เชียงใหม่
ขายอพาร์ทเม้นท์ ใกล้ ปอร์โต เดอ ภูเก็ต, เชิงทะเล
(มี อพาร์ทเม้นท์ 248)
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿19,900,000
(฿199,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ภายในพื้นที่ไลฟ์สไตล์ขนาด 17 ไร่ (27,200 ตร.ม.) นำเสนอการผสมผสานที่ลงตัวระหว่างความสง่างามร่วมสมัยและการใช้ชีวิตในรีสอร์ทที่ผ่อนคลาย พื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿8,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿50,000
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 5 ปี
เชิงทะเล
฿20,000,000
(฿143,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
Diamond Condominium Bang Tao (ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา) คอนโดมิเนียมบนทำเลศักยภาพ เพียงไม่กี่ก้าวถึงหาดบางเทา ชายหาดที่มีความเงียบสงบ เหมาะสำหรับการพักผ่อนอย่างแท้จริง รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.65 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿9,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿70,000
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ อควา
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿21,000,000
(฿182,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อควา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 115 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ อควา บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2568 ซึ่งคุณสามา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.81 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿183,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,325/เดือน
เงินกองทุน:
฿57,500
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ไตเติ้ล เฮอริเทจ บางเทา
เชิงทะเล
฿21,648,900
(฿177,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล เฮอริเทจ บางเทา
ขอแนะนำ เดอะ ไตเติ้ล เฮอริเทจ บางเทา โดย บริษัท ร่มโพธิ์ – ผลงานชิ้นเอกของการใช้ชีวิตสไตล์รีสอร์ทของภูเก็ต บริษัท ร่มโพธิ์ จำกัด (มหาชน) นักพัฒนาที่มีชื่อเสียงและเรื่องราวความสำเร็จในภูเก็...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.31 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
โคมไฟระย้า
ค่าส่วนกลาง:
฿10,370/เดือน
เงินกองทุน:
฿103,700
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿21,900,000
(฿187,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
117 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ค่าส่วนกลาง:
฿9,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿58,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿21,900,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
117 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
สวนที่จัดภูมิทัศน์
ค่าส่วนกลาง:
฿9,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿58,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า เลค เรสซิเดนซ์ แอสเตอร์
เชิงทะเล
฿27,400,000
฿27,670,000
(฿242,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า เลค เรสซิเดนซ์ แอสเตอร์
แนวคิดใหม่ในการใช้ชีวิตที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมด้วยการออกแบบที่เรียบง่ายแต่เก๋ไก๋ท่ามกลางสวนอันเขียวชอุ่ม ตั้งอยู่ในรีสอร์ทแบบบูรณาการที่ดีที่สุดในเอเชียลากูน่า เลคไซด์ 2 รุ่นล่าสุดตั้งอยู่ในทำเลที่ด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
113 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.42 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ Low Rise
ชั้น 4
เชิงทะเล
฿33,030,000
(฿196,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
ค่าส่วนกลาง:
฿13,440/เดือน
เงินกองทุน:
฿84,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
7
8
9
241 - 248 จาก 248 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
ปอร์โต เดอ ภูเก็ต
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของปอร์โต เดอ ภูเก็ต
เดอะ ไตเติ้ล เฮอริเทจ บางเทา
มี 352 ยูนิต
ราคา: ฿4.54M - ฿32.8M
ดูข้อมูลโครงการ
โซ ลากูน เชิงทะเล
มี 302 ยูนิต
ราคา: ฿3.8M - ฿15.3M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไทเทิล อาร์ทริโอ บางเทา
มี 282 ยูนิต
ราคา: ฿4.25M - ฿9.89M
ดูข้อมูลโครงการ
วีไอพี โทรปิกา
มี 184 ยูนิต
ราคา: ฿4.61M - ฿25.7M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไตเติ้ล เลเจนดารี-บางเทา
มี 112 ยูนิต
ราคา: ฿4.19M - ฿14.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า เลค เรสซิเดนซ์ แอสเตอร์
มี 73 ยูนิต
ราคา: ฿10.5M - ฿34.4M
ดูข้อมูลโครงการ
ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
มี 49 ยูนิต
ราคา: ฿4.21M - ฿20M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์