• เชียงใหม่

      ขายร้านขายของ ใน กาฬสินธุ์, เมืองกาฬสินธุ์

      (มี ร้านขายของ 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์
      3 Building for Sale in Kalasin
      กาฬสินธุ์
      ฿8,150,000 (฿24,600/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 330 ตรม. อยู่ในทำเล กาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ท...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 330 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2543
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กาฬสินธุ์
      3. เมืองกาฬสินธุ์
      4. กาฬสินธุ์

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการร้านขายของในกาฬสินธุ์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับร้านขายของในกาฬสินธุ์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในกาฬสินธุ์

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดร้านขายของ ใน กาฬสินธุ์ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน กาฬสินธุ์

      ราคาขายเฉลี่ยใน กาฬสินธุ์ อยู่ที่ประมาณ ฿8,130,000 ราคาขายเฉลี่ยใน กาฬสินธุ์ อยู่ที่ประมาณ ฿8,130,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน กาฬสินธุ์ อยู่ที่ ฿24,600 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน กาฬสินธุ์ อยู่ที่ ฿24,600 ขณะนี้ใน กาฬสินธุ์ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน กาฬสินธุ์ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ร้านขายของ ใน กาฬสินธุ์

      ซึ่งประชากรใน กาฬสินธุ์ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 0 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 0 คน และผู้หญิง จำนวน 0 คน 

      ถ้ามองในมุมของ ราคาขายร้านขายของเฉลี่ย ใน กาฬสินธุ์ จะอยู่ที่ ฿5,660,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางราคาสูง ปัจจัยหลักคือ ราคาที่ดินที่มีมูลค่าสูง อยู่ในแหล่งธุรกิจ มีสาธารณูปโภครายล้อม ครบครัน การเดินทางก็สะดวกสบาย ซึ่งผู้ซื้อส่วนใหญ่ มักจะมองร้านขายของ ราคาระดับนี้ เพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัวใหญ่ หรือ เป็นผู้ซื้อที่มีกำลังซื้อสูง ซึ่งคุณภาพของร้านขายของ จะเป็นที่ยอมรับกันว่าค่อนข้างหรูหรา วัสดุชั้นดี การก่อสร้างที่มีมาตรฐานสูง รวมไปถึงขนาดพืนที่ใช้สอยที่ใหญ่มาก เพื่อรองรับความเป็นอยู่ที่ดี และมีคุณภาพ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿24,600 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ ร้านขายของ ใน กาฬสินธุ์ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 2 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ร้านขายของ ใน กาฬสินธุ์

      • 1. เลขที่ยูนิต: U1642174 - 3 Building for Sale in Kalasin ขนาด 5 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 330 ตรม. ราคา ฿8,150,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5896824 - Commercial building for sale, 3 floors, 2 units connected to each other, spacious interior, already renovated, good location located in the heart of M ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย ราคา ฿3,200,000