง
      Warhouse for Rent in Soi Mai At
      บางจาก, พระประแดง
      ฿25,000/เดือน (฿58/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ
      โกดังให้เช่า ทำเลดีมากๆ เหมาะสำหรับทำโกดังเก็บสินค้า หรืออู่ซ่อมรถ พื้นที่ใช้สอยเต็มพื้นที่ตั้งอยู่บน ถ.สุขสวัสดิ์ (ระหว่าง ซ.สุขสวัสดิ์ 74 และ 76) อ.พระประแดง ถนนดี และการเดินทางสะดวกสบาย ห่างจากสะพา...
      Details:
      432 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สำโรงใต้, สมุทรปราการ, สำโรงใต้, พระประแดง
      warehouse samutprakan
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สำโรงใต้, พระประแดง
      ฿95,000/เดือน (฿95/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สำโรงใต้, สมุทรปราการ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล สำโรงใต้, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿95,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศคลังสินค้าให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล พระประแดง, สมุทรปราการ
    • คลังสินค้า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สำโรงกลาง, สมุทรปราการ, สำโรงกลาง, พระประแดง
      คลังสินค้า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สำโรงกลาง, สมุทรปราการ, สำโรงกลาง, พระประแดง
      ดูรูปทั้งหมด
      Warehouse for Rent in Samrong Klang
      สำโรงกลาง, พระประแดง
      ฿350,000/เดือน (฿100/ตรม.)
      คลังสินค้า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สำโรงกลาง, สมุทรปราการ
      ให้เช่าโรงงาน/คลังสินค้า พื้นที่ใช้สอย 3500 ตรม. พื้นที่สีม่วง อยู่ติดถ.ปู่เจ้าสมิงพราย อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ รายละเอียด - โกดังสินค้าแบ่งเป็น 3 โกดัง พื้นที่ 1,600 ตรม , 750 ตรม , 750ตรม. - มีออฟ...
      Details:
      8 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 3,500 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2537
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ, บางจาก, พระประแดง
      warehouse
      ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      บางจาก, พระประแดง
      ฿400,000/เดือน (฿93/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 4,326 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 4,326 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      คลังสินค้า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ, บางจาก, พระประแดง
      Warehouse for Rent in Suksawat 78 Soi 19
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางจาก, พระประแดง
      ฿400,000/เดือน (฿92/ตรม.)
      คลังสินค้า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, สมุทรปราการ
      ราคาเช่า 400,000 บาทต่อเดือน  โกดังพร้อมสำนักงาน 3 ชั้น  พื้นที่: สีม่วง (สามารถยื่นขอ รง4 ได้)  สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี   รายละเอียด ขนาดที่ดิน: 560 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 4,326 ตรม. ขนาดอ...
      Details:
      7 Bedroom(s) 27 Bathroom(s) 4,326.75 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      วิวสวน
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สำโรงกลาง, สมุทรปราการ, สำโรงกลาง, พระประแดง
      Warehouse with 18 Rai of Land for Rent
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สำโรงกลาง, พระประแดง
      ฿540,000/เดือน (฿150/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สำโรงกลาง, สมุทรปราการ
      ให้เช่า คลังสินค้าและท่าเทียบเรือ สำโรง ถ.ปู่เจ้าสมิงพราย จ.สมุทรปราการ     พื้นที่ให้เช่าตั้งแต่ 1,000 – 4,000 sq.m. ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง   • นิคมอุตสาหกรรมบางปู &nd...
      Details:
      2 Bathroom(s) 3,600 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล พระประแดง, สมุทรปราการ, พระประแดง
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล พระประแดง, สมุทรปราการ, พระประแดง
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล พระประแดง, สมุทรปราการ, พระประแดง
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล พระประแดง, สมุทรปราการ, พระประแดง
      ดูรูปทั้งหมด
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล พระประแดง, สมุทรปราการ, พระประแดง
      Warehouse in Samut Prakan for Rent
      พระประแดง
      ฿650,000/เดือน (฿182/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล พระประแดง, สมุทรปราการ
      พื้นที่โกดัง 3575.29 ตรม พื้นที่ทั้งหมด 9460.45 ตรม ที่นี่เป็นเขตสีม่วง มีใบรง.4 เคยเป็นโรงงานปั๊มตะแกรงเหล็ก ราคาเช่าเดือนละ- 650,000 ถ้าเอาเฉพาะเขตโกดัง- 950,000 ถ้าเหมาทั้งพื้นที่  มัดจำ 2 เดื...
      Details:
      3,575.29 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สำโรงใต้, สมุทรปราการ, สำโรงใต้, พระประแดง
      Warehouse for breakfast 80,000 baht/month Pu Chao 0820359963 k Phairat
      สำโรงใต้, พระประแดง
      ฿960,000/เดือน (฿505/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สำโรงใต้, สมุทรปราการ
      ไพรัช  อารีพิริยะกุล 0820359963         ที่อยู่  63/10 ซ เทศบาลปู่เจ้าสมิงพราย5 ถ ปู่เจ้าสมิงพราย  ต สำโรงใต้  อ พระประแดง จ สมุทรปราการ 101...
      Details:
      3 Bathroom(s) 1,900 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรปราการ
      3. พระประแดง

      ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของพระประแดง

      บางจาก
      บางจาก
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿400K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สำโรงกลาง
      สำโรงกลาง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿350K - ฿539K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สำโรงใต้
      สำโรงใต้
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿95K - ฿960K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคลังสินค้าในพระประแดง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคลังสินค้าในพระประแดง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน พระประแดง

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในพระประแดง

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน พระประแดง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน พระประแดง อยู่ที่ ฿400,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน พระประแดง อยู่ที่ ฿400,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พระประแดง อยู่ที่ ฿159 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พระประแดง อยู่ที่ ฿159 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน พระประแดง ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน พระประแดง

      ภาพรวมของ คลังสินค้า ใน พระประแดง

      พระประแดง เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 59 ตร.กม. และมีแค่ 15 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน พระประแดง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 39,128 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 18,785 คน และผู้หญิง จำนวน 20,343 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 663 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ คลังสินค้า ใน พระประแดง ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿345,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาคลังสินค้าให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดคลังสินค้าที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿32,900 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้คลังสินค้า ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 94 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ คลังสินค้า ใน พระประแดง

      • 1. เลขที่ยูนิต: U1394768 - Sukniwet 3 Home Office ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางครุ, พระประแดง, สมุทรปราการ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 352 ตรม. ค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1906031 - Warehouse for breakfast 80,000 baht/month Pu Chao 0820359963 k Phairat ตั้งอยู่ในพื้นที่ สำโรงใต้, พระประแดง, สมุทรปราการ ขนาด พื้นที่ใช้สอย 1,900 ตรม. ค่าเช่า ฿960,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U6182403 - Apartment for Sale and Rent in Samrong ตั้งอยู่ในพื้นที่ สำโรง, พระประแดง, สมุทรปราการ ขนาด 47 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 448 ตรม. ค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน