ขายบ้าน ใน สมุทรปราการ
(มี บ้าน 2,132)
ดูรูปทั้งหมด
Land & Warehouse for Sale near Suvannabhumi Airport
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ
฿262,000,000,000
(฿16,500,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางโฉลง, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล บางโฉลง, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿262,000,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to Suvarnabhumi Airport, 14.1.56 rai.
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ
฿359,750,000,000
(฿15,700,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางโฉลง, สมุทรปราการ
ที่ดินทางเข้าสนามบินสุวรรณภูมิ ติดถนนบางนา-ตราด ตรงข้ามเซ็นทรัลวิลเลจ ใกล้เมกาบางนา เนื้อที่ 14.1.56 ไร่ ขายไร่ล่ะ 25 ล้านบาทสนใจติดต่อ : สุภาวดี 0842365993
Details:
23,076 ตรม.
>
1
2
3
...
70
71
72
2,131 - 2,132 จาก 2,132 ยูนิต
ไทย
สมุทรปราการ
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสมุทรปราการ
เมืองสมุทรปราการ
มี 2,373 ยูนิต
ราคา: ฿209K - ฿422M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางพลี
มี 1,516 ยูนิต
ราคา: ฿15.1K - ฿362B
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางบ่อ
มี 504 ยูนิต
ราคา: ฿905K - ฿302M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางเสาธง
มี 125 ยูนิต
ราคา: ฿15.1K - ฿148M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระสมุทรเจดีย์
มี 100 ยูนิต
ราคา: ฿50.3K - ฿1.01B
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระประแดง
มี 99 ยูนิต
ราคา: ฿55.3K - ฿1.01B
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสมุทรปราการ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
แอสปาย เอราวัณ
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿1,800,782
▼ -19.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
ไอดีโอ สุขุมวิท 115
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿1,710,239
▼ -13.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
เดอะ ทรัสต์ คอนโด แอทบีทีเอส เอราวัณ
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿1,800,782
▼ -5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 780 โครงการ สำหรับบ้านในสมุทรปราการ
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง