• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่
      • เช่า
        • มีให้เช่าในโรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่
          • คอนโด
          • ทาวน์เฮ้าส์
          • สำนักงาน
          • พื้นที่ค้าปลีก
        • ตลาดอสังหาฯ ในโรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่
          • เชียงใหม่

      ขายบ้านเดี่ยว ใกล้ โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่, ศรีภูมิ

      (มี บ้านเดี่ยว 3)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      House in Suan Dok Suthep Location for sale for 10 Million
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สุเทพ
      ฿10,000,000 (฿67,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿10,000,000 (฿66,667/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่, พระสิงห์
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่, พระสิงห์
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่, พระสิงห์
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่, พระสิงห์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่, พระสิงห์
      Homestay Business Building, Located in Old City for Sale
      พระสิงห์
      ฿11,000,000 (฿46,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 238 ตรม. อยู่ในทำเล พระสิงห์, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿11,000,000 (฿46,218/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 238 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ดาดฟ้า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      Townhome in Nimman for Rent
      ราคาคุ้มค่า
      สุเทพ
      ฿18,000,000 (฿69,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿69,231/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 260 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. ศรีภูมิ
      5. โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในโรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในโรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในโรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้านเดี่ยว ใน โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่ อยู่ที่ประมาณ ฿11,100,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่ อยู่ที่ประมาณ ฿11,100,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿61,100 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿61,100 ขณะนี้ใน โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่ มี 3 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน โรงพยาบาลมหาราชนคร เชียงใหม่ มี 3 ยูนิตสำหรับขาย