ขายอพาร์ทเม้นท์ ใน จอมพล, จตุจักร
(มี อพาร์ทเม้นท์ 525)
จอมพล
฿13,500,000
(฿163,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao (วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว)"Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao (วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว)" สัมผัสประสบการณ์การพักอาศัยในรูปแบบใหม่ กับชีวิตใหม่ใจกลางเมือง บ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
82.53 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.13 กม.
BTS 2.24 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เพดานสูงสองชั้น
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ภาพมุมกว้าง
ประมาณการค่าเช่า:
฿57,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,952/เดือน
เงินกองทุน:
฿49,518
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม ลาดพร้าว
จอมพล
฿14,000,000
(฿225,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม ลาดพร้าว
สะท้อนมุมมองที่เหนือระดับและเสนอตัวตนที่แตกต่างไปกับโครงการ M Ladprao (เอ็ม ลาดพร้าว) คอนโดมิเนียมที่โดดเด่นในด้านงานดีไซน์สถาปัตยกรรมแนวใหม่ที่มีรูปทรงสุดสร้างสรรค์และอิสระภายใต้คอนเซ็ปต์ CUBISM ซึ่ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.36 กม.
BTS 0.44 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 41
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
โคมไฟระย้า
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿49,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,480/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม ลาดพร้าว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
จอมพล
฿14,950,000
(฿249,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม ลาดพร้าว
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.36 กม.
BTS 0.44 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 41
วิวเมือง
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.พ. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿40,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,400/เดือน
เงินกองทุน:
฿30,000
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม จตุจักร
จอมพล
฿15,800,019
(฿196,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม จตุจักร
สะท้อนรสนิยมที่แตกต่าง บ่งบอกถึงความเป็นตัวคุณ พร้อมหลีกหนีจากความวุ่นวาย แล้วหันมาพักผ่อนอย่างสงบร่มเย็นในบรรยากาศที่เป็นส่วนตัวได้ที่ M Jatujak (เอ็ม จตุจักร) โครงการคอนโดมิเนียมที่มีดีไซน์สวยงามโดด...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80.52 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 0.6 กม.
MRT 0.83 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เพดานสูงสองชั้น
ภาพมุมกว้าง
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿68,300/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,026/เดือน
เงินกองทุน:
฿40,260
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลี่ย์
จอมพล
฿15,900,000
(฿248,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลี่ย์
Life Ladprao Valley (ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลี่ย์) คอนโดมิเนียม high rise โครงการใหม่จาก AP ที่เติมสีสันใหม่แห่งการผจญภัยไปกับการพักอาศัยบนคอนโดมิเนียมสุดหรูย่านลาดพร้าวด้วยคอนเซ็ป Live Your Adventurous Spi...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.47 กม.
BTS 0.55 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ระเบียง
โคมไฟระย้า
ประกาศให้เช่า:
฿75,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,520/เดือน
เงินกองทุน:
฿32,000
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
จอมพล
฿16,000,000
(฿116,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว (The Issara Ladprao) คอนโดมิเนียมต้นแบบที่ให้คุณมีพื้นที่ใช้สอยอย่างครบครัน พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวเพื่อตอบสนองกับทุกความต้องการของทุกไลฟ์สไตล์ ด้วยทัศนียภาพที่กว้างไกลกับสถาปัตยกรร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
138 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ระเบียง
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
ภาพมุมกว้าง
ประมาณการค่าเช่า:
฿62,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,140/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
The Issara Ladprao
อัพเดทล่าสุด 2 ชั่วโมงที่แล้ว
จอมพล
฿18,000,000
(฿130,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ The Issara Ladprao
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
138 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ภาพมุมกว้าง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มี.ค. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿65,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,140/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม จตุจักร
จอมพล
฿18,500,000
(฿155,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม จตุจักร
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
119 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 0.6 กม.
MRT 0.83 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿5,950/เดือน
เงินกองทุน:
฿59,500
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
จอมพล
฿18,500,000
(฿134,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
138 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ประกาศให้เช่า:
฿70,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,140/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
จอมพล
฿18,500,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 35
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
โคมไฟระย้า
ภาพมุมกว้าง
ประกาศให้เช่า:
฿65,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อีควิน็อกซ์ พหล-วิภา
จอมพล
฿21,900,000
(฿130,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อีควิน็อกซ์ พหล-วิภา
Equinox Phahol-Vibha (อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา)อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา โครงการคอนโดระดับ Luxury High Rise ที่โดดเด่นและความสวยงามทรงคุณค่า ตั้งอยู่บนทำเลทองใจกลางเมืองและเดินทางสะดวก ใกล้ BTS สะพานควาย และ M...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.96 กม.
BTS 0.97 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 41
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿99,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,040/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เครสท์ พาร์ค เรสซิเดนซ์
รับประกันการเช่า 7% ระยะ 1 ปี
จอมพล
฿22,000,000
(฿201,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เครสท์ พาร์ค เรสซิเดนซ์
โครงการ : เดอะ เครสท์ พาร์ค เรสซิเดนซ์ | The Crest Park Residences ที่ตั้ง : ถนนพหลโยธิน แขวงจอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ 10900 พิกัด :
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
109 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.15 กม.
BTS 0.37 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวสนามกอล์ฟ
วิวสวนสาธารณะ
ติดสถานี BTS/MRT
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ค่าส่วนกลาง:
฿9,265/เดือน
เงินกองทุน:
฿76,300
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ไลท์ ลาดพร้าว
จอมพล
฿26,000,000
(฿130,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไลท์ ลาดพร้าว
ทุกความคุ้มค่าของชีวิต…เริ่มต้นได้ที่นี่ The Light Ladprao (เดอะ ไลท์ ลาดพร้าว) คอนโดมิเนียมไฮไรส์บนทำเลสุดพรีเมียมใจกลางย่านจตุจักร นับได้ว่าเป็นจุดเริ่มต้นของความสมบูรณ์แบบของทุกไลฟ์สไตล์ ซึ่งรอบโคร...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.96 กม.
BTS 1.33 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ภาพมุมกว้าง
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อีควิน็อกซ์ พหล-วิภา
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
จอมพล
฿27,000,000
(฿190,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อีควิน็อกซ์ พหล-วิภา
คอนโดอิควิน็อคซ์ พหลวิภา พร้อมอยู่ เข้าออกได้สองทางทั้งฝั่งวิภาวดี และฝั่งพหล ไม่กี่นาทีจากรถไฟฟ้า อาหารการกินเพียบ มี 7/11 อยู่ใกล้ตึก มีร้านกาแฟ และ ตลาดนัดอาคารซันทาวเวอร์ ใกล้กับ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
142 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.96 กม.
BTS 0.97 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 41
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
ซาวน่า
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿4,260/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
จอมพล
฿130,000,000
(฿239,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
542 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 44
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
จากุซซี่
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿16,260/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
16
17
18
511 - 525 จาก 525 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
จตุจักร
จอมพล
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของจอมพล
ไลฟ์ ลาดพร้าว
มี 53 ยูนิต
ราคา: ฿3.89M - ฿11.2M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไลน์ ไวบ์
มี 44 ยูนิต
ราคา: ฿3.98M - ฿11.2M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เซนต์ เรสิเดนเซส
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿2.69M - ฿9.48M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿2.49M - ฿9.48M
ดูข้อมูลโครงการ
เอ็ม จตุจักร
มี 30 ยูนิต
ราคา: ฿3.44M - ฿18.5M
ดูข้อมูลโครงการ
กรูฟ เคปเลอร์ ลาดพร้าว 1
มี 30 ยูนิต
ราคา: ฿2.86M - ฿4.93M
ดูข้อมูลโครงการ
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
มี 28 ยูนิต
ราคา: ฿3.49M - ฿13.5M
ดูข้อมูลโครงการ
กรูฟ ไวบส์ ลาดพร้าว18
มี 27 ยูนิต
ราคา: ฿3.88M - ฿5.48M