ขายบ้านเดี่ยว ใน ไม้ขาว, ถลาง

      (มี บ้านเดี่ยว 38)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ นาราน่า วิลล่า ภูเก็ต, ไม้ขาว
      นาราน่า วิลล่า ภูเก็ต
      ไม้ขาว
      ฿36,900,000 (฿68,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ นาราน่า วิลล่า ภูเก็ต
      นาราน่า วิลล่า ภูเก็ต นาราน่า วิลล่า ภูเก็ต ที่ซึ่งซิมโฟนีของสายน้ำมาบรรจบกับความสง่างาม นำเสนอบทที่ไม่มีใครเทียบได้ในการใช้ชีวิตที่หรูหรา ในภาษาสันสกฤตโบราณ "นารา" หมายถึงน้ำ และ "รานา" หมายถึงกษัตริ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 539 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿19,775/เดือน
      เงินกองทุน: ฿339,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      7BR House with Private Pool in Mai Khao, Phuket
      ไม้ขาว
      ฿50,000,000 (฿83,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿83,333/ตรม.)
      Details:
      7 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.86 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ลักชัวรี เบย์วิว พูลวิลล่า, ไม้ขาว
      ลักชัวรี เบย์วิว พูลวิลล่า
      ไม้ขาว
      ฿60,000,000 (฿92,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ลักชัวรี เบย์วิว พูลวิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลักชัวรี เบย์วิว พูลวิลล่า บนทำเลของ ไม้ขาว, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ลิฟต์ส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์, ไม้ขาว
      ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์
      ไม้ขาว
      ฿105,000,000 (฿175,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์
      โครงการวิลล่าสุดเอ็กซ์คลูซีฟจำนวนเพียง 13 หลัง สร้างแบบ Custom Built ทุกหลัง ตั้งอยู่บนยอดเขาเรดาร์ ภายในพื้นที่ของ Sirinat National Park หนึ่งในทำเลธรรมชาติที่สวยงามและได้รับการอนุรักษ์มากที่สุดของภู...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามบิน 0.48 กม.
      ชายหาด 3.06 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      Amazing Beachfront 7 Bedrooms Villa for Sale in Phuket
      ไม้ขาว
      ฿119,000,000 (฿72,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,644 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿119,000,000 (฿72,384/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระย...
      Details:
      7 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,644 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 เม.ย. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์, ไม้ขาว
      ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์
      ไม้ขาว
      ฿125,000,000 (฿191,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 654 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามบิน 0.48 กม.
      ชายหาด 3.06 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      ห้องนอน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว
      The Black Pearl
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ไม้ขาว
      ฿130,000,000 (฿130,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
      เป็นเจ้าของอพาร์ทเมนท์สไตล์วิลล่าหนึ่งในสามในบ้านมันหัสจารบนทำเลริมชายหาด หันหน้าไปทางทิศตะวันตกเพื่อชมวิวทะเลอันดามันแบบพาโนรามาและพระอาทิตย์ตกที่สวยงาม วิลล่ามี 8 ห้องนอนพร้อมห้องน้ำในตัว + ห้องนั่ง...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ต.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ในโครงการ ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์, ไม้ขาว
      ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์
      ไม้ขาว
      ฿250,000,000 (฿168,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ในโครงการ ดับเบิลยู ลักซ์ชัวรี ไพรเวท โฮมส์
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,486 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามบิน 0.48 กม.
      ชายหาด 3.06 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 38 จาก 38 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. ไม้ขาว