ขายบ้าน ใน มะเร็ต, เกาะสมุย
(มี บ้าน 225)
มะเร็ต
฿29,500,000
(฿118,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โอเอซิส สมุย
ลงทุนให้กับประสบการณ์ใหม่ ในชีวิตของคุณไปกับ "โอเอซิส สมุย" โครงการวิลล่าสุดหรูบนหาดละไม ที่รายล้อมไปด้วยสวนมะพร้าว และป่าไม้เมืองร้อนสุดร่มรื่น วิลล่าแห่งความสุขที่อยู่ใกล้แค่เอื้อมวิลล่าทุกหลังออกแบ...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.4 กม.
สร้างเสร็จ 2563
มะเร็ต
฿29,990,000
(฿4,410/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
This 6,800 SqM plot of land,
Details:
6,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿30,000,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,308 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,308 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.86 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale In Laem Set 4 Rai
มะเร็ต
฿30,000,000
฿31,500,000
(฿4,420/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
Land for sale, 4 rai, 1 ngan, beautiful view, selling price 6,500,000 baht per rai, has three-phase electricity, provincial water supply, has a 5-meter concrete road around the land.
Details:
6,792.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4.25 Rai Land for Sale near Laem-Set Road
มะเร็ต
฿30,000,000
(฿4,410/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
4.25 rai Seaview
Details:
6,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.15 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedrooms beachfront Pool Villa – Bang Kao Beach
มะเร็ต
฿31,000,000
(฿135,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 229 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
229 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 5 Bedrooms Mountain View Villa in Lamai for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต
฿32,000,000
(฿64,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Restaurant 2.32 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Resort and House for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต
฿32,000,000
(฿38,200/ตรม.)
ขายโรงแรม 19 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 19 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 837 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา...
Details:
19
Bedroom(s)
18
Bathroom(s)
837 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สถานที่ราชการ 0.5 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿33,000,000
(฿10,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿33,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.64 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
12 Rai Land for Sale Ready to Develop Land Pack
มะเร็ต
฿34,900,000
(฿1,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,300 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿34,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,300 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 2.59 กม.
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน มะเร็ต
ดูรูปทั้งหมด
Sky Villas Samui Beautiful Seaview Villas for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต
฿35,000,000
฿40,000,000
(฿70,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
10
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Emerald Bay View
มะเร็ต
฿35,000,000
(฿3,320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,540 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,540 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 4.67 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Seaview Land in Lamai
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
มะเร็ต
฿35,000,000
(฿5,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,228 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,228 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
180 Degree Sea Views 4Bedroom Lamai Pool Villa
มะเร็ต
฿39,800,000
(฿133,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
วิลล่า 4ห้องนอน พร้อมสุดยอดวิวทะเล 180องศา ในละไม เกาะสมุย จ.สุราษฎร์ธานี นิวโมเดิร์น ลักซูรี่ วิลล่า 3 ห้องนอน 1อพาร์ทเม้นท์พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว 4ห้องน้ำ วิวทะเลแบบพาโนรามา มีไฟฟ้า น้ำฟรี ที่จอดรถข...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.6 กม.
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
4 Houses on 2 Rai of Land in Quiet, South Lamai Area
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต
฿40,000,000
(฿133,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿40,000,000 (฿133,333/ตรม.)
Details:
9
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวทะเลบางส่วน
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สวนที่จัดภูมิทัศน์
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Skyfall Villa Unique Modern Eco Villa
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต
฿42,000,000
(฿124,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 339 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
339 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale At Maret
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
มะเร็ต
฿43,732,500
(฿4,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,996 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿43,732,500 (฿0/ตรม.)
Details:
9,996 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Seaview Pool Villa in Prime Location of Lamai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต
฿45,000,000
(฿22,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,980 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,980 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวทะเล
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai of Premium Beach Front for Sale near Lamai Beach
มะเร็ต
฿45,000,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,800 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.64 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3BR House for Sale in Samui
มะเร็ต
฿46,900,000
(฿72,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 651 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿46,900,000 (฿72,043/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
651 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
3 Rai Land for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿48,000,000
(฿10,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿48,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.64 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สมุย บีช พร๊อพเพอร์ตี้
มะเร็ต
฿52,000,000
(฿148,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ สมุย บีช พร๊อพเพอร์ตี้
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 352 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สมุย บีช พร๊อพเพอร์ตี้ บนทำเลของ มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
352 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.42 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ชั้น 1
วิวทะเลบางส่วน
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ประกาศให้เช่า:
฿800,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
18%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Established Bungalow Hotel Business for Sale – Prime Lamai
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต
฿55,000,000
(฿55,000/ตรม.)
ขายโรงแรม ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿55,000,000 (฿55,000/ตรม.)
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 0.39 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Exceptional Investment Opportunity in Lamai 4 Villas
มะเร็ต
฿55,600,000
(฿111,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 12 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา...
Details:
12
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สนามกอล์ฟ 1.62 กม.
สร้างเสร็จ 2556
มะเร็ต
฿56,000,000
(฿2,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,200 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿56,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.7 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Koh Samui next to the beach
มะเร็ต
฿59,000,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
ขายที่ดินเกาะสมุยติดชายหาด ติดถนนใหญ่รอบเกาะ ขายยก 2 แปลง รวม 2 ไร่ 1 งาน 78 ตรว ที่ดินตั้งอยู่ที่ ต.มะเร็ต อ.เกาะสมุย จ.สุราษฎร์ธานี ใกล้แหล่งชุมชนอาศัย ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่ใกล้เคียง :...
Details:
3,912 ตรม.
สมุย บีช วิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต
฿65,000,000
(฿433,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สมุย บีช วิลเลจ
วิลล่าหรูท่ามกลางบรรยากาศเขียวชอุ่ม ดื่มด่ำไปกับธรรมชาติได้อย่างสุนทรีย์ เพลิดเพลินไปกับความงดงามของหาดทราย สัมผัสกับการพักผ่อนอย่างแท้จริงสมุย บีช วิลเลจ (Samui Beach Village) ได้รับการพัฒนาและออกแบบ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.39 กม.
สร้างเสร็จ 2543
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive Ocean View Villa for Sale at Lamai – Huathanon
มะเร็ต
฿68,000,000
(฿252,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 269.50 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
269.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Restaurant 1.58 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
Flat Land for Sale in Lamai Prime Location
มะเร็ต
฿68,000,000
(฿5,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿68,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 1.58 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
10,804 Sqm Land for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿70,000,000
(฿6,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,804 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,804 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.64 กม.