• เชียงใหม่

      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใกล้ หาดนาเกลือ, นาเกลือ

      (มี พื้นที่ค้าปลีก 4)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      The Building Consists of Two Connected Gable Roof
      บางละมุง
      ฿3,684,211 (฿40,000/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 92 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿3,684,211 (฿40,046/ตรม.)
      Details:
      1 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 92 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สถานีรถไฟ 0.99 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Commercial Building on Thepprasit Road, Pattaya | For Sale &
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿6,700,000 (฿103,000/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 3 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 65 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได้ที่ราคา ฿6,700,000 (฿103,077/ตรม.) หรือท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 65 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      วิวเมือง
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Thappraya Market - Commercial Plot - 50 stalls - 900sqm
      บางละมุง
      ฿8,000,000 (฿8,880/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน บางละมุง, พัทยา
       อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿8,889/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      900 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 8 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 8 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 8 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 8 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 8 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Commercial Building (3 Units) on Sukhumvit Road
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿32,000,000 (฿109,000/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 8 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 292 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได้ที่ราคา ฿32,000,000 (฿109,589/ตรม.) หรื...
      Details:
      8 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 292 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      วิวเมือง
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      ชานบ้าน
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. หาดนาเกลือ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการพื้นที่ค้าปลีกในหาดนาเกลือ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับพื้นที่ค้าปลีกในหาดนาเกลือ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในหาดนาเกลือ

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดพื้นที่ค้าปลีก ใน หาดนาเกลือ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ หาดนาเกลือ

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ หาดนาเกลือ อยู่ที่ประมาณ ฿0 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ หาดนาเกลือ อยู่ที่ประมาณ ฿0 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ หาดนาเกลือ อยู่ที่ ฿0 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ หาดนาเกลือ อยู่ที่ ฿0 ขณะนี้ใน หาดนาเกลือ มี 4 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน หาดนาเกลือ มี 4 ยูนิตสำหรับขาย

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน