ขายบ้าน ใน ระยอง
(มี บ้าน 788)
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿99,000,000
(฿2,530/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 24 ไร่ จ.ระยอง ห่างจากนิคมอุตสาหกรรม WHA ระยอง 36 เพียง 7 กม. มีความคล่องตัวในการเดินทาง ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เช่น - Fabrication - Office - Blasting &...
Details:
39,056 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 7.38 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Amata City Industrial Estate, Rayong, purple
มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง
฿104,965,000
(฿2,260/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบยางพร, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับ (ราคาพิเศษไร่ละ 3.5 ล้าน) 🏭ขายที่ดินในนิคมอมตะซิตี้ อ.ปลวกแดง จ.ระยอง ครับ เนื้อที่ 29ไร่ 3งาน 96ตารางวา 🟪 เป็นพื้นที่ สีม่วงเข้ม หน้ากว้างประมาณ 120 เม...
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Industrial Factory Estate 29 Rai with Ror Ngor 4 Rayong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
น้ำเป็น, เขาชะเมา, ระยอง
฿105,000,000
(฿2,260/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำเป็น, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 46,400 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำเป็น, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿105,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, good location, Soi 1, Nikhom Phatthana, Ban Khai District, Rayong Province 48-0-0
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿105,600,000
(฿1,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
พื้นที่ 48-0-0 ผังสีส้มลาย จุดเด่น ทำเลดีเยี่ยม ใกล้ โลตัส นิคมพัฒนา เพียง 1 กม. ใกล้ รพ.ปิยะเวชช์ใหม่ 1 กม. ใกล้ นิคมปิ่นทองใหม่ 2 กม. ใกล้ นิคม CP ใหม่ (กว่า 3,000 ไร่) ใกล้ รร.มารีวิทย์ใหม่ ใกล้...
Details:
76,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วาน่า คาซ่า
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
฿109,000,000
(฿418,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ วาน่า คาซ่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วาน่า คาซ่า บนทำเลของ เนินพระ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.69 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in front of Mae Ramphueng Beach, near Central Rayong, size over 10 rai.
ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
฿109,970,000
(฿6,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตะพง, ระยอง
ขายที่ดินหน้าหาดแม่รำพึง หน้ากว้างถึง 48 เมตร ใกล้ Central Rayong และท่าเรือเกาะเสม็ด เหมาะสำหรับทำโครงการพูลวิลล่า ที่สวย ทำเลดี เหมาะแก่การลงทุน รายละเอียดที่ดิน - ที่ดินเปล่า ขนาด 10-3-98.8 ไร่ (4,...
Details:
17,595.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with private Sea 32 Rai for Sale in Rayong
เนินฆ้อ, แกลง, ระยอง
฿115,000,000
(฿2,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินฆ้อ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 52,456 ตรม. อยู่ในทำเล เนินฆ้อ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿115,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
52,456 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิว 360 องศา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ขายที่ดินปลวกแดง 42 ไร่ For sale Pluak Daeng Rayong, 42 rais
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง
฿117,600,000
(฿1,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปลวกแดง, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 67,200 ตรม. อยู่ในทำเล ปลวกแดง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿117,600,000 (฿0/ตรม.)
Details:
67,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Huge Plot for Sale in Rayong
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
฿119,000,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินพระ, ระยอง
ข่าวดีจ้า ที่ดินทำเลทองมาแล้ว ในตัวเมืองระยอง ! ที่ดินเปล่าเนื้อที่7ไร่กว่า ถนนเส้นหลังสามารถตัดผ่านหลังเซ็นทรัลเพื่อออกสาย36 ได้ ถนนเส้นหน้าสามารถตัดผ่านถนนสุขุมวิทได้ จะสร้างตึกแถว อพาร์ทเม้น คอนโด...
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse + land for sale 20-3-15 rai, 9 warehouses, full tenants, Nikhom Phatthana
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿120,000,000
(฿48,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 9 ห้องนอน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
ขายโกดัง+ที่ดิน 20-3-15 ไร่ มีโกดัง 9 หลัง โกดังมีลูกค้าเช่าแล้วทั้งหมด ใกล้แยกมาบข่า ต.นิคมพัฒนา อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ซื้อแล้วมีรายได้ทันที โกดัง+ที่ดิน 20-3-15 ไร่ บนที่ดินมีโกดัง 9 หลัง โกดัง...
Details:
9
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ระยอง
ดูรูปทั้งหมด
Buy now and immediately earn 700,000 baht/month, 7% return per year.
มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿120,000,000
(฿12,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน มาบข่า, ระยอง
ซื้อแล้วมีรายได้ทันที 7 แสนบาท/เดือน ผลตอบแทน 7% ต่อปี ขายโกดัง+ที่ดิน 20-3-15 ไร่ โกดัง 9 หลัง พร้อมผู้เช่าเต็ม ห่างนิคมอุตสาหกรรม CPGCเพียง 6 กม. ใกล้แยกมาบข่า ต.นิคมพัฒนา อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ...
Details:
10,024 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2570
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to Amata City Industrial Estate, dark purple, 22 rai 49 sq m.
มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง
฿121,000,000
(฿3,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบยางพร, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏞️ขายที่ดินติดนิคมอมตะซิตี้ โซนจีน อ.ปลวกแดง จ.ระยอง เป็นพื้นที่ สีม่วงเข้ม ครับ ที่ดินมีเนื้อที่ 22 ไร่ 49.3 ตรว. หน้ากว้างประมาณ 80 เมตร ลึกประมาณ...
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale adjacent to a four-lane road, Highway 3191, in Pluak Daeng District, Rayong Province. Area: 50 rai.
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
฿125,000,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำคู้, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏞️ขายที่ดินติดถนนสี่เลน 3191 ต.แม่น้ำคู้ อ.ปลวกแดง จ.ระยอง แปลงที่ดินแบ่งออกเป็น 2 โฉนด เนื้อที่รวม 50 ไร่ 1 งาน 15 ตรว. 🟨 เป็นพื้นที่สีเหลืองครับ ⚡ที่ดิ...
Details:
80,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
**Urgent Sale: Land adjacent to main road, suitable for industrial use, purple zone (industrial zone).**
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿128,000,000
(฿2,280/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
***ประกาศขายที่ดิน ทำเลทอง อำเภอนิคมพัฒนา จังหวัดระยอง พื้นที่รวมประมาณ 35 ไร่ 1 งาน 92 ตร. วา*** 📍 ที่ตั้ง: ตำบลมะขามคู่ อำเภอนิคมพัฒนา จังหวัดระยอง เนื้อที่รวม: 35 ไร่ 1 งาน 92 ตร.วา (2 โฉนด) หน้าก...
Details:
56,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
50 Rai Land on Sukhumvit Road in Rayong for Sale
ทุ่งควายกิน, แกลง, ระยอง
฿129,516,400
(฿1,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งควายกิน, ระยอง
ที่ดินติดถนนสุขุมวิท 49 ไร่ 3 งาน 25.6 วา ด้านหน้าติดรั้วโรงงานน้ำแข็ง บริษัท เค.เอส.ไอซ์ 2539 จำกัด หลักกิโลเมตรที่280 ด้านหน้าติดถนนสุขุมวิท หน้ากว้าง 125 เมตร ด้านข้างติดซอยเทศบาลทุ่งควายกิน33 หน้า...
Details:
79,700 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 34.98 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Sukhumvit 6 lanes, in the heart of the EEC Rayong area, next to the bridge
มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿135,638,750
(฿5,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบข่า, ระยอง
จุดเด่น: - ที่ดินติดถนนสุขุมวิทสาย 21 (ถนนใหญ่ 6 เลน) - ต้นทุนต่อยูนิตต่ำ (เพราะหน้ากว้าง) - อยู่ตรงทางขึ้นสะพาน → มองเห็นเด่น เหมาะกับธุรกิจที่ต้องการหน้าติดถนน - 1.8 กม. จากถนนสาย 36 (บายพาสพัท...
Details:
24,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
37 Rai Land for sale at Banchang , Rayong
บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง
฿142,975,000
(฿2,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ระยอง
37 Rai Land for sale at Banchang , RayongLand near the sea at Pla beach Banchang , Rayong In area of ECC ( Eastern Economic Corridor.)Suitable for a village , Hotel , resort The dista...
Details:
60,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Private Land near Sea 38 Rai for Sale in Rayong
พลา, บ้านฉาง, ระยอง
฿143,000,000
(฿2,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลา, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 60,200 ตรม. อยู่ในทำเล พลา, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿143,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
60,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิว 360 องศา
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale adjacent to CPGC Industrial Estate, Nikhom Pattana District, Rayong Province, 61.5 rai.
มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿147,000,000
(฿1,510/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบข่า, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏞️ขายที่ดินติดนิคมCPGC อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง พื้นที่ 61ไร่ 2 งาน 28 ตรว. ถนนเข้าออกกว้าง 6-8 เมตร 🚛เดินทางเข้า-ออกได้สะดวก มีสิ่งอำนวยความสะดวก ครบวงจรเลยครั...
Details:
97,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
GrandBlue Resort & BeachClub - Mae Phim Beach, Rayong.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
กร่ำ, แกลง, ระยอง
฿150,000,000
(฿30,000/ตรม.)
ขายโรงแรม ใน กร่ำ, ระยอง
อยู่ในทำเล กร่ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿150,000,000 (฿30,000/ตรม.)
Details:
5,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Rayong Makham Khu
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿153,435,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
ขายที่ดินระยอง 25-2-29ไร่ พื้นที่ สีม่วง หน้ากว้าง ประมาณ 80 เมตรที่ตั้ง ต.มะขามคู่ อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ติดถนน4เลน สาย13 กว้างขวาง ใกล้บริษัท โรงงาน แหล่งชุมชน ตลาด ร้านค้า-หน้ากว้าง ปร...
Details:
40,916 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 6.72 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale Pluak Daeng District Rayong Thailand
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง
฿162,000,000
(฿2,020/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปลวกแดง, ระยอง
ขายที่ดินทำเลทอง อำเภอปลวกแดง จังหวัดระยอง ประเทศไทย ที่ดิน 2 แปลงติดกัน เนื้อที่รวมกว่า 50 ไร่ครึ่งติดถนนใหญ่หมายเลข 3191 หน้ากว้าง 160 เมตร ลึก 500 เมตรทำเลเด่น ติดถนนใหญ่ เหมาะสำหรับการลงทุน...
Details:
80,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 17.71 กม.
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
💰 Land in Map Ta Phut, Rayong, EEC, purple pattern, size 27-2-15.3 rai
มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง
฿175,000,000
(฿3,970/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบตาพุด, ระยอง
💰 ที่ดินที่มาบตาพุด ระยองแปลงนี้ เป็นที่ดินเปล่า มีขนาด 27-2-15.3 ไร่ หรือ 11,015.3 ตร.วา ทำเลอยู่บนทางหลวง หมายเลข 3191 ซึ่งเป็นถนนที่เชื่อมระหว่างทางหลวงหมายเลข 36 (แยกมาบข่า) กับถนนสุขุมวิท(3)ที่ด...
Details:
44,061.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Nice Plot near to Maptaphut Industrial Port for Sale
บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง
฿181,340,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ระยอง
ขายที่ดิน 60-1-78 ไร่ พื้นที่ EEC ต.พลา อ.บ้านฉาง จ.ระยอง ไร่ละ 3,000,000 ต่อรองได้ พื้นที่ EEC (ผังสีเหลือง) *ทำเลทองเหมาะพัฒนาทำโครงการบ้านจัดสรร โรงงาน โกดังสินค้า Work Shop *ขนาดเนื้อที่ 60-1-78 ไ...
Details:
96,712 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 3.9 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on Sukhumvit Road
เชิงเนิน, เมืองระยอง, ระยอง
฿192,000,000
(฿4,970/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงเนิน, ระยอง
ขายที่ดินริมถนนสายบายพาสเลี่ยงเมืองระยอง สาย 36 เนื้อที่ประมาณ 25 ไร่, ใกล้โรงพยาบาลศรีระยอง ห่างจาก เซ็นทรัล , BigC ,Marko ประมาณ 3.7 กิโล. ที่ดินเหมาะทำเป็นหมู่บ้านจัดสรรค ปั้มน้ำมัน อาค...
Details:
38,620 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.05 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Industrial Land for Sale near Amata City Rayong
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง
฿195,000,000
(฿2,770/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบยางพร, ระยอง
ขายที่ดินผังสีม่วง ใกล้นิคมอมตะซิตี้ ปลวกแดง ระยอง ที่ดินแปลงสวย ทำเลอุตสาหกรรม ใกล้นิคมอมตะซิตี้ และถนนสาย 331 เหมาะสำหรับสร้างโรงงาน โกดัง คลังสินค้า ศูนย์กระจายสินค้า หรือซื้อเพื่อลงทุนในพื้นที่ EE...
Details:
70,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Nikhom Phatthana
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿208,000,000
(฿1,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 171,200 ตรม. อยู่ในทำเล พนานิคม, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿208,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
171,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
48.5 Rai Land For Sale in Ma Ta Phut Rayong
มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง
฿220,000,000
(฿2,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบตาพุด, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 77,940 ตรม. อยู่ในทำเล มาบตาพุด, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿220,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
77,940 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large Plot of Land for Sale - Industrial Estates Rayong
ห้วยโป่ง, เมืองระยอง, ระยอง
฿220,800,000
(฿1,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยโป่ง, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 153,600 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยโป่ง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿220,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
153,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large Plot of Land with Building for Sale in Thang Kwian
ทางเกวียน, แกลง, ระยอง
฿320,000,000
(฿171/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทางเกวียน, ระยอง
พื้นที่ติดกับถนนทะเลน้อย และออกจากที่ไปทางวัดวังหว้าได้สะดวกพื้นที่ส่วนใหญ่เป็นบ่อเลี้ยงกุ้งมีอาคารเก็บของขนาดใหญ่ 3 จุดบ้านเรือนไทยไม้สักทั้งหลังถนนถายในใหญ่ขับรถสะดวกที่ติดกับป่าชายเลน(มีน้ำเค็มให้ใ...
Details:
1,868,220 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 24.14 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
25
26
27
751 - 780 จาก 788 ยูนิต
ไทย
ระยอง
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของระยอง
เมืองระยอง
มี 366 ยูนิต
ราคา: ฿13K - ฿672M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แกลง
มี 108 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿392M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านฉาง
มี 103 ยูนิต
ราคา: ฿850K - ฿457M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นิคมพัฒนา
มี 96 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿45B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปลวกแดง
มี 84 ยูนิต
ราคา: ฿4K - ฿190B
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านค่าย
มี 27 ยูนิต
ราคา: ฿790K - ฿800M
ดูทำเลเพิ่มเติม
วังจันทร์
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿50M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เขาชะเมา
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿4.09M - ฿105M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในระยอง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง