ขายบ้านเดี่ยว ใน แม่คือ, ดอยสะเก็ด

      (มี บ้านเดี่ยว 3)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      รัชกฤช วิลล์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านวรรณสิริ 4
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แม่คือ, เชียงใหม่, แม่คือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แม่คือ, เชียงใหม่, แม่คือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แม่คือ, เชียงใหม่, แม่คือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แม่คือ, เชียงใหม่, แม่คือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แม่คือ, เชียงใหม่, แม่คือ
      Single house, cheap price, Chiang Mai
      แม่คือ
      ฿2,390,000 (฿12,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน แม่คือ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. อยู่ในทำเล แม่คือ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 188 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวทะเลสาป
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      โคมไฟระย้า
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรรณสิริ 4, แม่คือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรรณสิริ 4, แม่คือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรรณสิริ 4, แม่คือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรรณสิริ 4, แม่คือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรรณสิริ 4, แม่คือ
      บ้านวรรณสิริ 4
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่คือ
      ฿2,400,000 ฿2,450,000 (฿9,020/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรรณสิริ 4
      ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียวมือสอง หลังมุม โล่ง กว้าง พร้อมอยู่ (เจ้าของอยู่เอง) โครงการบ้านวรรณสิริ 4 แม่คือ ดอยสะเก็ด จ.เชียงใหม่ ใกล้ถนนบ่อสร้าง-แม่คือ | ใกล้ 7-11, โลตัส, ตลาดแม่คือ  จุดเด่น: บ้านห...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 266 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ รัชกฤช วิลล์, แม่คือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ รัชกฤช วิลล์, แม่คือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ รัชกฤช วิลล์, แม่คือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ รัชกฤช วิลล์, แม่คือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ รัชกฤช วิลล์, แม่คือ
      รัชกฤช วิลล์
      แม่คือ
      ฿2,800,000 (฿14,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ รัชกฤช วิลล์
      หมู่บ้านรัชกฤช วิลล์ ต.แม่คือ อ.ดอยสะเก็ด เชียงใหม่   เนื้อที่ 119 ตร.วา (บ้าน 59, ที่ดิน 60) บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว - เครื่องทำน้ำอุ่น - แอร์ - บ้านติ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2555
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. ดอยสะเก็ด
      4. แม่คือ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของแม่คือ

      รัชกฤช วิลล์
      รัชกฤช วิลล์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านวรรณสิริ 4
      บ้านวรรณสิริ 4
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.4M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในแม่คือ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในแม่คือ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในแม่คือ

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้านเดี่ยว ใน แม่คือ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน แม่คือ

      ราคาขายเฉลี่ยใน แม่คือ อยู่ที่ประมาณ ฿2,400,000 ราคาขายเฉลี่ยใน แม่คือ อยู่ที่ประมาณ ฿2,400,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน แม่คือ อยู่ที่ ฿11,900 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน แม่คือ อยู่ที่ ฿11,900 ขณะนี้ใน แม่คือ มี 3 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน แม่คือ มี 3 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว แยกตามจำนวนห้องนอนใน แม่คือ

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 3 ยูนิต) ฿2,530,000

      ภาพรวมของ บ้านเดี่ยว ใน แม่คือ

      ซึ่งประชากรใน แม่คือ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 5,950 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 2,848 คน และผู้หญิง จำนวน 3,102 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 992 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ถ้ามองในมุมของ ราคาขายบ้านเดี่ยวเฉลี่ย ใน แม่คือ จะอยู่ที่ ฿5,200,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางราคาสูง ปัจจัยหลักคือ ราคาที่ดินที่มีมูลค่าสูง อยู่ในแหล่งธุรกิจ มีสาธารณูปโภครายล้อม ครบครัน การเดินทางก็สะดวกสบาย ซึ่งผู้ซื้อส่วนใหญ่ มักจะมองบ้านเดี่ยว ราคาระดับนี้ เพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัวใหญ่ หรือ เป็นผู้ซื้อที่มีกำลังซื้อสูง ซึ่งคุณภาพของบ้านเดี่ยว จะเป็นที่ยอมรับกันว่าค่อนข้างหรูหรา วัสดุชั้นดี การก่อสร้างที่มีมาตรฐานสูง รวมไปถึงขนาดพืนที่ใช้สอยที่ใหญ่มาก เพื่อรองรับความเป็นอยู่ที่ดี และมีคุณภาพ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿21,500 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้านเดี่ยว ใน แม่คือ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 17 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้านเดี่ยว ใน แม่คือ

      สำหรับ บ้านเดี่ยว ใน แม่คือ นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 บ้านเดี่ยว ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5364931 - Baan Wansiri 4 ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 266 ตรม. ราคา ฿2,400,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1430040 - Single house, cheap price, Chiang Mai ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. ราคา ฿2,390,000