ขายร้านขายของ ใน ไทย
(มี ร้านขายของ 476)
ดูรูปทั้งหมด
A conservation architecture building on Thapae Road in the middle of Chiang Mai.
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿45,000,000
(฿71,800/ตรม.)
ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่
อาคารสวย ติดถนนท่าแพ อยู่กลางเมืองเชียงใหม่ รูปตัว T ติดถนน2 ด้าน เข้าออกได้ 2 ด้าน หาไม่ได้แล้ว
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
626 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ดูรูปทั้งหมด
3 Storey Shophouse with Rooftop in Ekkamai for Sale
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿46,000,000
(฿115,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿46,000,000 (฿115,000/ตรม.)...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 1.19 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ส.ค. 2571
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale Near BTS 5 Yeake Ladprao
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿50,000,000
(฿266,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน จอมพล, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. อยู่ในทำเล จอมพล, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿265,957/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
188 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.11 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Commercial Building and 10 Appartements
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿52,000,000
(฿64,900/ตรม.)
ขายร้านขายของ 10 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿52,000,000 (฿65,000/ตรม.)
Details:
10
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.09 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดีเอท เอกมัย - รามอินทรา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000,000
(฿78,100/ตรม.)
ขายร้านขายของ 3 ห้องนอน ในโครงการ ดีเอท เอกมัย - รามอินทรา
D8 Ekkamai - Ramintra (ดีเอท เอกมัย - รามอินทรา)เริ่มต้นจังหวะชีวิตในแบบที่คุณต้องการได้ที่ "D8 Ekkamai - Ramintra (ดีเอท เอกมัย - รามอินทรา)" โครงการบ้านแฝดสุดหรูที่มีกลิ่นอายความเป็น Private Condomi...
Details:
3
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
703 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 4.4 กม.
ประกาศให้เช่า:
฿350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home office for sale at Sukhumvit 62 alley
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿59,000,000
(฿78,600/ตรม.)
ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Old Shophouse 2 Floors Tha Phae Area
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿59,000,000
(฿342,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 172.50 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างคลาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿59,000,000 (฿342,029/ตรม.) หรือ...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
172.50 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงพยาบาล 0.69 กม.
ดูรูปทั้งหมด
The famous Song Pee Nong Restaurant
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿60,000,000
(฿94,400/ตรม.)
ขายร้านขายของ 9 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 635 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2533 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา...
Details:
9
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
635 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2533
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Shophouses for Sale on Nanglingee Road
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿64,000,000
(฿761,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿64,000,000 (฿761,905/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.69 กม.
Commercial Building for Sale in Pattaya
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿65,000,000
(฿56,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 20 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 20 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,160 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿56,034/ตรม.)
Details:
20
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,160 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse 2 Bedrooms for Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000,000
฿65,000,000
(฿260,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน บางนา, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿260,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.45 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 พ.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail, Shophouse space for rent attached Major Ekkamai
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000,000
(฿580,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿580,357/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
112 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land with 3 Story Commercial Building for Sale in Ekkamai
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000,000
(฿115,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน คลองตัน, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿115,044/ตรม.)
Details:
565 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.4 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale in Center of Phuket Old Town
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿66,000,000
฿69,000,000
(฿599,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน ตลาดใหญ่, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดใหญ่, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2536 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ร...
Details:
7
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2536
วิวภูเขา
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Prime Commercial Building for Sale – Near ICONSIAM
คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿68,000,000
(฿28,300/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,400 ตรม. ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿68,000,000 (฿28,333/ตรม.) และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2528&n...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
2,400 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2528
ติดสถานี BTS/MRT
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building near Icon Siam, only 5 minutes, size 96
คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿68,000,000
(฿28,300/ตรม.)
ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,400 ตรม. อยู่ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿68,000,000 (฿28,333/ตรม...
Details:
8
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
2,400 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land with building in a high potential location in the heart of Khon Kaen
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿70,000,000
(฿81,800/ตรม.)
ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
🥇 THE ULTIMATE BUSINESS ASSET | พลิกเกมธุรกิจด้วยทำเลทอง 'Double Frontage' ใจกลางขอนแก่น โอกาสครั้งสำคัญเพื่อ "ต่อยอด" และ "สร้างอาณาจักร" แห่งใหม่ ณ ศูนย์กลางการค้าที่ดีที่สุดของจังหวัด! &nbs...
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
855 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2538
วิวเมือง
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
8-bedroom/4-offices-shophouse 5 Storeys Mixed Use Commercial Building
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿81,600,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 8 ห้องนอน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 670 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿81,600,000 (฿122,000/ตรม.)
Details:
8
Bedroom(s)
8.5
Bathroom(s)
670 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.25 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Stoey 2 Shophouse at BTS Krung Thonburi/Wong Wian Yai
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000,000
(฿113,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน บางลำภูล่าง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล บางลำภูล่าง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿113,333/ตรม.)...
Details:
4
Bedroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Sale in The Heart of Yaowarat
สัมพันธวงศ์, สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000,000
(฿50,800/ตรม.)
ขายร้านขายของ 16 ห้องนอน ใน สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 16 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,770 ตรม. อยู่ในทำเล สัมพันธวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿90,000,000 (฿50,847/ต...
Details:
16
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,770 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.24 กม.
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building 5 floor for Sale
ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿100,000,000
(฿190,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿100,000,000 (฿189,753/ตรม.)
Details:
527 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
SRT Red Line 1.85 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
แอร์
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Club-Restaurant for sale on the Chao Phraya River
ลาดบัวหลวง, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿150,000,000
(฿33,400/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน ลาดบัวหลวง, พระนครศรีอยุธยา
ขายคลับ-ร้านอาหารริมแม่น้ำเจ้าพระยา @อยุธยา บนเนื้อที่ 2 ไร่ 70 ตร. วา เคยใช้เป็นสถานที่ถ่ายหนัง-ละคร ราคา 150 ล้านบาท โทร. : 0891563870 ไลน์ : vivisses
Details:
4,480 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2525
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Storey Building with Lands for Sale
วังบูรพาภิรมย์, พระนคร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿167,000,000
(฿172,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน วังบูรพาภิรมย์, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล วังบูรพาภิรมย์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿167,000,000 (฿171,811/ตรม.)
Details:
1
Bathroom(s)
972 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.29 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Sale! 4 Shophouses on Charoen Krung 54
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿200,000,000
(฿312,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 16 ห้องนอน ใน ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 16 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 640 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿200,000,000 (฿312,500/ตร...
Details:
16
Bedroom(s)
16
Bathroom(s)
640 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ขายและให้เช่า ที่ดิน ติดถนนพระราม 4
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿425,000,000
(฿349,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,216 ตรม. อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿425,000,000 (฿349,507/ตรม.) หรื...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,216 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
KWG Living Gallery
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿425,000,000
(฿354,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ สตูดิโอ ใน สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿425,000,000 (฿354,167/ตรม.) หรื...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
14
15
16
451 - 476 จาก 476 ยูนิต
ไทย
ดูร้านขายของเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 146 ยูนิต
ราคา: ฿280K - ฿424M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 86 ยูนิต
ราคา: ฿529K - ฿65.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 70 ยูนิต
ราคา: ฿280K - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 49 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿58.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿2.7M - ฿44.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿350K - ฿20.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.7M - ฿7.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿499K - ฿10.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ขอนแก่น
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿1.7M - ฿69.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿1.69M - ฿19.5M
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ซี เฮเว่น
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿4,993,740
▲ 2.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿3,595,493
▼ -12.5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿6,092,363
▲ 0.8%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
5
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿5,193,490
▼ -48.3%