ขายบ้านเดี่ยว ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้านเดี่ยว 105)
บางจาก, พระโขนง
฿45,000,000
(฿101,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
The Gentry Sukhumvit (เดอะ เจนทริ สุขุมวิท)โครงการบ้านแฝดและบ้านเดี่ยวสุดหรู 3 ชั้นที่ได้รับการดีไซน์อย่างพิถีพิถันทุกตารางนิ้วในสไตล์ "Brooklyn New York" ที่ผสมผสานความ Modern Luxury ได้อย่างลงตัว ซึ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
448 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ Low Rise
วิวสวน
วิวโล่งๆ
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ซาวน่า
ประมาณการค่าเช่า:
฿159,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,360/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอท สแควร์ 64
บางจาก, พระโขนง
฿46,000,000
(฿1,160,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอท สแควร์ 64
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ เอท สแควร์ 64 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 256...
Details:
3
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.56 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House New Renovate for Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿47,000,000
(฿105,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿47,000,000 (฿104,444/ตรม.) หรือท...
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.24 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
Office
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 8 ม.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey House With Warehouse for Sale
บางจาก, พระโขนง
฿47,000,000
(฿78,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2551
ดูรูปทั้งหมด
Single detached house for Sale at Soi Wachiratham Sathit 40
บางจาก, พระโขนง
฿48,500,000
(฿48,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ไ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สไตล์อุตสาหกรรมหรือสไตล์ลอฟท์
แสงธรรมชาติ
ดูรูปทั้งหมด
สุขุมวิท การ์เด้นท์ ซิตี้ 2
บางจาก, พระโขนง
฿52,500,000
(฿397,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ สุขุมวิท การ์เด้นท์ ซิตี้ 2
Sukhumvit Garden City 2 บ้านเดี่ยวสุดหรูคอนเซ็ปต์ใหม่ ในดีไซน์และฟังก์ชันในการใช้งานที่แตกต่างเพื่อรองรับไลฟ์สไตล์แบบคนเมือง ด้วยการออกแบบในสไตล์โมเดิร์นร่วมสมัย พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวที่แสนพิเศษเพีย...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
133 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.79 กม.
สร้างเสร็จ 2541
ชั้น 2
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 89/1
บางจาก, พระโขนง
฿57,200,000
(฿204,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 89/1
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
282.43 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.71 กม.
บางจาก, พระโขนง
฿60,000,000
฿62,900,000
(฿121,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Large Villa in Punnawithi 34 Alley
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿72,000,000
฿85,000,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ไ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2556
วิวเมือง
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Luxuly Pool villa
บางจาก, พระโขนง
฿75,000,000
(฿108,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿107,143/ตรม.) หรือท...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พระโขนง
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedrooms 7 Bedrooms House with Land for Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿75,000,000
(฿126,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 พ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
(FOR SALE) 3-Storey Detached House – Sukhumvit 101
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿85,000,000
(฿71,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿70,833/ตรม.)
Details:
9
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House in Punnawithi
บางจาก, พระโขนง
฿115,000,000
(฿145,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿115,000,000 (฿143,750/ตรม.)
Details:
9
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.81 กม.
วิวเมือง
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ลิฟต์ส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa for Rent & Sale in Pattanakarn | 5 Beds |
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿130,000,000
(฿163,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿162,500/ตรม.) หรือ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Modern House for Sale in Phra Khanong
พระโขนง
฿219,000,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,800 ตรม.อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿219,000,000 (฿121,667/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.59 กม.
>
1
2
3
4
91 - 105 จาก 105 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
พระโขนง
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของพระโขนง
บางจาก
มี 131 ยูนิต
ราคา: ฿543K - ฿131M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในพระโขนง
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿3,324,907
▼ -11.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 38 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในพระโขนง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง