ขายบ้าน ใน เมืองเชียงราย, เชียงราย
(มี บ้าน 263)
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale close to Chiang Rai Airport
นางแล, เมืองเชียงราย
฿17,300,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นางแล, เชียงราย
ขายที่ดินมีโฉนดติดคลอง ใกล้สนามบิน มีถนนเข้าออกสะดวกล้อมรั้วเรียบร้อย ด้านข้างมีลำคลองไหลผ่าน เดินทางสะดวก ไม่ไกลจากสนามบิน
Details:
6,924 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 16.3 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The Land is Next to The Main Road from The City
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย
฿17,600,000
(฿1,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,332 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยสัก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿17,600,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,332 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 39.68 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
8-0-24 Rai of Land for Sale near Chiang Rai Provincial Stadium
รอบเวียง, เมืองเชียงราย
฿17,830,500
(฿1,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รอบเวียง, เชียงราย
ที่ดินสวยบรรยากาศดีติดคลองชลประทาน- เนื้อที่ 2 ไร่ 1 งาน 24 ตารางวา ลักษณะเด่น:- เอกสารสิทธิ์ นส.3ก - ใกล้แหล่งชุมชน การเดินทางสะดวก สามารถ เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง - น้ำประปา-ไฟฟ้า และ อินเตอร์...
Details:
12,896 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 89.84 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Dormitory next to Chiang Rai Rajabhat University
บ้านดู่, เมืองเชียงราย
฿18,000,000
(฿44,900/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 42 ห้องนอน ใน บ้านดู่, เชียงราย
หอพักติดมหาวิทยาลัยราขภัฎเชียงราย ราคาต่อรองได้ หากจะเช่าติดต่อได้ สามารถรีโนเวทใช้งานต่อได้ หากจะทำหอพัก ก่อนปิดตัวมีคนเต็มตลอด มีแนวโน้มนักศึกษามากขึ้นทุกปีครับ
Details:
42
Bedroom(s)
42
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Villa 306m²+Guest House Thailand | €486K | 0% Finance Deal
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย
฿18,000,000
(฿58,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 306 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
306 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวภูเขา
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
Spacious House for Sale Near Santiburi Golf
เมืองเชียงราย
฿18,000,000
(฿89,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เมืองเชียงราย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองเชียงราย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿90,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 92.57 กม.
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale with 12BR
รอบเวียง, เมืองเชียงราย
฿18,000,000
(฿44,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 12 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
Details:
12
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงพยาบาล 87.63 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Rai of Land for Sale in Mueang Chiang Rai
ท่าสาย, เมืองเชียงราย
฿18,000,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าสาย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าสาย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 91.77 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Garden Land for Sale in Mueang Chiang Rai
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย
฿18,500,000
(฿1,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
ขายที่ดินสวน 7 ไร่ 37 ตรว.ที่ตั้ง บ้านโป่งฮึ่ง ตำบลห้วยสัก อำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย
Details:
11,348 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 93.07 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale!! Fruit orchard, size 4 rai, with 1 house in the
ท่าสาย, เมืองเชียงราย
฿19,200,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าสาย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าสาย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เมืองเชียงราย
ดูรูปทั้งหมด
Warm, beautiful, and serene home in Chiang Rai
รอบเวียง, เมืองเชียงราย
฿19,900,000
(฿57,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 344 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
344 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
ดูรูปทั้งหมด
Large warehouse for sale/rent in a prime location in Thoeng District, measuring 3 rai (approximately 1.2 acres).
ดอยลาน, เมืองเชียงราย
฿20,000,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ดอยลาน, เชียงราย
ทำเลดีติดถนนใหญ่: โกดังขนาด 3 ไร่ (พื้นที่รวมประมาณ 4,800 ตร.ม.) ตั้งอยู่ใจกลางอำเภอเทิง ติดถนนสายหลัก เชียงราย–เชียงของ ใกล้จุดขึ้นทางด่วน/เชื่อมต่อภาคเหนือ รองรับรถบรรทุกขนาดใหญ่: หน้ากว้างพอ...
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวเมือง
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์วิลล์ 11
รอบเวียง, เมืองเชียงราย
฿20,500,000
(฿25,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ กุลพันธ์วิลล์ 11
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กุลพันธ์วิลล์ 11 บนทำเลของ รอบเวียง, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558&n...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Land for Sale in Mueang Chiang Rai
รอบเวียง, เมืองเชียงราย
฿21,171,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รอบเวียง, เชียงราย
ขายที่ดินเนื้อที่ 5 ไร่ 1 งาน 17.1 ตารางวา เหมาะสำหรับการลงทุน ทำหมู่บ้านจัดสรร ทาวน์เฮ้าส์ ซุปเปอร์มาร์เก็ต ปั๊มน้ำมัน คอมเพล็กซ์ สำนักงาน ฯลฯ หมายเหตุ: อยู่ติดกันโดยมีถนนสาธารณะคั่นระหว่างแปลง จุดเด...
Details:
8,468 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 23.77 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
New Mountain View Villa Near Chiang Rai City and MFU
ท่าสุด, เมืองเชียงราย
฿22,500,000
(฿22,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ท่าสุด, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าสุด, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿22...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วัด 13.18 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Magnificent Villa for Sale in Chiang Rai
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย
฿23,000,000
(฿45,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿23,000,000 (฿46,000/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern Villa for Sale near Clock Tower Chiang Rai
ริมกก, เมืองเชียงราย
฿24,000,000
(฿24,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿24,...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Nang Lae Land, Chiang Rai
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
นางแล, เมืองเชียงราย
฿24,000,000
(฿1,770/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นางแล, เชียงราย
Escape to Your Dream Land Awaits in Nang Lae, Chiang Rai Imagine: Nestled amidst a lush, emerald valley, bathed in the cool embrace of mountain air. This isn’t a dream; it&rs...
Details:
13,515 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale next to Singha Park
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย
฿27,000,000
(฿449,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿27,000,000 (฿450,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วัด 36.81 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Large Villa for Sale in Mueang Chiang Rai
นางแล, เมืองเชียงราย
฿28,000,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน นางแล, เชียงราย
บ้านเดี่ยว พร้อมออฟฟิศภายในบริเวณบ้าน ห้องรับรอง ห้องประชุม ห้องดูหนัง ดาดฟ้า มุมปาตี้ สระว่ายน้ำ สวนสบายสายตา ฟิสเนสส่วนตัว และร้านคาแคร์ รวมถึงคาเฟ่ ที่ยกให้ทั้งหมดพร้อมเปิดร้านทำกิจการต่อได้เลย หรื...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตลาด 100.79 กม.
กำลังก่อสร้าง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, good location, 10-3-50 rai, behind Kasemrad Sriburin Hospital
ท่าสาย, เมืองเชียงราย
฿29,400,000
(฿1,830/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าสาย, เชียงราย
ขายที่ดินทำเลดี 10-3-50ไร่ หลังโรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ศรีบุรินทร์ ใกล้ชุมชนและแหล่งงาน 🔥 เหมาะสำหรับทำหมู่บ้านจัดสรร อพาร์ทเม้นท์ หอพัก ฯลฯ โฉนด น.ส.4 จ. พร้อมโอน ----------------------------- ราคา 6,75...
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful House in Mueang Chiang Rai close to Main Road
ท่าสุด, เมืองเชียงราย
฿30,000,000
(฿90,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ท่าสุด, เชียงราย
สถานที่ตั้งบ้านแฝด 2 ชั้นหลังนนี้อยู่จุดกึ่งกลางระหว่างธรรมชาติ และการคมนาคมสะดวก ภายในบริเวณบ้านกว้างขวางพื้นที่ใช่้สอย 332 ตร.ม พื้นที่บริเวณบ้านเกือบไร่ ภายในบิลท์อินให้ทั้งหลัง สิ่งอำนวยความสะดวก...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
332 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสินธานี 7 เมาน์เท่นวิว
บ้านดู่, เมืองเชียงราย
฿30,000,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสินธานี 7 เมาน์เท่นวิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสินธานี 7 เมาน์เท่นวิว บนทำเลของ บ้านดู่, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก....
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai property with 3 beautiful houses and mountain views.
ริมกก, เมืองเชียงราย
฿30,000,000
(฿54,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 552 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿54,348/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะย...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
552 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
วิวเมือง
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
40+ Rai Land for Sale in Huai Sak, Chiang Rai
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย
฿33,000,000
(฿515/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 64,000 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยสัก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿33,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
64,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7-2-3 Rai Land for Sale in Nongpoung
รอบเวียง, เมืองเชียงราย
฿35,000,000
(฿2,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รอบเวียง, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,012 ตรม. อยู่ในทำเล รอบเวียง, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,012 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 29.76 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Chiang Rai Adjacent to Singha Park
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย
฿35,430,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
ขายที่เปล่าพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เชียงราย ใกล้ ไร่บุญรอด (singhapark) เพียง 1.4 กิโลเมตร ที่ดินเชียงรายอำเภอเมืองเชียงราย ตำบลอ้อดอนชัย ถนนเด่นห้า-ดงมะดะ จังหวัดเชียงราย ที่ด...
Details:
2,362 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 36.81 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale13-2-50 Rai in Mueang Chiang Rai
บ้านดู่, เมืองเชียงราย
฿36,500,000
฿40,000,000
(฿1,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านดู่, เชียงราย
ที่ดินใกล้สนามบินนานาชาติเชียงราย ถนนบายพาสฝั่งตะวันออก - เนื่อที่ 13 ไร่ 2 งาน 50 ตารางวา (5,450 ตรว.) - ที่ดิน ยาวประมาณ 272 เมตร - ที่ดิน ทิศเหนือ ติดลำเหมือง - ...
Details:
20,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Mansion Downtown Chiang Rai on large land plot
ริมกก, เมืองเชียงราย
฿38,000,000
(฿44,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 850 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿...
Details:
7
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
850 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2549
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale close to Sombat Tour Station
นางแล, เมืองเชียงราย
฿40,000,000
(฿7,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นางแล, เชียงราย
ที่ดินว่างเปล่า (ข้างสมบัติทัวร์ หน้าหมู่บ้านภูวารี) ต.นางแล อ.เมือง จ.เชียงราย พื้นที่ดินโดยประมาณ 3 ไร่ 1 งาน 42 ตรว. หน้ากว้างโดยประมาณ 47.10 เมตร
Details:
5,368 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 15.53 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
7
8
9
211 - 240 จาก 263 ยูนิต