ขายอพาร์ทเม้นท์ ใน ช่องนนทรี, ยานนาวา
(มี อพาร์ทเม้นท์ 348)
ช่องนนทรี
฿35,000,000
(฿131,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลาไนน์ สาทร
The Lanai Sathorn (เดอะ ลาไน สาทร)คอนโดมิเนียมหรูใจกลางเขตชุมชนที่มีศักยภาพ บนทำเลที่มีความครบครันและอุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่งในกรุงเทพมหานคร โดยโครงการแห่งนี้เป็นคอนโดมิเนียม Low Rise 8 ชั้น พร้อมทั้งออกแ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
267 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 1.97 กม.
BTS 3.44 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ห้องแม่บ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿154,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,010/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลักซ์-สาทร
ช่องนนทรี
฿35,500,000
(฿117,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Baan Lux-Sathon (บ้าน ลักซ์-สาทร)สัมผัสประสบการณ์ใหม่กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Modern ที่ "Baan Lux-Sathon" ที่ให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่นรมย์กับห้องพักที่กว้างขวาง ก...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
303 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 4
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿140,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย พรีมา ริวา
ช่องนนทรี
฿35,999,999
(฿135,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา
คอนโดมิเนียมสไตล์ Modern Tropical Resort ริมแม่น้ำเจ้าพระยา โดดเด่นด้วยการออกแบบตัวอาคารที่มีความโค้งรับกับความโค้งของแม่น้ำเจ้าพระยา พิถีพิถันในการเลือกใช้วัสดุที่เป็นธรรมชาติ ยิ่งไปกว่านั้นโครงการยั...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
267 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 3.12 กม.
MRT 3.72 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 46
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿118,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,209/เดือน
เงินกองทุน:
฿66,750
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลักซ์-สาทร
ช่องนนทรี
฿37,000,000
(฿103,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ห้องอบไอน้ำ
ห้องเก็บไวน์
เพดานสูงสองชั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿149,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย พรีมา ริวา
ช่องนนทรี
฿39,500,000
(฿154,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
255.70 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 3.12 กม.
MRT 3.72 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 47
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ยิมส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿6,904/เดือน
เงินกองทุน:
฿63,925
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ช่องนนทรี
฿39,500,000
(฿140,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ศุภาลัย ริวา แกรนด์ (Supalai Riva Grande) ให้คุณได้สัมผัสกับประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ทำให้ทุกวันคือการพักผ่อนภายในบ้านพักตากอากาศซึ่งโอบล้อมไปด้วยธรรมชาติ โดดเด่นด้วยรูปแบบอาคารที่ทันสมัย เน้นความโปร่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
283 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ยิมส่วนตัว
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ประมาณการค่าเช่า:
฿179,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿11,320/เดือน
เงินกองทุน:
฿113,200
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย พรีมา ริวา
ช่องนนทรี
฿40,800,000
(฿156,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
262 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 3.12 กม.
MRT 3.72 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 46
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
โคมไฟระย้า
ค่าส่วนกลาง:
฿7,074/เดือน
เงินกองทุน:
฿65,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลักซ์-สาทร
ช่องนนทรี
฿41,000,000
(฿104,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
393 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿170,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ลักซ์-สาทร
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ช่องนนทรี
฿42,000,000
(฿117,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ลักซ์-สาทร
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 1.29 กม.
BTS 2.97 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ชั้นลอย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿180,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สุพรีม เลเจ้นด์
ช่องนนทรี
฿42,000,000
(฿161,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สุพรีม เลเจ้นด์
Supreme Legend (สุพรีม เลเจ้นด์)มากกว่าคำว่าคอนโดมิเนียมหรู ที่ให้ความรู้สึกเหมือนบ้านที่สมบูรณ์แบบใจกลางเมือง กับชีวิตคุณภาพที่คุณกำหนดเองได้อย่างใจที่ "สุพรีม เลเจ้นด์" คอนโดมิเนียม Low Rise ใจกลางย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
261 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 2.11 กม.
BTS 3.54 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 4
ประมาณการค่าเช่า:
฿149,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,528/เดือน
เงินกองทุน:
฿208,800
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ช่องนนทรี
฿44,000,000
(฿155,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
283 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประกาศให้เช่า:
฿225,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿11,320/เดือน
เงินกองทุน:
฿113,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย พรีมา ริวา
ช่องนนทรี
฿50,000,000
(฿141,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
355 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 3.12 กม.
MRT 3.72 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 43
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿288,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,585/เดือน
เงินกองทุน:
฿88,750
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ช่องนนทรี
฿105,000,000
(฿229,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
457.60 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿18,304/เดือน
เงินกองทุน:
฿183,040
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วินด์เชลล์ นราธิวาส
ช่องนนทรี
฿190,000,000
(฿337,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 5 ห้องนอน ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 562.35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่...
Details:
5
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
562.35 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 2.18 กม.
MRT 2.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้