• เชียงใหม่

      ประกาศขาย บ้าน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์

      (มี บ้าน 9)

      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์, บ่อผุด
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿5,900,000 (฿86,600/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Unique Residence เป็นที่พักอาศัยสไตล์รีสอร์ท โครงการตั้งอยู่บนเนินเขาบางรัก สามารถมองเห็นวิวทะเลได้แบบ 180 องศา อยู่ใกล้หาดเฉวง หมู่บ้านชาวประมง อุทยานแห่งชาติหมู่เกาะอ่างทอง และพระพุทธรูปองค์ใหญ่ ด้ว...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 68 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ประมาณการค่าเช่า:฿46,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,060/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์, บ่อผุด
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿11,900,000 (฿104,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 114 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      Marina View
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ประมาณการค่าเช่า:฿76,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,130/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล บ่อผุด, เกาะสมุย
    • ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์, บ่อผุด
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿12,900,000 (฿106,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 121 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿102,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,445/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์, บ่อผุด
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿12,900,000 (฿80,500/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿91,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,200/เดือน
      บ่อผุด
      ฿12,900,000 (฿109,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 118 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      Marina View
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿83,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,310/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿14,500,000 (฿95,200/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 152 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ประมาณการค่าเช่า:฿103,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,840/เดือน
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿16,200,000 (฿98,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 165 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿115,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,425/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿19,900,000 (฿88,300/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 225 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      Marina View
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿141,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿10,125/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์, บ่อผุด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์, บ่อผุด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์, บ่อผุด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์, บ่อผุด
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿22,900,000 ฿26,900,000 (฿57,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 399 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 3 ม.ค. 2571
      ประมาณการค่าเช่า:฿214,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 11%