ขายวิลล่า ใน นครปฐม
(มี วิลล่า 226)
บางแขม, เมืองนครปฐม, นครปฐม
฿3,390,000
(฿17,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านชาลีน่า
ขายบ้านด่วน บ้านมือสอง หมู่บ้านเดอะชารีน่า ต.บางแขม อ.เมืองนครปฐม ราคาพิเศษสุด ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เงียบสงบ จุดเด่นโครงการบ้านเดอะชารีน่า พร้อมเข้าอยู่ พร้อมอุปกรณ์อำนวยความสะดวก บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สไต...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,049/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา วิลล์ 77
กระทุ่มล้ม, สามพราน, นครปฐม
฿3,490,000
(฿20,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา วิลล์ 77
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น -ขนาดพื้นที่ 30.2 ตร.ว. -พื้นที่ใช้สอย 175 ตร.ม. 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 4 คัน ในบ้าน 1 คัน ข้างบ้าน 2 คัน หน้าบ้าน 1 คัน มีพื้นที่หน้าบ้าน ต่อเติมครัวและโรงจอดรถ หันหน้า...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
175 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
ชั้นลอย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, self-built, Sam Phran Subdistrict, Sam Phran District, Nakhon Pathom Province
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สามพราน, สามพราน, นครปฐม
฿3,500,000
(฿35,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สามพราน, นครปฐม
-รหัสทรัพย์ : 6329-บ้านแฝด 2 ชั้น เนื้อที่ 24.4 ตร.ว. พร้อมอยู่-พื้นที่ใช้สอยเยอะ-ต่อเติมหน้าบ้าน และ ต่อเติมครัว-พื้นชั้นล่าง-บนปูกระเบื้องแกรนิตโต้-ประตูเข้าบ้านเป็นบานกระจก-หน้าต่างเป็นกระจกบานเลื่...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สามพราน, สามพราน, นครปฐม
฿3,500,000
(฿35,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สามพราน, นครปฐม
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ร่วมเกื้อ นิเวศน์
ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม
฿3,550,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ร่วมเกื้อ นิเวศน์
บ้านเดี่ยวสร้างใหม่ 3.55 ล้านบาทฟรี ค่าธรรมเนียมวันโอนXX ไม่มีส่วนกลาง XXพิเศษ...แถมติดตั้งถังสำรองน้ำ DOS และปั๊ม Hitachi - ที่ดิน 43.00 ตร.วา- พื้นที่ใช้สอย155 ตร.ม.- 4 ห้องนอน , 3 ห้องน้ำ พร้...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
191 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อิคอนเนเจอร์ ศาลายา
ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม
฿3,590,000
(฿24,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อิคอนเนเจอร์ ศาลายา
ที่ตั้ง : ศาลายา-นครชัยศรี ตำบลศาลายา อำเภอพุทธมณฑล จังหวัดนครปฐม 73170 พิกัด : ราคาขาย 3,590,000 บาท ค่าใช้จ่ายวันโอนทั้งหมด50/50จุดเด่น : รีโนเวทใหม่ ทาสีภายใน+ภายนอกใหม่ทั้งหลัง หมู่บ้านน่าอยู่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
148.80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿39,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
13%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Nice house for Sale in Phutthamonthon Sai 5
บางกระทึก, สามพราน, นครปฐม
฿3,600,000
(฿27,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางกระทึก, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล บางกระทึก, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿3,600,000 (฿27,692/ตรม.) หรือทำสัญญา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 5.36 กม.
เทศบาลนครนครปฐม, เมืองนครปฐม, นครปฐม
฿3,600,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ร้อยพฤกษา นครปฐม
โครงการ: ร้อยพฤกษา นครปฐม (Roipruksa Nakornpathom) ที่ตั้ง: ถ.เลียบคลองประปา ต.นครปฐม อ.เมืองนครปฐม จ.นครปฐม ประเภท: บ้านเดี่ยว สูง: 2 ชั้น เนื้อที่ : 47 ตารางวา ห้องนอน: 3 ห้อง ห้องน้ำ: 2 ห้อง ห้องอื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีนเฮ้าส์ พุทธมณฑลสาย 5-ไร่ขิง 30
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม
฿3,690,000
(฿24,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กรีนเฮ้าส์ พุทธมณฑลสาย 5-ไร่ขิง 30
บ้านแฝด 4ห้องนอน 3ห้องน้ำ 2ที่จอดรถ 1ฟังก์ชั่นชั้นลอยห้องพระ
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
151 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
วิวสวน
ชั้นลอย
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿32/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house, Na Sang, with a very wide land in front of the house
เทศบาลนครนครปฐม, เมืองนครปฐม, นครปฐม
฿3,690,000
(฿30,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เทศบาลนครนครปฐม, นครปฐม
กำลังรอรีโนเวท/a> รหัสทรัพย์ : H0111 ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง ประเภท : บ้าน จำนวน : 2 ชั้น พื้นที่ : 0 ไร่ – 1 งาน – 29 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย : 120 ตร.ม. ห้องนอน : 3 ห้อง ห้องน้ำ : 3...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน นครปฐม
ดูรูปทั้งหมด
🏠Single-family house for sale, Na Sang, with a very wide land in front of the house🧱Waiting
เทศบาลนครนครปฐม, เมืองนครปฐม, นครปฐม
฿3,690,000
(฿30,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เทศบาลนครนครปฐม, นครปฐม
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Villa Marisa Phutthamonthon 4
กระทุ่มล้ม, สามพราน, นครปฐม
฿3,690,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน กระทุ่มล้ม, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 228 ตรม. อยู่ในทำเล กระทุ่มล้ม, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿3,690,000 (฿16,184/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
228 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 5.72 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เสนา วีว่า เพชรเกษม - พุทธมณฑล สาย 7
หอมเกร็ด, สามพราน, นครปฐม
฿3,836,000
(฿30,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เสนา วีว่า เพชรเกษม - พุทธมณฑล สาย 7
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 127 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เสนา วีว่า เพชรเกษม - พุทธมณฑล สาย 7 บนทำเลของ หอมเกร็ด, นครปฐม และสร้างเสร็จแล...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
127 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿5,920/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern style commercial building, 2 floors (fully furnished and ready to move in)
บางเลน, บางเลน, นครปฐม
฿3,850,000
(฿57,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน บางเลน, นครปฐม
อาคารพาณิชย์สไตล์ โมเดิร์น 2ชั้น (ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่) ขนาด 17 ตรางวาด้านหน้าอาคารติดถนน มีที่จอดรถกว้างขวาง ตึกอยู่ในโครงการตลาดห้วยพลู มาร์เก็ต มีสถานที่ โรงเรียน โรงพยาบาล เหมาะกับการทำการค้าและอยู...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอาภากร 2
ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม
฿3,990,000
(฿21,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอาภากร 2
ขายบ้านเดี่ยวศาลายา หมู่บ้านอาภากร2 รีโนเวทใหม่ ไม่เคยมีคนอยู่ คุ้มสุดในโครงการ โครงการ : อาภากร 2 ที่ตั้ง : R77P+RQC ตำบล ศาลายา อำเภอพุทธมณฑล นครปฐม พิกัด : ราคาขาย 3,990,000 บาทกู้เต็มได้ 4,500,...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
187 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Aphakorn Village 2, Salaya
ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม
฿3,990,000
(฿21,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ศาลายา, นครปฐม
ขายบ้านเดี่ยวมือ1 หมู่บ้านอาภากร2 ศาลายา รีโนเวทใหม่ ไม่เคยมีคนอยู่ คุ้มสุดในโครงการ โครงการ : อาภากร 2 ที่ตั้ง : R77P+RQC ตำบล ศาลายา อำเภอพุทธมณฑล นครปฐม พิกัด : ราคาขาย 3,990,000 บาทกู้เต็มได้ 4,5...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
187 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ขายบ้านเดี่ยวมือ1 หมู่บ้านอาภากร2 ศาลายา
ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม
฿3,990,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ศาลายา, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล ศาลายา, นครปฐม และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ธ.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อิมเมจ เพลส พุทธมณฑลสาย 4
กระทุ่มล้ม, สามพราน, นครปฐม
฿3,990,000
(฿10,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ อิมเมจ เพลส พุทธมณฑลสาย 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อิมเมจ เพลส พุทธมณฑลสาย 4 บนทำเลของ กระทุ่มล้ม, นครปฐม และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม....
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sale บ้านพร้อมโฮมออฟฟิศ ในนครปฐม
พระปฐมเจดีย์, เมืองนครปฐม, นครปฐม
฿4,000,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน พระปฐมเจดีย์, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 228 ตรม. อยู่ในทำเล พระปฐมเจดีย์, นครปฐม และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2545 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ร...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
228 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2545
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ร้อยพฤกษา นครปฐม
เทศบาลนครนครปฐม, เมืองนครปฐม, นครปฐม
฿4,000,000
(฿27,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ร้อยพฤกษา นครปฐม
ติดเทศบาลนคร ถนนในโครงการกว้างมาก ใกล้มอเตอร์เวบางใหญ่
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿1,200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale Near Mahidol University
ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม
฿4,100,000
(฿26,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศาลายา, นครปฐม
ขายอาคารพาณิชย์ โฮมออฟฟิศ 3 ชั้น สไตล์โมเดิร์น เป็นทั้งที่พักอาศัย และทำธุรกิจ -ที่ดิน 30-45 ตร.วา -พื้นที่ใช้สอย 158 ตร.ม. -พื้นที่จอดรถกว้างขวาง เปิดคลินิก ธุรกิจแฟรนไชส์ พร้อมเปิดกิจการได้เลย -พื้น...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
158 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 2.74 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อิคอนเนเจอร์ ศาลายา
ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม
฿4,150,000
(฿26,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อิคอนเนเจอร์ ศาลายา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 156 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อิคอนเนเจอร์ ศาลายา บนทำเลของ ศาลายา, นครปฐม และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559&nb...