ขายบ้าน ใน เมืองสระบุรี, สระบุรี

      (มี บ้าน 42)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      344 ตรม. Office for sale in เมืองสระบุรี, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      Commercial building, 3 floors for Sale in Saraburi
      ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ฿6,000,000 (฿17,400/ตรม.)
      344 ตรม. Office for sale in เมืองสระบุรี, สระบุรี
      อาคารพาณิชย์ทำเลดี ติด ถ.พหลโยธิน  ฝั่งเข้าเมือง เยื้องสนามกีฬา ต.ดาวเรือง อ.เมืองสระบุรี ที่จอดรถเยอะมาก ฟังก์ชั่นครบ พร้อมใช้งาน  ตกแต่งภายใน สไตล์ยุโรปคลาสสิก  3 ชั้น 2 คูหา  &n...
      Details:
      7 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 344 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      Restaurant 37.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน โคกสว่าง, สระบุรี, โคกสว่าง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน โคกสว่าง, สระบุรี, โคกสว่าง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน โคกสว่าง, สระบุรี, โคกสว่าง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน โคกสว่าง, สระบุรี, โคกสว่าง, เมืองสระบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน โคกสว่าง, สระบุรี, โคกสว่าง, เมืองสระบุรี
      Land for sale for 10 Rai
      โคกสว่าง, เมืองสระบุรี
      ฿7,000,000 (฿438/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน โคกสว่าง, สระบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล โคกสว่าง, สระบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿7,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      16,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      Land for Sale in Thetsaban 4 Soi 5
      ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ฿8,250,000 (฿1,770/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี
      ขายที่ดินหน้าปากซอยทางเข้าเป็นโรงพยาบาล ร้านสะดวกซื่อก็อยู่ใกล้หน้าปาดซอย มีร้านค้าตรงหน้าปากซอยอีกไม่กี่ปีจะมีถนนใหญ่ตัดผ่านสามารถซื้อเก็บไว้เพื่อเพิ่มมูลค่าได้ 
      Details:
      4,672 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      Restaurant 37.23 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      House for sale with land, good location, alley opposite Saraburi Hospital.
      ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ฿10,000,000 (฿16,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ปากเพรียว, สระบุรี
      ขายบ้านสระบุรี 153 ตารางวา ซอยตรงข้ามหน้าโรงพยาบาลสระบุรี เหมาะกับการทำอพาเม้น ทำหอพัก หรืออยู่อาศัยเดินทางสะดวกมากๆค่ะ ใกล้วิทยาลัยพยาบาล ใกล้ห้าง ใกล้โรงเรียน ราคา 10,000,000 บาท (ราคาคุยได้นะคะ)&nb...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 612 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี, หนองยาว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี, หนองยาว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี, หนองยาว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี, หนองยาว, เมืองสระบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี, หนองยาว, เมืองสระบุรี
      Land for sale on Phahonyothin Road, 35 rai, opposite Adisorn Camp, Saraburi
      หนองยาว, เมืองสระบุรี
      ฿10,000,000 (฿179/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี
      🏞️ ที่ดินเปล่าถมแล้ว ขนาดใหญ่ 35 ไร่ 🛣️ ติดถนนพหลโยธินยาวถึง 245 เมตร 📍 ทำเลทอง ก่อนถึงทางแยกถนนมิตรภาพเพียง 5 กม. ปากทางเข้าวัดหนองยาว ถนนพหลโยธิน (หมายเลข1) กม.101-400 ต.หนองยาว อ.เมือง จ.สระบุรี...
      Details:
      56,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      Land for sale 9 kilometers from Robinson Saraburi, adjacent to the bypass road.
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ฿22,000,000 (฿8,730/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี
       “ที่ดินทำเลทอง ไม่ต้องรออนาคต — ตรงนี้คือ ‘อนาคต’ แล้ว”  Rare Location — ใครเห็นก่อน ได้เปรียบก่อน  ทำเลแบบนี้…ไม่ได้มีบ่อย และไม่เคยรอใครนา...
      Details:
      2,520 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวเมือง
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี, ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      Urgent sale! Prime location in Saraburi, very beautiful property, 40,000,000 baht.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ปากเพรียว, เมืองสระบุรี
      ฿40,000,000 (฿11,900/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ปากเพรียว, สระบุรี
      ขายที่ดินแปลงมุม เนื้อที่ 2 ไร่ 42 ตร.วาราคา 40,000,000 บาท 📍 ที่ดินแปลงมุม ทำเลดีเหมาะทำปั๊มน้ำมัน  ร้านสะดวกซื้อ หรือทำธุรกิจ ✅ ผู้ซื้อไม่ต้องออกค่าใช้จ่ายวันโอน(ผู้ขายรับผิดชอบค่าโอนและภาษีท...
      Details:
      3,371.60 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวเมือง
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      Vacant Land for Sale in Saraburi 5,200 SQ.W. next to PTT Gas Staion
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ฿55,000,000 ฿55,000,000 (฿2,640/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี
      ขายที่ดินเปล่า  13 ไร่อำเภอเมืองสระบุรีขายที่ดินติดถนนพหลโยธินอำเภอเมืองสระบุรีขายที่ดินถมดินแล้วเสมอถนนผมเต็มทั้งแปลงแล้วด้านซ้ายเป็นปั๊มปตทPTT ,  ด้านขวาเป็นปั๊มPT.  ที่ดินทำเลทองหน้...
      Details:
      20,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      Restaurant 37.43 กม.
      วิวเมือง
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      55,000,000 THB. 13 rai of leveled land - Saraburi city, next to a gas station.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ฿55,000,000 (฿1,060,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี
      (55,000,000.-บาท ที่ดินถมแล้ว 13ไร่ -เมืองสระบุรี) (13ไร่55ล.)#ติดปั๊มปตท.ดาวเรือง#ติดKFC ขายที่ดินติดถนนพหลโยธิน เมืองสระบุรี ทำเลดี ถูกและถมดินแล้ว  ที่ดิน 13 ไร่ หน้าเส้นพหลโยธิน เมืองสระบุรี...
      Details:
      52 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวเมือง
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี, ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      Land for sale Saraburi Thailand 13 rai
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ดาวเรือง, เมืองสระบุรี
      ฿65,443,750 (฿3,150/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี
      ขายที่ดินอำเภอเมืองสระบุรี ราคายก13ไร่ 65,443,750 บาท (65.4ล้าน)ขายที่ดินติดถนนพหลโยธิน1 ที่ดินสวยทำเลธุรกิจหน้ากว้าง127 เมตรถมดินแล้ว เฉลี่ยขายไร่ล่ะ 5,000,000 บ. คิดเฉลี่ยขายตารางวาล่ะ 12,500 บาท ถ...
      Details:
      20,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เมืองสระบุรี

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา
      ขายที่ดิน ใน ตลิ่งชัน, สระบุรี, ตลิ่งชัน, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ตลิ่งชัน, สระบุรี, ตลิ่งชัน, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ตลิ่งชัน, สระบุรี, ตลิ่งชัน, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน ตลิ่งชัน, สระบุรี, ตลิ่งชัน, เมืองสระบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ตลิ่งชัน, สระบุรี, ตลิ่งชัน, เมืองสระบุรี
      128 rai of land, title deed, suburb of Saraburi
      ตลิ่งชัน, เมืองสระบุรี
      ฿130,000,000 (฿634/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ตลิ่งชัน, สระบุรี
      ที่ดิน 128 ไร่ โฉนด ตั้งอยู่ตำบลบางชัน อำเภอเมือง จังหวัดสระบุรี ขายเหมา 130 ล้าน ติดทางรถไฟ ติดลำคลอง ห่างจากสถานีรถไฟ 153 เมตร หน้าแปลงติดถนนดำ กว้าง 120 เมตร
      Details:
      204,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสนามกอล์ฟ
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี, หนองยาว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี, หนองยาว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี, หนองยาว, เมืองสระบุรี
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี, หนองยาว, เมืองสระบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี, หนองยาว, เมืองสระบุรี
      Land for sale, 35 rai, next to Phahonyothin Road, Saraburi Province
      หนองยาว, เมืองสระบุรี
      ฿314,720,000 (฿5,620/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองยาว, สระบุรี
      ขายที่ดิน 35 ไร่ ติดถนนพหลโยธิน จังหวัดสระบุรี – ทำเลโลจิสติกส์ เชื่อมทุกภาค       ที่ตั้ง: ติดถนนพหลโยธิน กม.101.5 จังหวัดสระบุรี   ราคา 8,800,000 / ไร่   ขนาดพื้นที่:...
      Details:
      56,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 42 จาก 42 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สระบุรี
      3. เมืองสระบุรี

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเมืองสระบุรี

      ปากเพรียว
      ปากเพรียว
      มี 15 ยูนิต
      ราคา: ฿1.52M - ฿40M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ดาวเรือง
      ดาวเรือง
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿1.18M - ฿65.4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      โคกสว่าง
      โคกสว่าง
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿1.5M - ฿7M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองโน
      หนองโน
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿730K - ฿5.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองยาว
      หนองยาว
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿2.7M - ฿315M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปากข้าวสาร
      ปากข้าวสาร
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿990K - ฿2.2M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ตลิ่งชัน
      ตลิ่งชัน
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿768K - ฿130M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นาโฉง
      นาโฉง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.17M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองปลาไหล
      หนองปลาไหล
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.47M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในเมืองสระบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเมืองสระบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่