ขายบ้าน ใน บ่อผุด, เกาะสมุย
(มี บ้าน 712)
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale – Ideal for Residence or Condominium
บ่อผุด
฿65,000,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,324 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,324 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Baan Jasmin 5 Villas Plai Laem
บ่อผุด
฿65,000,000
(฿40,500/ตรม.)
ขายโรงแรม 15 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 15 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราค...
Details:
15
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2552
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
30 Rooms Hotel for Sale in Bophut Koh Samui
บ่อผุด
฿65,000,000
(฿108,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 30 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 30 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿108,333/ตรม.)
Details:
30
Bedroom(s)
32
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ศูนย์การค้า 0.03 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซันดารา ดาซานา วิลล่า
บ่อผุด
฿65,000,000
(฿96,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซันดารา ดาซานา วิลล่า
ซันดารา ดาร์ซานา วิลล่าสัมผัสประสบการณ์ความหรูหราทันสมัยที่ซันดารา ดาร์ซานา วิลล่าสุดหรูที่ตั้งอยู่บนยอดเขาหินบนเกาะสมุย วิลล่าแห่งนี้มีทัศนียภาพของเกาะและท้องทะเลที่สวยงาม โดยผสมผสานการออกแบบร่วมสมัย...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
670 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน กม.
ชายหาด 3.67 กม.
บ่อผุด
฿65,000,000
(฿92,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
9,600 Sqm Land for Sale in Chaweng Noi
บ่อผุด
฿65,400,000
(฿6,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.19 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Charming Thai Ayutthaya Villas
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿67,000,000
(฿66,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2543 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿6...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2543
วิวภูเขา
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Ban Kaew Villas
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ราคาคุ้มค่าที่สุด
บ่อผุด
฿67,000,000
(฿66,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2543
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Exceptional Sea View Land Plot in Plai Laem
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿67,200,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,948 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿67,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,948 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 0.76 กม.
ดูรูปทั้งหมด
🌊 EXCEPTIONAL BEACHFRONT VILLA PLAI LAEM ,BIG BUDDHA AREA
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด
฿69,000,000
฿79,900,000
(฿275,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บ่อผุด
ดูรูปทั้งหมด
Hotel with High Potential for Sale Bo Phut, Koh Samui
บ่อผุด
฿69,000,000
(฿68,800/ตรม.)
ขายโรงแรม 35 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 35 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿69,000,000 (฿69,000/ตรม.)
Details:
35
Bedroom(s)
35
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
1,600 Sqm Land for Sale in Chaweng Noi
บ่อผุด
฿70,000,000
(฿43,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.19 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นารายัน ไฮท์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿70,000,000
(฿155,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ นารายัน ไฮท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นารายัน ไฮท์ บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
450 ตรม.
ประมาณการค่าเช่า:
฿364,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Sea View Development Land – 5.5 Rai in Plai Laem
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿70,000,000
(฿7,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,948 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,948 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
8,7 Rai Sea View Land in Chaweng Noi for Sale
บ่อผุด
฿70,200,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,040 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,040 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.16 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5,5 Rai Sea View Land in Plai Laem for Sale
บ่อผุด
฿72,000,000
(฿8,160/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,800 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.1 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 Bali Style Villa Investment in Bangrak for Sale
บ่อผุด
฿75,000,000
(฿55,200/ตรม.)
ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 20 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,356 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿55,310/ตรม.)
Details:
20
Bedroom(s)
20
Bathroom(s)
1,356 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 0.72 กม.
กำลังก่อสร้าง
ดูรูปทั้งหมด
An Architectural Masterpiece & High-Yield Investment
บ่อผุด
฿76,900,000
(฿192,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
8
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 4 Bedrooms Sea View Mansion for Sale in Chaweng Noi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿78,000,000
(฿111,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿78,000,000 (฿111,429/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Restaurant 0.49 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Storage Room
Integral Kitchen
ดูรูปทั้งหมด
ซามูจาน่า
บ่อผุด
฿78,200,000
(฿77,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ซามูจาน่า
อีกระดับของชีวิตที่เหนือกว่ากับ Samujana (ซามูจานา) Ultimate Luxury Private Pool Villa ที่สุดของความหรูหราแห่งการใช้ชีวิต ภายใต้คอนเซ็ปต์ "สถานที่ของคุณ เวลาของคุณ" ทุกคำตอบของที่สุดแห่งประสบการณ์การอ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,005 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.97 กม.
สนามบิน 4.92 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวทะเล
ยิมส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Brand-New Luxury Villa with Panoramic Sea & Koh Phangan View
บ่อผุด
฿79,000,000
(฿121,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Gorgeous 6BR Sea View Villa in Bophut Hills
บ่อผุด
฿80,000,000
(฿39,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,020 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2551 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
2,020 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2551
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
A Luxurious Retreat with Panoramic Sea Views in Koh Samui for Sale
บ่อผุด
฿80,000,000
(฿133,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿133,333/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land in Chaweng Hils for Sale
บ่อผุด
฿80,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 2.35 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Rare Beachfront Land for Sale – Plai Laem, Koh Samui
บ่อผุด
฿80,000,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.02 กม.
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Stunning Sea View Villa for Sale
บ่อผุด
฿82,000,000
(฿136,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
5
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.48 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
10BR Sea View Villa in Chaweng Noi, Amazing Investment Opportunity
บ่อผุด
฿84,900,000
฿130,000,000
(฿169,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Beachfront Land in Plai Laem
บ่อผุด
฿85,000,000
(฿20,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,220 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,220 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.68 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Sea View Villa Chaweng for Sale
บ่อผุด
฿85,000,000
(฿70,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿70,833/ตรม.) หรือทำสัญญาเช...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Seaview Villa with Garden in Chaweng Noi
บ่อผุด
฿85,000,000
(฿68,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,230 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿69,106/ตรม.)
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,230 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
21
22
23
24
631 - 660 จาก 712 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
บ่อผุด
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบ่อผุด
อนาวา สมุย
มี 51 ยูนิต
ราคา: ฿3.87M - ฿10.4M
ดูข้อมูลโครงการ
เอลิท เนเบอร์ฮู้ด 2
มี 48 ยูนิต
ราคา: ฿8.88M
ดูข้อมูลโครงการ
วิง สมุย คอนโด
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿2.98M - ฿8.28M
ดูข้อมูลโครงการ
ทีค เฮอริเทจ สมุย
มี 28 ยูนิต
ราคา: ฿13.2M - ฿24.7M
ดูข้อมูลโครงการ
ดรอร์ ลักชัวรี่ วิลล่า
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿13M - ฿15M
ดูข้อมูลโครงการ
โอโว่ วิลล่า
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿10.5M - ฿14M
ดูข้อมูลโครงการ
เอลิท เนเบอร์ฮู้ด 3
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿8.88M - ฿13.9M
ดูข้อมูลโครงการ
บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
มี 20 ยูนิต
ราคา: ฿8.48M - ฿16.5M
ดูข้อมูลโครงการ
วันย่า ซิซิลี่
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿14M - ฿30.8M
ดูข้อมูลโครงการ
สวัสดี พลู วิลล่า - ปลายแหลม
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿10.9M - ฿16.2M
ทำเลที่ตั้ง
1
เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿5,386,877
▼ -3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
2
ซันเซ็ท โคฟ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿24,839,490
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
3
สมุย กรีน คอทเทจ
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿6,184,933
▲ 7.7%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
4
ลักซ์ นีโอ
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿29,727,583
▼ -29.7%