ขายวิลล่า ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 781)
ดูรูปทั้งหมด
วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
ขายทาวน์เฮ้าส์2ชั้น หมู่บ้านวรารักษ์รังสิต-คลองสาม ทาวน์เฮ้าส์2ชั้น เฟส2 พื้นที่ 20 ตารางวา หน้าบ้านหันออกทิศเหนือ 1,500,000 บาท ค่าส่วนกลางตารางวาละ 10 บาท รวมเป็น 200 บาท/เดือน 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
75 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
อยู่ใจกลางเมืองใกล้โรงเรียน ตลาดชัชวาล ออฟฟิศ พื้นที่ธุรกิจ โรงงานอุตสาหกรรม ถนน4เลนลำลูกกา-ธัญบุรี มอเตอร์เวย์ บิ๊กซีคลอง6 รังสิต-นครนายก ถนนนิมิตใหม่มีนบุรี ถนนลำลูกกาพหลโยธินเหมาะสำหรับวัยทำง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2539
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 63 บางกะดี-ปทุมธานี
บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 63 บางกะดี-ปทุมธานี
🏠 ทาวเฮาท์ หมู่บ้านพฤกษา 63/1 บางกะดี ปทุมธานี ✔️บ้าน2ชั้น 3นอน 2น้ำ ✔️พื้นที17ตารางวากว่าๆ ✔️บ้านหันห้าทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ✔️แอร์ ปั้มนำ้ แทงค์น้ำ ✔️ต่อเติมหลังบ้าน ✔️ชั้นบนปูกระเบื้องใหม่ ✔️หน้าบ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿261/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Bang Khu Wat
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางคูวัด, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮาส์ในหมู่บ้านประชา 7 ภายในซอยเงียบสงบ ถนนในซอยกว้าง พร้อมอยู่
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 5.58 กม.
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านประดู่แดง
ขาย หมู่บ้าน ประดู่แดง (คลองสอง คลองหลวง) เดินทางสะดวก ใกล้ ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ถนน รังสิตนครนายก ต.คลองสอง อ.คลองหลวง ซอย บงกช 48
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
72 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 13 คลอง 3
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,550,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 13 คลอง 3
ติดต่อ : คุณปัก 096-261-9649/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ชื่อโครงการ : หมู่บ้านพฤกษา 13 รังสิต คลอง 3 ที่ตั้ง : ถนนรังสิต...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Storey Townhouse For Sale In Lam Luk Ka
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,550,000
(฿7,740/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ลำลูกกา, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตลาด 18.8 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวเมือง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Busarin Village 1, Khlong 2, Rangsit, beautiful, cheap, good
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,550,000
(฿12,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้าน บุศรินทร์1 คลอง2 รังสิต (แลนด์แอนด์เฮ้าส์) ใกล้รถไฟฟ้าคูคต ตลาดนานาเจริญ(สนใจมีข้อเสนอพิเศษ)สนใจติดต่อ : คุณ ก้อยโทร : 092-9616192ขาย ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้าน บุศรินทร์2 ***สามารถ...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale, Lam Luk Ka, Khlong 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,550,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านแอร์วิลล่า ลำลูกกา คลอง2 ปทุมธานี ใกล้รถไฟฟ้าBTSสถานีคูคต ที่ตั้ง 5/162 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี -พื้นที่ 16ตรว. -2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ที่จอดรถ -รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง -เดินสายไฟ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คัทลียาวิลล์
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,550,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ คัทลียาวิลล์
ขายทาวน์เฮาส์ ลำลูกกาคลอง3 ต่อเติมครบ ครัว ห้องรับแขก แอร์2จุด พหลโยธิน49 เนื้อที่กว้าง 17.5 ตร.ว. บ้านฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องอเนกประสงค์ 1ครัว จอดรถได้ 1 จอด บนทำเลดี เชื่อมต่อมอเตอร์เวย์...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส โครงการ 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส โครงการ 2
หมู่บ้านอู่ทองเพลส2 (หลังริม มินิมอล)(ลำลูกกา-คลอง3) บ้านเลขที่ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม เนื้อที่ 16 ตรว.2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่าโอนกรรมสิท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ธารารินทร์
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ธารารินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้าน ธารารินทร์ บนทำเลของ ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส 6
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อู่ทองเพลส 6 บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2555 ซึ่ง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
ชั้น 1
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 12/1 รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 12/1 รังสิต คลอง 3
ขายทาวน์เฮ้าส์ คลองสาม ราคาถูก บ้านพฤกษา 12 รังสิต - คลอง 3 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ เนื้อที่ 18 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม. จุดเด่น: 1.หน้าบ้านโล่งไม่ติดใคร ทำเลที่ตั้งเดินทางสะดว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ปาริชาต
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต
พื้นที่ทั้งหมด 18 ตารางวา - 2 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องครัว - 1 ห้องรับแขก พิเศษสุด: - ต่อเติมใหม่จากหลังคาถึงพื้นทั้งหลัง - ทาสีใหม่สดใสทั้งบ้าน - พื้นกระเบื้องสวยงามทั่วบ้าน - ที่จอดรถในบ้านสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿13,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
ติดต่อ :คุณอุ๊ 083-536-9897/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com 1 ชื่อโครงการ : กรีนการ์เด้นโฮม โครงการ 8 ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก&n...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 40
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 40
ขายหมู่บ้านพฤกษาบี คลองสาม(รังสิต คลองสาม) รายละเอียดบ้านทาวเฮาส์ 2 ชั้น 18 ตรว. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องเก็บของ 1 จอด บ้านหันหน้าทางทิศใต้ ( รีโนทใหม่ทั้งหลัง ) สุขภัณฑ์ใหม่ทั้งหลัง ใก...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 60/1 รังสิต-บางพูน
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿18,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 60/1 รังสิต-บางพูน
ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น หมู่บ้านพฤกษา 60/1 รังสิต-บางพูน พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ทางด่วนบางพูนและรถไฟฟ้าสายสีแดง ที่ตั้ง : ตำบล บางพูน อำเภอเมืองปทุมธานี ปทุมธานี 12000 พิกัด : /div> ขนาดพ...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
86.20 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿468/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Khlong Luang
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองหก, ปทุมธานี
ขายบ้านพร้อมผู้เช่า ใกล้มหาวิทยาลัยราชมงคล คลอง 6
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 15.11 กม.
สร้างเสร็จ 2546
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
หมู่บ้านไดมอน์วิลล์ เสมาฟ้าคราม (ลำลูกกา-คลอง2) ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นเนื้อที่ 18 ตรว. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก ฟรีทุกค่าใช้จ่าย โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่าโอนกรรมสิทธิ์ฟร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาดี รังสิต-คลองสาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาดี รังสิต-คลองสาม บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวเมือง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿40/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา บี รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา บี รังสิต-คลอง 3
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 18 ตรว. หมู่บ้านพฤกษาบี ซ.6/3ถนนเลียบคลอง3 ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี3ห้องนอน2ห้องน้ำ1ที่จอดรถ1ห้องโถง**ฟรีแอร์ 1 ตัว,ปั้มน้ำถังน้ำ,มีไฟฟ้า น้ำ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย สะดวกเดินทางส...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนแหลมทองรังสิต
ขายบ้านทาวน์เฮาส์ กู้ได้ 100% หมู่บ้านแหลมทอง 2 ชั้น ขนาด 18 ตารางวา พร้อมต่อเติมโรงจอดรถ ห้องครัว 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ทำเลดีอยู่ใกล้เซเว่นเพียง 200 เมตร ใกล้ห้างบิ๊กซี โลตัส นวนคร โรงพยาบาลนวนคร มหาว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Glory House Village, Phase 2, Khlong Nueng Road, Pathum Thani
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,599,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6357-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 23.8 ตร.วา-บ้านอยู่ต้นโครงการ ถนนเมน-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ-มีเครื่องปรับอากาศในห้องนอนใหญ่ 1 เครื่อง-รีโนเวทห้องนอนใหม่เป็นห้องใหญ่ 1 ห้อง ห้องนอนธรรมดา 1...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,599,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ปาริชาต
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,600,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต
ขายถูก ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ตกแต่งต่อเติมเต็มพื้นที่ จำนวน 19 ตรว หมู่บ้าน ปาริชาติ ซอย 18 บางคูวัด ปทุมธานี หมู่บ้านอยู่ใกล้ตลาด ใกล้ปั้มน้ำมัน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส โครงการ 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,600,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส โครงการ 2
หมู่บ้านอู่ทองเพลส2 (หลังริม)(ลำลูกกา-คลอง3) ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม เนื้อที่ 16 ตรว.2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก มีเทอเรสหน้าบ้าน โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่าโอนกร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
ปิยทรัพย์ รังสิต คลอง 10
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,600,000
(฿11,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ปิยทรัพย์ รังสิต คลอง 10
ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้นห้องมุมเจ้าของขายเองทำเลดี ติดถนนรังสิตนครนายก มี7-11 หน้าหมู่บ้าน ใกล้ตลาด ปล่อย พร้อมคนเช่า 5500 บาท/ เดือน ต่อเติมครัว ชานข้างบ้าน มุ้งลวดเหล็กดัด บ้านสภาพดี ถ้าสนใจติดต่อโโย...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2551
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ฟ้า รังสิต-คลอง2
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,600,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ฟ้า รังสิต-คลอง2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 76 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน ฟ้า รังสิต-คลอง2 บนทำเลของ ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม....
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2549
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านรินทอง
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,600,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านรินทอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านรินทอง บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2513 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2513
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
...
27
91 - 120 จาก 781 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
ลำลูกกา
มี 233 ยูนิต
ราคา: ฿512K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหลวง
มี 200 ยูนิต
ราคา: ฿789K - ฿79.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 150 ยูนิต
ราคา: ฿589K - ฿30M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿879K - ฿54.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿18M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿434K - ฿15M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง