ขายวิลล่า ใน พระนครศรีอยุธยา
(มี วิลล่า 72)
ลำตาเสา, วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา
฿5,200,000
(฿47,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนท์ อยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แพลนท์ อยุธยา บนทำเลของ ลำตาเสา, พระนครศรีอยุธยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี....
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿1,400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิลาจิโอ เกาะเรียน
เกาะเรียน, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
฿6,100,000
(฿30,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วิลาจิโอ เกาะเรียน
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ที่จอดรถ ม.วิลาจิโอ เกาะเรียน มีสโมสร สระว่ายน้ำ ใกล้ห้างเซ็นทรัล อยุธยา เดินทางสะดวก
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
ลุมพลี, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
฿6,300,000
(฿31,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มาลิลล่าห์
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 112 ตารางวา หมู่บ้านมาลิลล่าห์ ตรงข้ามอ่างเก็บน้ำภูเขาทอง สวนสมเด็จพระนเรศวร ติดถนนใหญ่ 4 เลน สวนสาธารณที่ร่มรื่นและใหญ่ที่สุด เงียบ สงบ อากาศดีมาก น้ำไม่เคยท่วม เดินทางส...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
203 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3BR Pool Villa for Sale in Ban Thaeo, Sena
บ้านแถว, เสนา, พระนครศรีอยุธยา
฿6,500,000
฿8,600,000
(฿8,110/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ้านแถว, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแถว, พระนครศรีอยุธยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สีวลี อยุธยา 2
เกาะเรียน, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
฿6,800,000
(฿42,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สีวลี อยุธยา 2
โครงการสีวลี อยุธยา 2 บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ห้องนั่งเล่น 1 ครัว มีแอร์ 4, ตัว ผ้าม่านทั้งหลัง / รักษาความปลอดภัย 24 ชม(ระบบประตูปิดเปิด) สวนสาธารณะ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story detached house for sale, 60 sq.wa. (approx. 240 sq.m.), Ban Krod Subdistrict, Bang Pa-in District, Ratchaburi Province.
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
บ้านกรด, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา
฿6,900,000
(฿40,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ้านกรด, พระนครศรีอยุธยา
🏡✨ ขายบ้านเดี่ยวสุดหรู มุมสงบกลางเมืองอยุธยา บ้านหลังนี้พร้อมเข้าอยู่ทันที! ✨โครงการหมู่บ้านสีวลี 1 ซอยวัดสุทธิ ต.บ้านกรด อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา📍 ทำเลพรีเมียม ใกล้ถนนสายเอเชียเพียง 500 ม.เดิ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลาวิลล์ล่า พอชช์ อยุธยา
คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
฿7,800,000
(฿27,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลาวิลล์ล่า พอชช์ อยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 282 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลาวิลล์ล่า พอชช์ อยุธยา บนทำเลของ คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา และสร้างเสร็จแล้วเ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
282 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿2,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านริมแม่น้ำเจ้าพระยา
พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
฿10,000,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม.อยู่ในทำเล พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว น...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-Storey Detached House for Sale in Nong Nam Yai Subdistrict
หนองน้ำใหญ่, ผักไห่, พระนครศรีอยุธยา
฿12,000,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน หนองน้ำใหญ่, พระนครศรีอยุธยา
เนื้อที่ 2 ไร่ มีบ้านเช่าอยู่ในพื้นที่เดียวกัน พื้นที่หน้าบ้านติดถนนยาว สามารถทำร้านค้าได้ ตำบลหนองน้ำใหญ่ อำเภอผักไห่ จังหวัดพระนครศรีอยุธยารายละเอียดทรัพย์ 7 ห้องนอน 2 ห้องน้ำติดแอร์ 5 ห้...
Details:
7
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
3,200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 20.72 กม.
สร้างเสร็จ 2558
Cattani's Riverside Home
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านใหม่, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
฿32,000,000
(฿79,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บ้านใหม่, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใหม่, พระนครศรีอยุธยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ร...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พระนครศรีอยุธยา
ดูรูปทั้งหมด
Very Beautiful Single House for Sale in Bang Pa-In
เกาะเกิด, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา
฿50,000,000
(฿35,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เกาะเกิด, พระนครศรีอยุธยา
บ้านเดี่ยว ติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา มีแนวกันดินสมบูรณ์ สวยมาก บรรยากาศดีเงียบสงบ ใกล้ตัวเมือง บ้านไม่ได้ถูกใช้งานมากนัก
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
1,400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 24.84 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful house for sale, decorated entirely with teak wood, next to the Chao Phraya River, Bang Pa-in
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
บางกระสั้น, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา
฿69,000,000
(฿55,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางกระสั้น, พระนครศรีอยุธยา
ขายบ้าน 3 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 1240 ตารางเมตร พื้นที่นอกบ้าน 1350 ตรม พร้อมศาลานั่งเล่นริมน้ำ 2 ชั้น เขื่อมจากตัวบ้าน ที่ดินขนาด 412 ตารางวา ตกแต่งภายในด้วยไม้สัก ทั้งหลัง ติดแม่น้ำเจ้าพระยายาวประ...
Details:
5
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2546
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
61 - 72 จาก 72 ยูนิต
ไทย
พระนครศรีอยุธยา
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของพระนครศรีอยุธยา
บางปะอิน
มี 20 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿68.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระนครศรีอยุธยา
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿489K - ฿32M
ดูทำเลเพิ่มเติม
วังน้อย
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿949K - ฿5.19M
ดูทำเลเพิ่มเติม
อุทัย
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿1.79M - ฿4.09M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เสนา
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿2.1M - ฿6.49M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ผักไห่
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿1M - ฿12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครหลวง
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿699K - ฿2.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางบาล
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿3.19M - ฿4.49M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ท่าเรือ
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿549K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางซ้าย
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในพระนครศรีอยุธยา
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในพระนครศรีอยุธยา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง