ขายวิลล่า ใน บ้านแหวน, หางดง

      (มี วิลล่า 100)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ กาดฝรั่ง วิลเลจ, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ กาดฝรั่ง วิลเลจ, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ กาดฝรั่ง วิลเลจ, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ กาดฝรั่ง วิลเลจ, บ้านแหวน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ กาดฝรั่ง วิลเลจ, บ้านแหวน
      กาดฝรั่ง วิลเลจ
      บ้านแหวน
      ฿18,500,000 (฿42,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ กาดฝรั่ง วิลเลจ
      Kad Farang Village (กาดฝรั่ง วิลเลจ)เปิดประสบการณ์ใหม่กับ"กาดฝรั่ง วิลเลจ" โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรูในเขตอำเภอหางดง บนทำเลศักยภาพย่านชานเมืองที่พรั่งพร้อมไปด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก รวมทั้งสามารถเชื่อมโยง...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 440 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      ที่จอดรถ
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้, บ้านแหวน
      ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿18,900,000 (฿62,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      Palm Springs Privato (ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้) บ้านเดี่ยว 2 ชั้นระดับ Hi-end ที่ได้รับการพัฒนาโดยบริษัทผู้พัฒนาอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำระดับประเทศอย่าง บริษัท ปาล์ม สปริงส์ เพลซ บริษัทผู้ซึ่งคร่ำหวอดอยู่ใน...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 303 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 15 ก.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿69,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿17,380/เดือน
      ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿18,900,000 (฿62,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 303 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 เม.ย. 2571
      ประกาศให้เช่า:฿70,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿19,200,000 (฿63,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 303 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      โคมไฟระย้า
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿80,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿17,380/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้, บ้านแหวน
      ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿24,000,000 (฿58,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 413.19 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿89,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿22,725/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน
      ฿24,850,000 (฿52,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
      Koolpunt Ville 9 (กุลพันธ์วิลล์ 9)ความสุขที่สามารถเติมเต็มได้ ด้วยความทรงจำอันมีความหมายในทุกตารางนิ้วที่ "กุลพันธ์วิลล์ 9" กับการดีไซน์บ้านมาในรูปแบบแนวไทยโมเดิร์น ที่เน้นความโปร่งโล่งให้ความรู้สึกถึ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 476 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿128,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว, บ้านแหวน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว, บ้านแหวน
      ธารดง ปาร์ค วิว
      บ้านแหวน
      ฿25,995,000 ฿35,000,000 (฿35,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 726 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธารดง ปาร์ค วิว บนทำเลของ บ้านแหวน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 726 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2563
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ้านแหวน, เชียงใหม่, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ้านแหวน, เชียงใหม่, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ้านแหวน, เชียงใหม่, บ้านแหวน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ้านแหวน, เชียงใหม่, บ้านแหวน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ้านแหวน, เชียงใหม่, บ้านแหวน
      Luxurious Pool Villa for Sale in Hang Dong
      บ้านแหวน
      ฿30,000,000 (฿50,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ้านแหวน, เชียงใหม่
      ขาย บ้านหรูสไตล์โมเดิร์น2ชั้น #พลูวิลล่าหางดง จ.เชียงใหม่ พร้อมระบบสมาร์ทโฟนทั้งหลัง ใช้งานผ่านมือถือสะดวกสบายเมื่ออยู่นอกบ้าน ราคาขาย: .ใช้สอยภายใน 600+- ตรม.เนื้อที่: 2 ไร่ 305 ตรว.แถมบ้านหลังเล็กอี...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      หมู่บ้าน 1.34 กม.
      บ้านแหวน
      ฿39,700,000 (฿85,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 463.60 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ประมาณการค่าเช่า:฿158,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿33,374/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ 999@กาดฝรั่งลัคชูรี่พูลวิลล่า, บ้านแหวน
      999@กาดฝรั่งลัคชูรี่พูลวิลล่า
      บ้านแหวน
      ฿48,133,000 (฿99,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ 999@กาดฝรั่งลัคชูรี่พูลวิลล่า
      ใช้ชีวิตอย่างหรูหราในพูลวิลล่าสุดหรูที่เพิ่งสร้างใหม่ซึ่งอยู่ห่างจากหมู่บ้านกาดฝรั่ง บ้านแหวน หางดง เชียงใหม่ เพียงนิดเดียว พูลวิลล่าสุดหรูแห่งนี้ซึ่งอยู่ใกล้ริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ตในหมู่บ้านกาดฝรั่ง ส...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 484 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บ้านแหวน

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 100 จาก 100 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. หางดง
      4. บ้านแหวน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบ้านแหวน

      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      มี 26 ยูนิต
      ราคา: ฿2.39M - ฿24.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      ปาล์มสปริงส์ พริวาโต้
      มี 13 ยูนิต
      ราคา: ฿10.5M - ฿39.7M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านธาราคีรี 2
      บ้านธาราคีรี 2
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿4.96M - ฿7.78M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ธารดง ปาร์ค วิว
      ธารดง ปาร์ค วิว
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿1.9M - ฿26M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ พรีเว่
      เดอะ พรีเว่
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿6.96M - ฿9.02M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แสนสราญ 2 โมดชิค
      แสนสราญ 2 โมดชิค