ขายบ้าน ใน น้ำแพร่, หางดง
(มี บ้าน 104)
ดูรูปทั้งหมด
Single Storey Country Home with Pool in Namphrae
น้ำแพร่
฿23,995,000
(฿6,020/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,982 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿23,995,000 (฿6,026/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
3,982 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms 5 Bathrooms Modern Pool Villa for Sale Near Kad Farang
น้ำแพร่
฿24,990,000
(฿38,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿24...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.56 กม.
สร้างเสร็จ 2567
Luxury Villa with Large Pool for Sale
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
น้ำแพร่
฿25,000,000
฿29,500,000
(฿4,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,448 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,448 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Wellness Resort on 5.5 Rai with Villa and 5 bungalows
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
น้ำแพร่
฿25,773,196
(฿5,150/ตรม.)
ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 5,000 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
10
Bedroom(s)
13
Bathroom(s)
5,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเลสาป
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa Near City and International Scool
น้ำแพร่
฿25,900,000
(฿36,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
378 Residence – Modern XXL Pool Villa วิวดอยสุเทพ ✨ พูลวิลล่าหรู สร้างใหม่ ดีไซน์ล้ำ ทำเลน้ำแพร่-หางดง เชียงใหม่🌿 พื้นที่กว้าง วิวเขา ความเป็นส่วนตัวสูง พร้อมระบบบ้านอัจฉริยะ 🔥 บ้านหลังนี้......
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms Modern Pool Villa for Sale in Chiang Mai
น้ำแพร่
฿25,990,000
(฿43,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿25...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.56 กม.
สร้างเสร็จ 2568
ดูรูปทั้งหมด
Private House with land for sale in Chiang Mai
น้ำแพร่
฿26,000,000
(฿74,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿26,000,000 (฿74,286/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
น้ำแพร่
฿27,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿27,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Longan Garden Along Canal Road 1,088 SQ.W.
น้ำแพร่
฿27,200,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,352 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿27,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,352 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 0.61 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
8 Rai Land with Building for Sale
น้ำแพร่
฿30,000,000
(฿2,340/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อุทยานแห่งชาติ 6.11 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน น้ำแพร่
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious Teak Wood Sanctuary Mountain View
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
น้ำแพร่
฿49,500,000
(฿38,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,290 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿49,500,000 (฿38,372/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,290 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
วิวสวน
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
18-2-94 Rai for Sale in Nam Prae
น้ำแพร่
฿50,000,000
฿56,205,000
(฿1,670/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 29,976 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
29,976 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.41 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Longan Orchard Land Suitable for Investment
น้ำแพร่
฿60,800,000
(฿2,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
ที่ดินสวนลำไย ต้องการขาย - ห่างจากสนามบิน 15 กม. - ห่างจากโรงพยาบาล 6.6 กม.- ห่างจากห้างสรรพสินค้า 6.7 กม. - มี 7-11 ใกล้ๆ ไฟฟ้าและน้ำปะปาครบ เงียบสงบเหมาะแก่การสร้างที่อยู่อาศัย และการลงทุน เดินทางสะ...
Details:
28,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Secluded Hang Dong Mansion for Sale with Indoor Lap Pool
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
น้ำแพร่
฿135,000,000
฿150,000,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 820 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่...
Details:
6
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
820 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว