• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • คลังสินค้า
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
      • เช่า
        • มีให้เช่าในสนามบิน- พัทยา บัส 389
          • คลังสินค้า
        • ตลาดอสังหาฯ ในสนามบิน- พัทยา บัส 389
      • ขาย
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • เชียงใหม่

      ขายร้านขายของ ใกล้ สนามบิน- พัทยา บัส 389, เมืองพัทยา

      (มี ร้านขายของ 41)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Shop House South Pattaya
      เมืองพัทยา
      ฿16,900,000 (฿126,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 134 ตรม. ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿16,900,000 (฿126,119/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿80,0...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 134 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 9 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายร้านขายของ 9 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายร้านขายของ 9 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายร้านขายของ 9 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 9 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Building for Sale, Ideally Located on a Main Road Leading to the Beach in Bang Lamung
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿18,500,000 (฿26,400/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 9 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      9 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวทะเลบางส่วน
      วิวเมือง
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      ดาดฟ้า
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      For Sale 3 Unit Commercial Building 3 Floors
      เมืองพัทยา
      ฿19,900,000 (฿79,800/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 248.80 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿19,900,000 (฿79,984/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 248.80 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.3 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มิ.ย. 2569
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Shophous for Sale in Pattaya South
      เมืองพัทยา
      ฿20,665,327 (฿82,500/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿20,665,327 (฿82,661/ตรม.)
      Details:
      7 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ติดริมชายหาด
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      The Great Location Commercial Building for Sale at Soi Bua Khaw
      เมืองพัทยา
      ฿21,000,000 (฿327,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      ซ.บัวขาว อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 1 คูหา (13+3ตรว.) พร้อมพื้นที่ด้านหลัง (14.1 ตรา) มีส่วนต่อเติมเพิ่มอีก 14ตรว (เข้าออกทางข้างหลังตึกได้ด้วย) ตกแต่งเป็นร้านนวด และ หอพัก *ลดให้ช่วงโควิด* สัญญาลอย  
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 64 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      วัด 0.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Commercial Building for Sale in South Pattaya
      เมืองพัทยา
      ฿25,900,000 (฿140,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
       ขายด่วน! ห้องมุม 2 คูหา ทำเลทอง ที่ตั้ง: ล้อมรอบด้วยโรงแรม ตลาด อพาร์ตเมนต์ และคอนโด อยู่ใกล้ ถนนคนเดิน สุดคึกคัก พื้นที่รวม: 185 ตารางเมตร – เหมาะสำหรับธุรกิจหรือการลงทุนของคุณ จุดเด่นของ...
      Details:
      15 Bedroom(s) 16 Bathroom(s) 185 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ก.ค. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      5 Storey Townhouse For Sale In Pratumnak
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿29,900,000 ฿39,500,000 (฿45,900/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿29,900,000 (฿46,000/ตรม.)
      Details:
      7 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ชายหาด 0.11 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      ชั้น 1
      ซาวน่า
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Whole Building for Sale near Pattaya Beach
      บางละมุง
      ฿32,000,000 (฿99,800/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 15 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿32,000,000 (฿100,000/ตรม.)
      Details:
      15 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ชายหาด 0.14 กม.
      เข้าถึงชายหาดได้
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Commercial Building Near Pattaya Beach
      เมืองพัทยา
      ฿33,000,000 (฿523,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 15 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 15 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 63 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ร...
      Details:
      15 Bedroom(s) 15 Bathroom(s) 63 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.3 กม.
      สร้างเสร็จ 2543
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      แอร์
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ขายร้านขายของ 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      🏢 Prime Corner Building for Sale – Pattaya (Pratumnak)
      เมืองพัทยา
      ฿35,000,000 (฿145,000/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 10 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿145,833/ตรม.) หรือทำสั...
      Details:
      10 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2571
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล

      ขายร้านขายของ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สนามบิน- พัทยา บัส 389

      • ภายในตัวยูนิต
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      ขายร้านขายของ 20 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายร้านขายของ 20 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 20 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Commercial Building for Sale in Pattaya
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿65,000,000 (฿55,900/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 20 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 20 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,160 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿56,034/ตรม.)
      Details:
      20 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,160 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 41 จาก 41 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. สนามบิน- พัทยา บัส 389

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสนามบิน- พัทยา บัส 389

      จอมเทียน คอมเพล็กซ์
      จอมเทียน คอมเพล็กซ์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿8.88M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เนินพลับหวานวิลเลจ
      เนินพลับหวานวิลเลจ
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สยาม โอเรียนทัล สตาร์
      สยาม โอเรียนทัล สตาร์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.49M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการร้านขายของในสนามบิน- พัทยา บัส 389

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับร้านขายของในสนามบิน- พัทยา บัส 389 คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา