ขายบ้าน ใน สงขลา
(มี บ้าน 310)
ดูรูปทั้งหมด
Location near Prince of Songkla University, Hadayai.
คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา
฿12,000,000
(฿182,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 21 ห้องนอน ใน คอหงส์, สงขลา
อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 3 อาคาร21 ห้อง 21 ห้องน้ำ เหมาะกับทำหอพัก ถนนปุณณกันต์ ระหว่างประตู 108 – 109 200 เมตร จาก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เพียง 200 เมตร / 300 ไป ตลา...
Details:
21
Bedroom(s)
21
Bathroom(s)
66 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2539
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ทำเลใกล้มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์หดาใหญ่
คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา
฿12,000,000
(฿182,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 21 ห้องนอน ใน คอหงส์, สงขลา
อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 3 อาคาร 21 ห้อง 21 ห้องน้ำ เหมาะกับทำหอพัก ถนนปุณณกันต์ ระหว่างประตู 108 – 109 / ห่างจาก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เพียง 200 เมตร / 3...
Details:
21
Bedroom(s)
21
Bathroom(s)
66 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2539
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale or rent on Tinsuranon Road
เขารูปช้าง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿12,500,000
(฿51,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เขารูปช้าง, สงขลา
ขายหรือให้เช่าบ้านเดี่ยวริมถนนติณสูรานนท์ ขนาด 93.20 ตรว. เขารูปช้าง สงขลา- 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ- ห่างจากโรงพยาบาลสงขลา 5 กม-ห่างจากขนส่งสงขลา 2 กม-ห่างโรงเรียนดาวนายร...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
242 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2548
เขารูปช้าง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿12,900,000
(฿27,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ สุชาดา ฮิลล์ไซด์ แยกสำโรง สงขลา
บ้านเดี่ยวแนวคิดจาก Organic Living ใช้ชีวิตใกล้ชิดธรรมชาติ ในแบบวิถีคนเมือง บนทำเลดีมาก เดินทางสะดวก 5 นาทีจากโลตัสสงขลา สวนส่วนกลางสีเขียว บรรยากาศที่ร่มรื่น เป็นส่วนตัว สงบ สดชื่น สุชาดา...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
460.96 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวทะเล
วิวภูเขา
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุชาดา ฮิลล์ไซด์ แยกสำโรง สงขลา
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
เขารูปช้าง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿12,960,000
(฿28,100/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
460.96 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวทะเล
วิวภูเขา
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุชาดา ฮิลล์ไซด์ แยกสำโรง สงขลา
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
เขารูปช้าง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿13,771,000
(฿31,500/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
437 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
วิวภูเขา
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,374/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุชาดา ฮิลล์ไซด์ แยกสำโรง สงขลา
เขารูปช้าง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿13,792,000
(฿35,500/ตรม.)
พบกับบ้านพักอาศัยสองชั้นระดับพรีเมียมที่ตั้งอยู่ในย่านเขารูปช้าง เมืองสงขลา ในราคา 13,792,000 บาท บ้านพักอาศัยสุดหรูแห่งนี้มีพื้นที่ใช้สอยกว้างขวางถึง 387.90 ตร.ม. เหมาะสำหรับผู้ที่แสวงหาความสะดวกสบาย...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
387.90 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2568
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,474/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เกาะยอ, เมืองสงขลา, สงขลา
฿15,000,000
(฿4,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะยอ, สงขลา
ขายที่ดินเกาะยอ 2-1-79.8ไร่ สงขลา ⛰เนื้อที่ 2-1-79.8 ไร่ (1 โฉนด) ขายรวมทั้งสิ้น 15 ล้านบาท ค่าโอน คนละครึ่ง 🌸พื้นที่ สีชมพู ที่ดินประเภท : ชุมชน🏘 หน้ากว้าง 22.24 เมตร ลึกทั้งสองข้าง 308...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-1-12 Rai Land for Sale near Khlong Hae Floating Market
คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา
฿15,500,000
(฿4,290/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองแห, สงขลา
ขายที่ดิน 2 ไร่ 1 งาน ใกล้ตลาดน้ำคลองแห มีถนนตัดผ่ากลาง เหมาะสำหรับการทำโครงการบ้านจัดสรร และที่อยู่อาศัย
Details:
3,608 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 197.1 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House with Land for Rent in Songkhla
บ่อยาง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿16,500,000
(฿35,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บ่อยาง, สงขลา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 468 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อยาง, สงขลา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿16,500,000 (฿35,256/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
468 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สงขลา
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale near Khlong Hae Floating Market
คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา
฿19,000,000
(฿5,930/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองแห, สงขลา
ที่ดินสวยถมแล้ว ทำเลดีมาก แบ่งขายไร่ละ 12 ล้านบาท ลดเหลือ 8.5 ลบ/ไร่เหมาะทำที่อยู่อาศัย โครงการจัดสรรบ้านขาย/เช่าอยู่หลังร้าน 7-11 ใกล้แหล่งชุมชน สิ่งอำนวยความสะดวก ️เดินทางไปมาสะดวก น้ำไม่เคยท่วม- ใก...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Khlong Hae
คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา
฿19,425,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองแห, สงขลา
ที่ดินใกล้เมืองเหมาะสำหรับขึ้นโครงการบ้านจัดสรรบ้านเดี่ยวทาวน์เฮ้าส์
Details:
5,180 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 195.16 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale/rent, opposite Songkhla Social Security Office, can be used for organizing events and marketing.
