ขายบ้าน ใน ต้นเปา, สันกำแพง
(มี บ้าน 102)
ต้นเปา
฿15,000,000
(฿9,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ต้นเปา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ศิริพร ดอนจั่น เชียงใหม่
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ต้นเปา
฿15,900,000
(฿55,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ศิริพร ดอนจั่น เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 285 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศิริพร ดอนจั่น เชียงใหม่ บนทำเลของ ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
285 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿92,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🏞️ ขายที่ดิน ราชพฤกษ์ พร้อมบ้านน็อคดาวน์ | ทำเลดี ติดถนน
ต้นเปา
฿16,205,000
(฿8,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ต้นเปา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,852 ตรม. อยู่ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿16,205,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,852 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีโก้
ต้นเปา
฿18,000,000
(฿93,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พรีโก้
เดอะ พรีโก้ (The Prego) โครงการบ้านคุณภาพเหนือระดับ จากการใส่ใจในทุกรายละเอียดของการก่อสร้าง เพื่อสะท้อนแนวคิดสร้างสรรค์ผ่านการออกแบบในสไตล์เรียบหรู สง่างามและทันสมัยได้อย่างลงตัว พร้อมเพิ่มเติมบรรยาก...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
192 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿59,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,600/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีโก้
ต้นเปา
฿21,000,000
(฿41,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พรีโก้
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
512 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2564
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿12,691/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โพลเวอร์โคฟ
ต้นเปา
฿22,300,000
(฿78,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 286 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โพลเวอร์โคฟ บนทำเลของ ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿22,3...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
286 ตรม.
ประมาณการค่าเช่า:
฿109,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,145/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for RENT / SALE in San Kamphaeng
ต้นเปา
฿22,900,000
(฿19,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน ต้นเปา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,148 ตรม. อยู่ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า ได้ที่ราคา...
Details:
สตูดิโอ
6
Bathroom(s)
1,148 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2557
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale size 13 rai near Bo Sang Village San Kamphaeng Chiang Mai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ต้นเปา
฿26,000,000
(฿1,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ต้นเปา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 20,916 ตรม. อยู่ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿26,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
20,916 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Bosang Chiangmai ขายที่ดินบ่อสร้าง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ต้นเปา
฿27,000,000
฿28,000,000
(฿3,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ต้นเปา, เชียงใหม่