ขายบ้านเดี่ยว ใน เมืองชลบุรี, ชลบุรี

      (มี บ้านเดี่ยว 127)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      House with Spacious Land for Sale
      เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ฿20,000,000 (฿62,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 319 ตรม. อยู่ในทำเล เสม็ด, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿62,696/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 319 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 7.11 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      Single House for Sale Near Bangsaen
      เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ฿29,500,000 (฿38,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา
      บ้านเดี่ยว ริมทะเล พูลวิลล่า ใกล้บางแสน บ้านเดี่ยว 4 ชั้น เนื้อที่ 270 ตารางวา. พื้นที่ใช้สอยภายในอาคาร 760 ตารางเมตร * อาคาร สูง 4 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ * ห้องแม่บ้าน + ห้องซักล้าง * สระว่ายน้ำ ข...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 760 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2548
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 19 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      Resort in the heart of Bangsaen, Chonburi
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ฿29,500,000 ฿35,000,000 (฿16,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 19 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา
      -รหัสทรัพย์ : 6348-รีวิวลูกค้าเข้าพัก 8.8 จากผู้เข้าพักจริง บน Trip.com.-รีวิวิลูกค้าเข้าพัก 8.6 จากผู้เข้าพักจริง บน Agoda-รีสอร์ทแห่งนี้เหมาะแก่การลงทุนเป็นอย่างมาก-ไม่ว่าจะเรื่องของ ผลตอบแทน ราคา ท...
      Details:
      19 Bedroom(s) 19 Bathroom(s) 1,752 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บางแสนวิลล์, แสนสุข, เมืองชลบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      บางแสนวิลล์
      แสนสุข, เมืองชลบุรี
      ฿32,797,414 (฿80,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บางแสนวิลล์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 408 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางแสนวิลล์ บนทำเลของ แสนสุข, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿32,797,4...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 408 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4.55 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เหมือง, พัทยา, เหมือง, เมืองชลบุรี
      Luxury Villa for Sale | Thappraya Road | Private Pool
      เหมือง, เมืองชลบุรี
      ฿34,500,000 (฿68,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เหมือง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล เหมือง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿34,500,000 (฿69,000/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี
      Detached House near Central Chonburi for Sale
      เสม็ด, เมืองชลบุรี
      ฿62,000,000 (฿82,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล เสม็ด, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 1.11 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน อ่างศิลา, พัทยา, อ่างศิลา, เมืองชลบุรี
      Luxury House with Beachfront the most Luxury in Chonburi
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      อ่างศิลา, เมืองชลบุรี
      ฿85,000,000 (฿451,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน อ่างศิลา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างศิลา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 188 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวทะเล
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 127 จาก 127 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. เมืองชลบุรี

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของเมืองชลบุรี

      เหมือง
      เหมือง
      มี 38 ยูนิต
      ราคา: ฿2M - ฿34.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แสนสุข
      แสนสุข
      มี 23 ยูนิต
      ราคา: ฿1.59M - ฿32.8M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นาป่า
      นาป่า
      มี 22 ยูนิต
      ราคา: ฿1.3M - ฿18M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ห้วยกะปิ
      ห้วยกะปิ
      มี 17 ยูนิต
      ราคา: ฿1M - ฿16M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เสม็ด
      เสม็ด
      มี 16 ยูนิต
      ราคา: ฿1.69M - ฿61.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      อ่างศิลา
      อ่างศิลา
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿2M - ฿84.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านสวน
      บ้านสวน
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿1.55M - ฿14M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ดอนหัวฬอ
      ดอนหัวฬอ
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿1.45M - ฿3.2M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สำนักบก
      สำนักบก
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿1.32M - ฿3.89M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านปึก
      บ้านปึก
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿2.2M - ฿6.94M
      ดูทำเลเพิ่มเติม