ประกาศขาย บ้าน ในโครงการ Vivaldi Banga

      (มี บ้าน 1)

      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ Vivaldi Banga, บางแก้ว
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ Vivaldi Banga, บางแก้ว
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ Vivaldi Banga, บางแก้ว
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ Vivaldi Banga, บางแก้ว
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ Vivaldi Banga, บางแก้ว
      Vivaldi Banga
      ประกาศเมื่อ 9 ชั่วโมงที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 ชั่วโมงที่แล้ว
      บางแก้ว
      ฿18,000,000 (฿60,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ Vivaldi Banga
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Vivaldi Banga บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 2.77 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿135,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      อัพเดทล่าสุด: 2 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรปราการ
      3. บางพลี
      4. บางแก้ว
      5. Vivaldi Banga

      รายละเอียดของโครงการ Vivaldi Banga

      ชื่อโครงการ: Vivaldi Banga
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: กำลังก่อสร้าง
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 1
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ ไม่ระบุ
      ทำเลที่ตั้ง: บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
      รายละเอียดของโครงการ Vivaldi Banga

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ Vivaldi Banga

      ณ ขณะนี้เรามียูนิตในโครงการ Vivaldi Banga ที่ลงประกาศขายไว้กว่า 1 ยูนิต ซึ่งมีราคาเริ่มต้นตั้งแต่ โดยมียูนิตแบบ N/A เท่านั้นที่เหลืออยู่ตอนนี้ และหากเทียบกับราคาขายปัจจุบัน กับอัตราค่าเช่าในโครงการ Vivaldi Banga นี้แล้ว จะสามารถได้ค่าเฉลี่ยผลตอบแทนการเช่าต่อปี คิดเป็น 9%

      โดยโครงการ Vivaldi Banga จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: รปภ. 24ชั่วโมง และ กล้องวงจรปิด

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      ขายบ้าน ใกล้ แอร์พอร์ตลิงค์ ขายบ้าน ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า BTS ขายบ้าน ใกล้ สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT