ขายวิลล่า ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 783)
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 116 รังสิต-ธัญบุรี
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,600,000
(฿30,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 116 รังสิต-ธัญบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านพฤกษา 116 รังสิต-ธัญบุรี บนทำเลของ คลองหก, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก....
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
85 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
ชั้น 1
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โมดิ วิลล่า รังสิต 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,600,000
฿3,000,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โมดิ วิลล่า รังสิต 2
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น ม.โมดิวิลล่า รังสิต2 Modi Villa Rangsit2 เนื้อที่ 25.40 ตร.ว แปลงริม แต่งสวย พร้อมอยู่ เดินทางสะดวกพิกัด : 14.00734655,100.56704093โครงการ : หมู่บ้านโมดิวิลล่า รังสิต2ที่ต...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลล์ รังสิต-คลองสอง
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,600,000
(฿24,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลล์ รังสิต-คลองสอง
ขายด่วน!!!! ทาวน์โฮมพฤกษาวิลล์ รังสิต- คลองสอง ห้องมุมมีพื้นที่พร้อมต่อเติมแล้ว พร้อมเฟอร์เข้าอยู่ได้เลย หมู่บ้านติดถนนใหญ่
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เจ แกรนด์ รังสิต-คลอง 1
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,600,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เจ แกรนด์ รังสิต-คลอง 1
ตกแต่งห้องครัว พื้นที่จอดรถ สถานที่สำคัญใกล้เคียง ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต : 3.5 กม. เพียวเพลส รังสิต : 2.7 กม. Central M : 5.5 กม. Mega รังสิต : 7.9 กม. เซียร์รังสิต : 6.1 กม. ตลาดน้ำนครรังสิต : 450 เมตร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอยู่เจริญ 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,600,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอยู่เจริญ 4
ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านอยู่เจริญ 5 ลำลูกกา-คลอง 4 ปทุมธานี รายละเอียด ที่ตั้ง: ถนนไสวประชาราษฎร์ ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี เนื้อที่: 25.4 ตารางวา จำนวนห้อง: 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ที่จอด...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Pleno Rangsit Klong 4-Wongwaen
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,600,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสี่, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
ชั้น 1
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
รัตนโกสินทร์ 200
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,600,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ รัตนโกสินทร์ 200
เหมาะแก่การค้าขายและพักอาศัย ใกล้ห้างและสถานีรถไฟฟ้า แหล่งความเจริญ
Details:
4
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2530
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern Thai style house
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,650,000
(฿7,150/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 370 ตรม. อยู่ในทำเล คลองห้า, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For Sale 2 Storey Townhouse 34.8 SQ.W.
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,650,000
(฿24,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หลักหก, ปทุมธานี
ที่ตั้งโครงการ: ซอยร่มเย็น ตำบลหลักหก อำเภอเมือง จังหวัดปทุมธานี โครงสร้าง เป็นคอนกรีตเสริมเหล็ก สูง 2 ชั้น เนื้อที่ 34.8 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 110 ตารางเมตร จอดรถ 2 คัน โครงการเป็นบ้านทาวน์โฮม Life &...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 11
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,690,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 11
หมู่บ้านพฤกษา 11 เนื้อที่ 30 ตารางวา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัวใหญ่ 1 ที่จอดรถ โปรโมชั่น จองวันนี้ ฟรีโอน ฟรีประเมิน ฟรีจดจำนอง ฟรีตรวจเช็คเอกสาร จุ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse at the end of the line, spacious area, with EV charger, near the water park!
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,690,000
(฿21,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ทาวน์เฮาส์หลังริม พื้นที่กว้าง พร้อมที่ชาร์จ EV ใกล้สวนน้ำ! 💧 พลาดไม่ได้! บ้านทาวน์เฮาส์สวย หลังใหญ่ สภาพดี เจ้าของขายเอง ในทำเลศักยภาพ พื้นที่: 30.8 ตารางวา (หลังริม มีพื้นที่ข้างบ้าน) ขนาด:...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
123.20 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิริ เพลส ราชพฤกษ์ 346
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,690,000
(฿20,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สิริ เพลส ราชพฤกษ์ 346
คุ้มที่สุดในโครงการ! ขายทาวน์โฮม สิริ เพลส ราชพฤกษ์ - 346 ทรัพย์สวยสภาพใหม่กริ๊บ เจ้าของดูแลอย่างดี ตกแต่งไปหลักแสนแต่ขายราคาเท่าบ้านเปล่า! ✨ ทำไมต้องหลังนี้? (ความคุ้มที่บ้านใหม่ให้ไม่ได้) ✅ แต่งคร...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
133 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿1,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โมดิช ราชพฤกษ์ - กาญจนาภิเษก
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿2,699,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โมดิช ราชพฤกษ์ - กาญจนาภิเษก
ห้องนอน 4 ห้อง ห้องน้ำ 3 ห้อง ห้องครัว 1 ห้อง จอดรถได้ 2 คัน อยู่ใกล้เวสเกต โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ รถไฟฟ้าสายสีม่วง โรงเรียนสารสาสน์บางบัวทอง โลตัสไทรน้อย แม็คโครไทรน้อย ตลาดวัดทองสะอาด มีเฟอร์ห้องนอน 2...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿11,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿548/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สินธร รังสิต
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,699,000
(฿19,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ สินธร รังสิต
ขายด่วน! ต่ำกว่าราคา! ลดราคาพิเศษ! บ้านใหม่ 5 ห้องนอน สวยงาม กว้างขวาง ราคาเพียง 2,699 ล้านบาท 1641 ซอย F6 หมู่บ้านสินธร หมู่ 3 บางพูน ปทุมธานี - ประเทศไทย ห่างจากสยามสแควร์ กรุงเทพฯ ไปทาง...
Details:
5
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
141 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2551
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านวรินทร รังสิต - คลอง3
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿27,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรินทร รังสิต - คลอง3
ขายถูก บ้านเดี่ยว หมู่บ้านวรินทร รังสิต - คลอง 3 พร้อมอยู่ บ้านเดี่ยวชั้นเดียว หมู่บ้านวรินทร รังสิต - คลอง 3 พร้อมอยู่ ที่ตั้ง : ถนนลำลูกกา ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี 12150 ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวสวนสาธารณะ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale, resort-style home with garden, Rangsit, Khlong 5. Line.
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿12,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
ขายบ้านเดี่ยว บ้านสวนรีสอร์ท รังสิต คลอง5 Line สนใจติดต่อได้ที่ Line ID 0619636888ทำเลที่ตั้ง บ้านสวนรีสอร์ท รังสิต ตำบลลองห้า อำเภอคลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120-เนื้อที่ 70 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอยประมา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-storey townhouse for sale, Soi Songphon 1, corner house, Lam Luk Ka, Khlong 2, near BT
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ติดต่อ : คุณเจมส์ 093-627-4798/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ที่ตั้ง : ซอยทรงพล 1 ซอยเปียร์นนท์ ถนนลำลูกกา ตำบลคูคต อำเภอลำ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautifully decorated townhouse, Suphawat Village, Soi Wat Makham
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ้านกลาง, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 4722-ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ 2.5 ชั้น เนื้อที่ 35 ตรว. บ้านสวย พร้อมอยู่-ตกแต่งรีโนเวทใหม่ทั้งหลัง-ชั้นล่างตัวบ้านเล่นระดับ-ตัวบ้านมีพื้นที่ใช้สอยเยอะ-3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ-1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ปาริชาต
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต
ทาวเฮาส์แปลงมุม 36 ตรว. ม.ปาริชาต ถ.345 ปรัปปรุงแล้ว พร้อมอยู่ 2 นอน 2 น้ำ 1 ครัวไทย รีโนเวทใหม่ ทั้งหลัง สวย คุณภาพสุดๆ พื้นชั้นบน ชั้นล่าง เปลี่ยนใหม่เป็น แกรนิตโต้ 60×...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย เบลล่า รังสิต – คลอง 2
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿8,990/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เบลล่า รังสิต – คลอง 2
ขายบ้านเดี่ยว เนื้อที่35.1 เจ้าของขายเอง ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ม.ธรรมศาสตร์ โฮมโปร โลตัส บิ๊กซี ไพร์มเพลส ตลาดรังสิต โรงเรียนอุดมวิทยา โรงพยาบาลภัทร-ธนบุรี หมู่บ้านศุภาลัยเบลล่า รังสิตคล...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿19,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿900/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านวรินทร รังสิต - คลอง3
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿27,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรินทร รังสิต - คลอง3
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 26 ธ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 20 ลำลูกกา คลอง 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 20 ลำลูกกา คลอง 2
ติดต่อ :คุณอุ๊ 083-536-9897/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ชื่อโครงการ : พฤกษา 20 ลำลูกกา คลอง 2 ที่ตั้ง : : ซอยลำลูกกา11 ถ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, beautifully decorated throughout, Suphawat Village, Soi Wat Makham, Tiw Road
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ้านกลาง, ปทุมธานี
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 21 ดีไลท์ ลำลูกกา คลอง 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,750,000
(฿21,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 21 ดีไลท์ ลำลูกกา คลอง 4
บ้านสวย ทำเลดี ลาดสวาย ลำลูกกาคลอง 4ใกล้ รร.แย้มสอาด ตลาดลาดสวาย ตลาดเอซี Big C ลำลูกกาคลอง 4
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 2 วงแหวน - รังสิต
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,777,000
(฿55,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 2 วงแหวน - รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 2 วงแหวน - รังสิต บนทำเลของ ลำผักกูด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้าน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านฐานมั่นคง
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,780,000
(฿27,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านฐานมั่นคง
บ้านเดี่ยวชั้นเดียวหลังมุม เจ้าของตกแต่งอย่างดี ขายเพราะจะย้ายที่อยู่ เนื้อที่ 56 ตร.วา บ้านหันทิศเหนือ 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องรับแขก ครัว ปูกระเบื้องทั้งหลัง และรอบบ้าน ตู้ ครัวบิ้วอินอย่างดี พร้อม...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ขายบ้านเดี่ยวแต่งครบ มบ.ฐานมั่นคง คลองสอง คลองหลวง ปทุมธานี
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,780,000
(฿25,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อยู่เจริญ โครงการ 5
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,790,000
(฿22,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อยู่เจริญ โครงการ 5
ทาวน์โฮมสวยๆ 2ล้าน ไม่ถึง 3 เท่านั้น บ้านดี อยู่เจริญ 5 คลอง 4 ทาวน์โฮมหน้ากว้างกันที่ย่านลำลูกกาค่ะ ตัวบ้านของเค้าแข็งแรงแน่นอนเพราะสร้างด้วยอิฐมอญแดงทั้งหลัง!!ทำให้มั่นใจได้ว่าตัวบ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿5,400/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิริ เพลส ราชพฤกษ์ 346
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,790,000
(฿20,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สิริ เพลส ราชพฤกษ์ 346
เจ้าของขายเอง บ้านสวย หน้าสวน‼️บิ้วท์อินหรูทั้งหลัง 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ โครงการ สิริเพลส ราชพฤกษ์ 346 💸เพียง 2.79 ล้าน💸 ฟรี‼️ ทุกค่าใช้จ่าย เดินเพียง 10 ก้าว ถึงส่วนกลาง พร้อม...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
133 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿1,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ปิยทรัพย์ รังสิต คลอง 10
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,790,000
(฿19,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปิยทรัพย์ รังสิต คลอง 10
🏠 ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ พื้นที่กว้าง 57.8 ตร.ว. ทำเลดีต้นโครงการ! หมู่บ้านปิยทรัพย์ รังสิต คลอง 10 — พร้อมเข้าอยู่ทันที ในราคาเพียง 2.xx ล้าน! ถ้าคุณกำลังมอ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2547
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
11
12
13
...
27
331 - 360 จาก 783 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
ลำลูกกา
มี 233 ยูนิต
ราคา: ฿512K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหลวง
มี 202 ยูนิต
ราคา: ฿789K - ฿79.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 150 ยูนิต
ราคา: ฿589K - ฿30M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿879K - ฿54.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿18M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿434K - ฿15M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง