• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน Kasemrad Hospital Bang Khae
          • ทาวน์เฮ้าส์
        • ตลาดอสังหาฯ ในKasemrad Hospital Bang Khae
          • เชียงใหม่

      ขายวิลล่า ใกล้ Kasemrad Hospital Bang Khae, บางแคเหนือ

      (มี วิลล่า 7)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      หมู่บ้าน พัชรวิลล์
      มีวิลล่า 1
      บ้านทิพธนา
      มีวิลล่า 1
      บ้านสุขสันต์ 2
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทิพธนา, หลักสอง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทิพธนา, หลักสอง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทิพธนา, หลักสอง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทิพธนา, หลักสอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทิพธนา, หลักสอง
      บ้านทิพธนา
      หลักสอง
      ฿3,499,999 (฿26,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทิพธนา
      ทาวน์โฮม  ขนาด24 ตน.วา 3 นอน 3 ห้องน้ำ จอดรถได้2 คัน มีพื้นที่ใช้สอย  อยู่ใกล้รถไฟฟ้าmrt เดอะมอลล์บางแค รพ. เกษมราษฏร์ และตลาดสด
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 132 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 1.29 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสุขสันต์ 2, บางแคเหนือ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสุขสันต์ 2, บางแคเหนือ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสุขสันต์ 2, บางแคเหนือ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสุขสันต์ 2, บางแคเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสุขสันต์ 2, บางแคเหนือ
      บ้านสุขสันต์ 2
      บางแคเหนือ
      ฿10,900,000 (฿13,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสุขสันต์ 2
      ขาย/ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์/โฮมออฟฟิศ เหมาะทำธุรกิจ, สำนักงาน ขนาด 126 ตร.ว ใกล้ รถไฟฟ้า MRTหลักสอง , เดอะมอลล์บางแคทาวน์เฮ้าส์ / โฮมออฟฟิศ เหมาะทำธุรกิจ, สำนักงาน , คลังเก็บสินค้า , ศูนย์กระจายสินค้า , โ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      Office
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      สไตล์อุตสาหกรรมหรือสไตล์ลอฟท์
      ประกาศให้เช่า:฿35,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร, หลักสอง
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร, หลักสอง
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร, หลักสอง
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร, หลักสอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร, หลักสอง
      Townhous For Sale in Petchkasem 55/2 Bangkok
      หลักสอง
      ฿2,390,000 (฿35,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร
      เดินทางสะดวก หาของกินสบายซอย 2 ต้นโครงการ ใกล้ถนนมีตลาด ร้านค้าขายทั้งวันใกล้ MRT หลักสองThe Mall บางแคมีคาเฟ่น่ารักๆในหมู่บ้านเพื่อนบ้านน่ารักรีโนเวทใหม่ทั้งหลังแบบจัดต็ม ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 17 ตรว. 2...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 68 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2534
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร, บางแคเหนือ
      Townhouse for sale 20 square meters
      บางแคเหนือ
      ฿2,250,000 (฿14,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร
      ขายทาวน์เฮาส์ 20 ตารางวา ม.เพชรเกษม 2 (ฝั่งเหนือ) ซอยเพชรเกษม 92/1  เข้า-ออกได้ 2 ทาง ติดถนนเพชรเกษม และพุทธมณฑลสาย2 ใกล้เดอะมอล์บางแค และ BTS
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ครัว
      ห้องน้ำ
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร, หลักสอง
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร, หลักสอง
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร, หลักสอง
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร, หลักสอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร, หลักสอง
      House and Land for Sale Bang Khae Soi Petchkasem 53
      หลักสอง
      ฿32,989,691 (฿27,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร
      ขายบ้าน บ้านเดี่ยว พร้อม ที่ดิน 1ไร่  ใกล้แยกบางแค ซอยเพรชเกษม53 หาไม่ได้อีกแล้ว บ้าน ทำเลดี ใกล้ห้างสรรพสินค้า สะดวก สบาย กว้างขวาง  เหมาะสำหรับเป็นที่อยู่อาศัยสร้างบ้านหรือต่อเติมได้ ใกล้เ...
      Details:
      7 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      Townhouse For Sale Next to Phetkasem Road
      บางแคเหนือ
      ฿2,490,000 (฿16,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร
      ขายทาวน์เฮาส์ 20 ตารางวา ม.เพชรเกษม2(ฝั่งเหนือ) ซอยเพชรเกษม 92/1  เข้า-ออกได้2ทาง ติดถนนเพชรเกษม และพุทธมณฑลสาย2 ใกล้เดอะมอล์บางแค และ BTS ต้องการขาย ตอนนี้มีผู้เช่าอยู่ เดือนละ 7,000บาท สำหรับท่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ครัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน พัชรวิลล์, บางแคเหนือ
      หมู่บ้าน พัชรวิลล์
      บางแคเหนือ
      ฿6,800,000 (฿21,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน พัชรวิลล์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้าน พัชรวิลล์ บนทำเลของ บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก...
      Details:
      4 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 0.24 กม.
      BTS 2.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางแค
      4. บางแคเหนือ
      5. Kasemrad Hospital Bang Khae

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของKasemrad Hospital Bang Khae

      หมู่บ้าน พัชรวิลล์
      หมู่บ้าน พัชรวิลล์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿6.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านทิพธนา
      บ้านทิพธนา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านสุขสันต์ 2
      บ้านสุขสันต์ 2
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿10.9M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในKasemrad Hospital Bang Khae

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในKasemrad Hospital Bang Khae คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในKasemrad Hospital Bang Khae

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน Kasemrad Hospital Bang Khae ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ Kasemrad Hospital Bang Khae

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ Kasemrad Hospital Bang Khae อยู่ที่ประมาณ ฿3,500,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ Kasemrad Hospital Bang Khae อยู่ที่ประมาณ ฿3,500,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ Kasemrad Hospital Bang Khae อยู่ที่ ฿22,100 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ Kasemrad Hospital Bang Khae อยู่ที่ ฿22,100 ขณะนี้ใน Kasemrad Hospital Bang Khae มี 7 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน Kasemrad Hospital Bang Khae มี 7 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน Kasemrad Hospital Bang Khae

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 4 ยูนิต) ฿4,510,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿3,500,000 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿6,800,000 7 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿33,000,000