ขายบ้านเดี่ยว ใน สาคู, ถลาง
(มี บ้านเดี่ยว 78)
สาคู
฿32,600,000
(฿71,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ มอนทานา ฮิลส์ วิลล่า
Montana Hills คือดินแดนแห่งความเป็นส่วนตัวสุดหรู ที่รังสรรค์ขึ้นเพื่อมอบประสบการณ์การพักผ่อนอันล้ำค่า ด้วยวิลล่าสุดหรูเพียง 8 หลัง พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว และบ้านสองชั้นที่โอบล้อมด้วยธรรมชาติอันงดงาม ม...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
454.30 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.92 กม.
สนามบิน 4.5 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เทียร่า สาคู
สาคู
฿32,900,000
(฿73,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เทียร่า สาคู
ขอแนะนำ เทียร่า สาคู ที่ซึ่งแก่นแท้ของการใช้ชีวิตที่หรูหราผสมผสานกับความเงียบสงบของธรรมชาติได้อย่างลงตัว เทียร่า สาคู ตั้งอยู่ในใจกลางอัญมณีที่ซ่อนอยู่ เป็นมากกว่าวิลล่า เป็นสถานที่ศักดิ์สิทธิ์ที่เส้น...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
448 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.97 กม.
สนามบิน 4.57 กม.
กำลังก่อสร้าง
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿12,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Turnkey Boutique Resort for Sale in Sakhu Phuket 2,400sqm
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สาคู
฿33,800,000
(฿106,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 12 ห้องนอน ใน สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿33,800,000 (฿105,625/ตรม.)
Details:
12
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อุทยานแห่งชาติ 1.14 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ม.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
สาคู
฿34,000,000
(฿100,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
วิสต้า เดล มาร์ (Vista Del Mar) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าที่ได้รับการพัฒนาขึ้นบนทำเลที่ตั้งอยู่ใกล้กับหาดในทอน ซึ่งห่างออกไปเพียง 600 เมตรเท่านั้น และสามารถเดินทางจากสนามบิน นานาชาติ ภูเก็ต โดยใช้เวลาเพียง...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
340 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชานบ้าน
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ห้องอบไอน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿17,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿102,000
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สาคู
฿35,700,000
(฿119,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2569
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿129,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿15,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿90,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
สาคู
฿36,000,000
(฿86,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
418 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿20,900/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,400
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
สาคู
฿38,700,000
(฿111,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿140,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿17,500/เดือน
เงินกองทุน:
฿105,000
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
สาคู
฿39,900,000
(฿125,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿16,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿96,000
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สาคู
฿39,900,000
(฿121,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿16,500/เดือน
เงินกองทุน:
฿99,000
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale close to Naiyang Beach
สาคู
฿42,000,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 12 ห้องนอน ใน สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,400 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2551 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿42,0...
Details:
12
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
2,400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2551
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สาคู
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สาคู
฿42,000,000
(฿127,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2569
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿16,500/เดือน
เงินกองทุน:
฿99,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สิรินดา ลักชัวรี วิลล่า
สาคู
฿47,600,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ สิรินดา ลักชัวรี วิลล่า
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
391.35 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.87 กม.
สนามบิน 4.51 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
สาคู
฿52,210,000
(฿93,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ภูวิสตา ในทอน
ภูวิสต้า ในทอน: เสี้ยวหนึ่งของสวรรค์เรื่องของภูวิสต้า ภูวิสต้า ในทอน ผสมผสานแก่นแท้ของภูเก็ต ผสมผสานมรดกทางวัฒนธรรมอันยาวนานเข้ากับความงามของธรรมชาติอันน่าทึ่ง ชื่อ "ภูวิสต้า" รวมความหมาย 3 ประการ คือ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
556.45 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.43 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿16,187/เดือน
เงินกองทุน:
฿202,340
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สิรินดา ลักชัวรี วิลล่า
สาคู
฿55,600,000
(฿124,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ สิรินดา ลักชัวรี วิลล่า
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
448.33 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.87 กม.
สนามบิน 4.51 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สาคู
฿63,600,000
(฿101,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
630 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ค่าส่วนกลาง:
฿31,500/เดือน
เงินกองทุน:
฿189,000
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
สาคู
฿65,600,000
(฿109,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿30,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿180,000
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สิรินดา ลักชัวรี วิลล่า
ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
สาคู
฿69,000,000
(฿118,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ สิรินดา ลักชัวรี วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 586.06 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิรินดา ลักชัวรี วิลล่า บนทำเลของ สาคู, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
586.06 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.87 กม.
สนามบิน 4.51 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
ดูรูปทั้งหมด
Rare 180 Degree Sea View Pool Villa
สาคู
฿78,000,000
(฿260,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿78,000,000 (฿260,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿380,000 ต่อเ...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 78 จาก 78 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
สาคู
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสาคู
วิลล่า เซรูเลียน ภูเก็ต
มี 21 ยูนิต
ราคา: ฿15.5M - ฿25.8M
ดูข้อมูลโครงการ
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿32M - ฿111M
ดูข้อมูลโครงการ
สรา วิลล่า
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿12.9M - ฿21M
ดูข้อมูลโครงการ
อัมริทส์ ลักชูรี วิลล่า
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿19M - ฿30.3M
ดูข้อมูลโครงการ
สิรินดา ลักชัวรี วิลล่า
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿47.6M - ฿69.5M
ดูข้อมูลโครงการ
เทียร่า สาคู
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿32.9M - ฿42.4M
ดูข้อมูลโครงการ
ภูวิสต้า 3 ในยาง
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿16.3M - ฿30.2M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอลีน วิลล่า ลายัน เฟส 6
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿13.5M - ฿18M
ดูข้อมูลโครงการ
นรินสญา พูลวิลล่า
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿12.5M - ฿16.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอลีน วิลล่าส์
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿12M - ฿22M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคคูน วิลล่า
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿13,500,000
▲ 35%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
คาซา สาคู รีสอร์ท
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,200,000
▼ -31%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
มาลัยวนา
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿57,965,485
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 33 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในสาคู
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง