• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า ใกล้ BRT อาคารสงเคราะห์, ทุ่งมหาเมฆ

      (มี วิลล่า 4)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      หมู่บ้านลานทอง
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านลานทอง, ทุ่งวัดดอน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านลานทอง, ทุ่งวัดดอน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านลานทอง, ทุ่งวัดดอน
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านลานทอง, ทุ่งวัดดอน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านลานทอง, ทุ่งวัดดอน
      หมู่บ้านลานทอง
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ทุ่งวัดดอน
      ฿9,900,000 (฿35,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านลานทอง
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: วิลล่า
      BTS 0.85 กม.
      MRT 2.09 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวโล่งๆ
      ประกาศให้เช่า:฿60,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร, ทุ่งวัดดอน
      Rare 4-Storey Home in Sathorn | 45% Price Reduced | 5 Bedrooms
      ทุ่งวัดดอน
      ฿16,400,000 ฿30,000,000 (฿82,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร
      โอกาสหายากในการเป็นเจ้าของบ้านทาว์นเฮ้าส์ 4 ชั้นใจกลางกรุงเทพฯ พร้อมปรับราคาลดลงถึง 45% เหมาะสำหรับผู้ที่มองหาบ้านพื้นที่ใหญ่ในทำเล CBD สำหรับอยู่อาศัยหรือการลงทุน ทาว์นเฮ้าส์ขนาด 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      BTS 0.43 กม.
      วิวเมือง
      ไม้
      แอร์
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร, สีลม
      4-Storey Townhouse in Sathorn
      สีลม
      ฿26,000,000 (฿76,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน สีลม, กรุงเทพมหานคร
      (ขาย/เช่า) ทาวน์เฮ้าส์ 4 ชั้น สาทร 340 ตรม. ติดถนนสาทรเหนือ ใกล้สีลม นราธิวาส ขนาดที่ดิน 25 ตรว.  พื้นที่ใช้สอยรวม 340 ตรม. จอดรถ 2 คัน 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 340 ตรม. Property Type: วิลล่า
      BRT 0.27 กม.
      สร้างเสร็จ 2531
      วิวโล่งๆ
      Electricity
      Office
      ชั้นลอย
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร, ทุ่งมหาเมฆ
      Big Townhouse in Sathorn
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿35,000,000 (฿90,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 390 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿89,744/ตรม...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 390 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. สาทร
      4. ทุ่งมหาเมฆ
      5. BRT อาคารสงเคราะห์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBRT อาคารสงเคราะห์

      หมู่บ้านลานทอง
      หมู่บ้านลานทอง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿9.96M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในBRT อาคารสงเคราะห์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในBRT อาคารสงเคราะห์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในBRT อาคารสงเคราะห์

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน BRT อาคารสงเคราะห์ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ BRT อาคารสงเคราะห์

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ BRT อาคารสงเคราะห์ อยู่ที่ประมาณ ฿21,300,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ BRT อาคารสงเคราะห์ อยู่ที่ประมาณ ฿21,300,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ BRT อาคารสงเคราะห์ อยู่ที่ ฿71,300 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ BRT อาคารสงเคราะห์ อยู่ที่ ฿71,300 ขณะนี้ใน BRT อาคารสงเคราะห์ มี 4 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน BRT อาคารสงเคราะห์ มี 4 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน BRT อาคารสงเคราะห์