พะวง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿20,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พะวง, สงขลา
เนื้อที่ 1.55 ไร่ น้ำไฟพร้อม ให้เช่าทำกิจกรรม Event พร้อมอุปกรณ์จัดตลาดนัด ถูกมาก ราคาขายยกแปลง 20 ล้าน มีห้องน้ำเคลื่อนที่ /a> Tel : 087-2943130 คุณนก 080-2714362 คุณปอ 089-4665376 คุณวุฒิ =...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศ ขาย+เช่า! ที่ดินทำเลดี ติดถนนนวลแก้วตัดใหม่ พร้อมบ้าน
คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา
฿20,000,000
(฿333,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ สตูดิโอ ใน คอหงส์, สงขลา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล คอหงส์, สงขลา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿333,333/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่า...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai, on Phetkasem Road, Khuan Lang, next to DEPA.
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา
฿20,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ควนลัง, สงขลา
ขายที่ดิน 1 ไร่ ติดถนนเพชรเกษม ควนลัง ติด DEPA ใก้ล ฟอร์ด ระยะสั้น ระยะยาว พิกัด 6.995365005051499, 100.42747764229678
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale!! 6 rai land, red Garuda title deed, near Nawamin School, Songkhla
พะวง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿21,000,000
(฿2,160/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พะวง, สงขลา
ติดถนน สามารถแบ่งขาย / ให้เช่าได้ ทำเลดี สนใจจริงๆ ราคามาคุยกันหน้างานได้ค่ะ ====================== >>ช่องทางการติดต่อ<< Inbox : รับนายหน้า มีค่านายหน้าให้ 3% /a>
Details:
9,688 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in a prime location, on the street in front of Nawaminthrachuthit Taksin School, Songkhla.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พะวง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿21,000,000
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พะวง, สงขลา
ขขายที่ดิน ทำเลดี ซอยหน้าโรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ สงขลา ห้าแยกเกาะยอ ใกล้ โรงแรมลากูน่า สงขลา เจ้าของขายเอง
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for rent, 1.55 rai, with road frontage on two sides, opposite the Songkhla Social Security Office.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พะวง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿21,000,000
(฿8,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พะวง, สงขลา
ให้เช่าที่ดินทำเลดี ขนาดประมาณ 1.55 ไร่ ที่ดินติดถนน 2 ด้าน หน้ากว้างประมาณ 47 เมตร ลึกประมาณ 93 เมตร -ที่ดินถมแล้ว -มีรั้วล้อมรอบ -อยู่ในแหล่งชุมชน -การเดินทางสะดวก ทำเลใกล้สถานที่สำคัญ -เยื้องสำนักง...
Details:
2,480 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Hat Yai, Songkhla
คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา
฿21,600,000
(฿27,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คอหงส์, สงขลา
ขายที่ดินในเมือง หาดใหญ่ สงขลาทั้งหมด 8 ห้อง รวม 21.6 ล้านบาท (ห้องละ 2.7 ล้านบาท)ที่ดินตั้งอยู่ที่ถนนทุ่งรวงทอง ซอย 3 ใช้เวลาเพียง 10-15 นาที สวนสาธารณะเทศบาลนครหาดใหญ่ โรงพยาบาลกรุงเทพหาดใหญ่ บิ๊กซ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
8 Rai Land With 1,050 SQM Factory for Sale
ท่าช้าง, บางกล่ำ, สงขลา
฿22,000,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าช้าง, สงขลา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,084 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าช้าง, สงขลา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,084 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Industrial Factory Near Hat Yai Airport 4 Rai Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กำแพงเพชร, รัตภูมิ, สงขลา
฿25,000,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน กำแพงเพชร, สงขลา
อยู่ในทำเล กำแพงเพชร, สงขลา ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿25,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
พื้นที่ใกล้เคียง 66.64 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale in Songkhla, excellent location in Sadao, 25-0-98.6 rai.
สะเดา, สะเดา, สงขลา
฿26,000,000
(฿643/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สะเดา, สงขลา
ราคาที่ต้องการขาย 26 ล้านบาท ต่อรองลดราคา ได้. เจ้าของขายเอง ที่ดินแปลงสวยมาก มีสวนยางพารา อายุ 8 ปี พร้อมเริ่มตัดยางได้ ด้านหน้าติดถนนทางหลวง 4054 ส่วนด้านหลังแปลง ติดถนนสาธารณะของท้องถิ...
Details:
40,392 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Antara Apartment for Sale/Rent in Hat Yai
เทศบาลนครหาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา
฿28,000,000
(฿149,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 28 ห้องนอน ใน เทศบาลนครหาดใหญ่, สงขลา
อาคารอพาร์ตเมนต์แห่งนี้ตั้งอยู่ใจกลางเมืองหาดใหญ่และมีห้องพักให้เช่า 25 ยูนิต ทุกห้องมีเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเครื่องปรับอากาศ อาคารตั้งอยู่ในทำเลที่สะดวกต่อการช้อปปิ้งและการคมนาคม น้อยกว่า 1 กม. ถึงมหาว...
Details:
28
Bedroom(s)
26
Bathroom(s)
188 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
ชั้น 6
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Land with Car Storage for Sale in Bo Yang
บ่อยาง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿30,000,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อยาง, สงขลา
ขายที่ดินเป็นสถานที่จอดรถได้กว่า 50 คัน มีห้องเก็บอุปกรณ์
Details:
2,172 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty land, Kuan Lang Intersection, Hat Yai, 2 rai.
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา
฿32,500,000
(฿9,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ควนลัง, สงขลา
ขนาด 2 ไร่ (897.3 ตรว.) ราคาประเมินเอกชน 74.47 ลบ.
Details:
3,588 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
9 rai land, Singhanakhon, near PTT port, behind Songkhla Wittayakhom School
หัวเขา, สิงหนคร, สงขลา
฿34,200,000
(฿2,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวเขา, สงขลา
ที่ดิน 9 ไร่ สิงหนคร ใกล้ท่าเรือปตท. หลังโรงเรียนสงขลาวิทยาคม ถูกมาก ราคาขายไร่ละ 3.8 ล้าน ติดถนน สามารถแบ่งขาย / ให้เช่าได้ /a> Tel : 087-2943130 คุณนก 080-2714362 คุณปอ 089-4665376 คุณวุฒิ...
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale on Asia Road, Hat Yai-Pattani, near Lotus Chana
บ้านนา, จะนะ, สงขลา
฿37,000,000
(฿624/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านนา, สงขลา
ต้องการขายที่ดินติดถนนสายเอเชีย หาดใหญ่-ปัตตานี ใกล้โลตัสจะนะ เนื้อที่รวม 3 แปลง เนื้อที่ 37ไร่ 1งาน 77ตร.วา หันทิศเหนือ
Details:
59,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale behind Big C 91.1 SQW
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เทศบาลนครหาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา
฿45,000,000
฿60,000,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทศบาลนครหาดใหญ่, สงขลา
ขายที่ดินหลังบิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า ขนาด 1 ไร่ 1 งาน 91.1 ตร.วา สามารถต่อรองราคาได้ ถนนคอนกรีต
Details:
2,364 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
พื้นที่ใกล้เคียง 80.61 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Songkhla, Mueang District, area 7 rai 1 ngan 37 sq m, beautiful, near Ko Yo.
พะวง, เมืองสงขลา, สงขลา
฿48,000,000
(฿4,080/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พะวง, สงขลา
เพิ่มเติม()ขายที่ดิน สงขลา อำเภอเมือง ตำบล พะวง เนื้อที่ 2,937ตร.ว แปลงสวย ทำเลดี ใกล้เกาะยอพิกัด : 7°06'35.6"N 100°33'49.0"E ที่ตั้ง : ถนน ไทรบุรี ตำบล บ่อยาง ตำบล พะวง อำเภอ เมือง จังหวัด สง...
Details:
11,748 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Singhanakhon Land, Songkhla, near PTT Port, 20.25 rai
ชิงโค, สิงหนคร, สงขลา
฿50,625,000
(฿1,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชิงโค, สงขลา
ที่ดิน 20.25 ไร่ โฉนดครบครุฑแดง ถูกมาก ราคาขายไร่ละ 2.5 ล้าน หลังโรงเรียนสงขลาวิทยาคม เหมาะสร้างโกดัง เป็นย่านบริษัท ขุดเจาะปิโตรเลียม เหมาะสร้างบ้านจัดสรรเช่นกัน สนใจจริงๆ ราคามาคุยกันหน้างานไ...
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
9