ขายวิลล่า ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 784)
หมู่บ้านฐานมั่นคง
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,950,000
(฿10,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านฐานมั่นคง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านฐานมั่นคง บนทำเลของ คลองสอง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
270 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะทรัสต์ รังสิต-คลอง 1
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,950,000
(฿22,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะทรัสต์ รังสิต-คลอง 1
ขายเดอะทรัสต์ ทาวน์โฮม รังสิตคลอง 1 (ธัญบุรี) ทาวน์โฮม 2 ชั้น ฟังก์ชั่นบ้านเดี่ยว พื้นที่ใช้สอยเยอะมาก ซอยส่วนตัว ติดหลังมุม หน้าบ้านโล่งไม่ติดกับใคร เงียบ สงบ ไม่วุ่นวาย ทาวน์โฮม 2 ชั้น ขนาดที่ดิน 21...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวเมือง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,980,000
(฿18,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 2
บ้านผมเอง ขายด่วนบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 4 นอน 2น้ำ 50.5 ตรว. 170 ตร.ม.ห้องรับแขก ห้องครัว ทานข้าว ล่างกระเบื้อง+บนลามิเนต ใกล้โรงเรียนสารสาสน์ รังสิตโครงการพฤกษาวิลเลจ 2 (คลอง7) โครงการติดถนนรังสิต-นครนายก...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
วิวสวน
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Pruksa Village 44
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,990,000
(฿20,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องโถง 1 ห้องกินข้าว
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house, The Northern Prime "Rangsit Khlong 1"
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,990,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
บ้านเดี่ยว เดอะ นอร์ทเทิร์น ไพร์ม "รังสิต คลอง 1" ขายถูกเพียง 2.99 ล้าน‼️เท่านั้น (ใกล้โรงกษาปณ์) โครงการ The Northern Prime รังสิต คลองหลวง-คลอง 1 ที่ตั้ง : 99/33 ตำบลคลองหนึ่ง อำเภอคลองหลวง จังหวัดป...
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
165 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุขภิรมย์ คลอง 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,990,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สุขภิรมย์ คลอง 5
🏡 สุขภิรมย์ คลอง5บ้านเดี่ยว หลังใหญ่ พื้นที่ใช้สอยรวม 182 ตร.ม.แบบออร์คิด ราคาพรีเซลล์ 🏠เริ่มต้น 2.99 ล้านบาทพร้อมพื้นที่สีเขียว🌳ส่วนกลางขนาดใหญ่บ้านเดี่ยว ฟังก์ชั่นบ้านครบ4 ห้องนอน🛏3 ห้องน้ำ🛁2 จอ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
182 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿850/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภิภาพร แกรนด์ 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,990,000
(฿20,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ภิภาพร แกรนด์ 5
บ้านภิภาพร แกรนด์ 5 บ้านเดี่ยว 50 ตร.วา ท่ามกลางธรรมชาติอันร่มรื่น ราคาเริ่มต้นเพียง 2,990,000 $ รายละเอียด ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ บ้านภิภาพร แกรนด์ 5 ที่ดิน 50 ตร.วา พื้นที่ใช้สอยในตัวบ้าน 143...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
143 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย วิลล์ ศรีสมาน-ปทุมธานี
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางขะแยง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,990,000
(฿21,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย วิลล์ ศรีสมาน-ปทุมธานี
2-storey twin house in a peaceful neighborhood near Srisamarn–Pathumthani area. Land: 40.2 sq.wah | Usable area: 140 sq.m. 3 Bedrooms | 2 Bathrooms | 2 Parking Fully equipped w...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 เม.ย. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿20,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โฟริเอช
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿20,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โฟริเอช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 146 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โฟริเอช บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿16,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านธัญญาภิรมย์ รังสิต – คลอง 10
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿28,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านธัญญาภิรมย์ รังสิต – คลอง 10
รหัสทรัพย์สิน : W4501 ขายบ้านเดี่ยว ธัญญาภิรมย์ รังสิต-คลอง 10 (Thanyapirom Rangsit-Klong 10) 2 ชั้น (หลังมุม) พร้อมเข้าอยู่ เนื้อที่ 61.90 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 105 ตร.ม. มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวนสาธารณะ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลิฟวิ่ง เรสซิเดนซ์ รังสิต-ราชพฤกษ์
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น 22 ตรว.ถ.รังสิต-ราชพฤกษ์ - 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ - แท็งก์น้ำ ปั๊ม - แอร์ทั้งหลัง 4 ตัว - หน้าบ้านกว้าง 5.5 เมตร จอดรถได้ 2 คัน +1 คัน (ตรงข้ามบ้านเป็นกำแพง) - สโมสร สระว่ายน้ำ ฟิตเนส...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
206 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอสเกต ทาวน์ ติวานนท์-รังสิต
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿37,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เอสเกต ทาวน์ ติวานนท์-รังสิต
ขายทาวน์โฮมสไตล์โมเดิร์น เอสเกต ทาวน์ ติวานนท์-รังสิต S Gate Town Tiwanon-Rangsit เนื้อที่ 25.30 ตร.ว สวย ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ ทำเลดีพิกัด : 14.01058390,100.54145553โครงการ : หมู่บ้านเอสเกต...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
79 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ประมาณการค่าเช่า:
฿10,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อันดา ราชพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,090,000
(฿28,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดา ราชพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ
ขอแนะนำ "อันดา ราชพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ" นวัตกรรมแห่งการสร้างสรรค์จาก อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ สู่นิยามใหม่ของการอยู่อาศัยยุคใหม่ โครงการพิเศษนี้เปิดตัวทาวน์เฮาส์ดูเพล็กซ์และทาวน์โฮม 2 ชั้นที่คัดสรรมาโดยมีฉากห...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
วิวสวน
ชานบ้าน
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿828/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,100,000
(฿26,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5
ม.ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกา คลอง 4 – 5 ขายด่วน บ้านแฝด 2 ชั้น เนื้อที่ 35 ตร.ว ตกแต่งครบ ทำเลศักยภาพพิกัด : 13.97453800,100.70191234โครงการ : หมู่บ้านลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5ที่ตั้ง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedroom House For Sale In Tanyaburi
ราคาคุ้มค่าที่สุด
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,100,000
฿3,450,000
(฿17,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: AC House 1, Lam Luk Ka, Khlong 4, Pathum Thani. 50.1 sq.wah.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,190,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
🏠 หลังใหญ่สะใจ! ขายบ้านเดี่ยว AC House 1 หมู่บ้าน เอ ซี เฮ้าส์ 1 ลำลูกกา คลอง 4 ปทุมธานีต่อเติมเต็มพื้นที่ 220 ตร.ม. ในราคาแค่ 3 ล้านต้น! 🥰🤗 ถ้าคุณกำลังหาบ้านที่ "พื้นที่เยอะ" ในรา...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2541
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านวังทอง วิภาวดี 47
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,190,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านวังทอง วิภาวดี 47
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านวังทอง วิภาวดี 47 บนทำเลของ หลักหก, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
168 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 2
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,190,000
(฿22,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 2
ขายบ้านพร้อมเฟอร์นิเจอร์บางส่วน ทำเลดีมาก ใกล้โลตัส โรงเรียน โรงพยาบาล ตลาดสด ติดถนนใหญ่ ใกล้ทางด่วนเจ้าของขายเอง สภาพบ้านดีมาก ต่อเติมครัวหลังบ้านให้แล้ว
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿12,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-Storey House for Sale at Rangsit
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ลำผักกูด, ปทุมธานี
ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น รังสิต คลอง 7 ปทุมธานี บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ,50.4 ตรว (รังสิต -คลอง 7 ) 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 นั่งเล่น 2 ที่จอดรถ (135 ตรม) 3,200,000.- บ้านภูมิสิริ (รังสิต-คลอง 7) ซ.คลอง 7 ถ. รังส...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
201.60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 20.82 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhome for sale, corner house, near Khlong Bang Phai, area 40 sq m., 3 bedrooms, 2 bathrooms.
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองพระอุดม, ปทุมธานี
📣 ขายบ้านทาวน์โฮม หมู่บ้านบ้านสวนธนาการ์เด้น ใกล้บางใหญ่ เนื้อที่ 40 ตรว. หลังมุม 3ห้อง 2ห้องน้ำ จอดรถได้2คัน ราคา 3.2 ล้าน ส...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
154 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เพทาย เพลส
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เพทาย เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพทาย เพลส บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2550 ซึ่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
ชั้น 1
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัยธานี
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿24,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัยธานี
บ้านเดี่ยว 50.1 ตรว. มบ.ศุภาลัยธานี ซอยลำลูกกา 71 (คลอง 4) ทางเข้าสนามกอล์ฟธัญญะธานี บนถนนลำลูกกา ก่อนถึงทางด่วน Mortor way ตะวันออก บ้านอยู่ซอยย่อย ธานี 20/6 เข้าจากถนนลำลูกกา ประมาณ 900 เมตร - ที่จอ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2540
วิวสวน
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale, Rattanakosin 200 Years Village, Rangsit (2 houses next to each other)
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿33,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
บ้านเลขที่ 41 และ 43 หมู่บ้านรัตนโกสินทร์ 200 ปี (ถนนเมน 1 ซอย 9/2) ต.ประชาธิปัตย์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี (เข้าได้ ทั้งซอยรังสิต-ปทุมธานี 10 และ 12) หน้ากว้างแปลงละ 9 เมตร ลึก 20 เมตร โครงสร้างเด...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ลิฟวิ่ง เรสซิเดนซ์ รังสิต-ราชพฤกษ์
🏡 ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น ทำเลรังสิต-ราชพฤกษ์ ในโครงการ Living Residence✨ บ้านสวย สภาพดี พร้อมเข้าอยู่ทันที! ✨ รายละเอียดบ้าน พื้นที่ใช้สอยกว่า 200 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ + ห้องนั่งเล่นกว้าง ห้องครั...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿15,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿999/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🏡 Townhouse for sale, Cutter House style, prime location in Rangsit!
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
🏡 ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ สไตล์คัตเตอร์เฮ้าส์ ทำเลทองรังสิต! ตัดปัญหาเรื่องรถติด เพราะเข้ากรุงเทพฯง่าย ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดงและโทลล์เวย์ 🛣️ ใครที่ทำงานในเมืองแต่กำลังมองหาบ้านที่มีพื้นที่กว้างขวาง ใน...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale and Rent in Pathum Thani
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางคูวัด, ปทุมธานี
ขายหรือให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์2ชั้น (แปลงหัวมุมสวย)ติดกับสโมสร คลับเฮ้าส์ 33ตรว. 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องโถง 1ห้องครัว 1ห้องอเนกประสงค์ (บ้านเปล่าไม่มีแอร์ ไม่มีเฟอร์นิเจอร์)  ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 6.44 กม.
สร้างเสร็จ 2566
บางเตย, สามโคก, ปทุมธานี
฿3,250,000
(฿23,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ภูริ ไพร์ม สามโคก
บ้านแฝดหลังใหญ่ ราคา 3 ล้านต้นๆ ใกล้เมืองปทุมธานี
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
141 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 35เดอะซีซัน รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿3,280,000
(฿9,360/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 35เดอะซีซัน รังสิต-คลอง 3
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ม.พฤกษาวิลเลจ 35 เดอะซีซัน ขนาด 55.3 ตรว. 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ [รังสิต-คลอง3] ขาย 3.28 ล้าน ม.พฤกษาวิลเลจ 35 เดอะซีซัน บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 3 ที่จอดรถ ขนาด 55.3...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,290,000
(฿24,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สิริ เพลส รังสิต
หมู่บ้านสิริเพลส รังสิต ของบริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) - ตั้งอยู่ ถ.รังสิต-ปทุมธานี ต.สวนพริกไทย อ.เมืองปทุมธานี จ.ปทุมธานี - ทาวน์โฮม 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์นลอฟท์ สภาพบ้านใหม่ พร้อมอยู่ - แบบหน้ากว้าง...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
133 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse (corner plot), usable area 100.15 sq m.
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿3,290,000
(฿32,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
📣ขาย🏡บ้านทาวน์เฮ้าส์(แปลงมุม )พื้นที่ใช้สอย 100.15 ตร.ม. พื้นที่ดิน 37.9 ตร.วา 💰ราคาเพียง 3.29 ล้าน🍀 📍ทำเลดี ใกล้สถานที่สำคัญต่างๆดังนี้ - ตลาดไท , ตลาดไอยรา (500 - 1,200 เมตร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100.15 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
13
14
15
...
27
391 - 420 จาก 784 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
ลำลูกกา
มี 233 ยูนิต
ราคา: ฿512K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหลวง
มี 202 ยูนิต
ราคา: ฿789K - ฿79.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 151 ยูนิต
ราคา: ฿589K - ฿30M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿879K - ฿54.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿18M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿434K - ฿15M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง