ขายบ้าน ใน บ้านฉาง, ระยอง
(มี บ้าน 102)
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale in Phala Subdistrict
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
พลา, บ้านฉาง
฿2,800,000
(฿3,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลา, ระยอง
ขายที่ดิน 200 ตรว. ถมแล้ว ในซอย รร.นานาชาติ ที่ดินสวยติดถนนคอนกรีต ล้อมรั้วลวดหนาม เดินทางสะดวกเข้าออกได้หลายทาง เหมาะสำหรับเป็นที่อยู่อาศัย บ้านพักตากอากาศ หรือเพื่อลงทุนทำอพาร์ทเม้นท์ จากโลตัส บ้าน...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 4.59 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Rayong, Ban Chang, 4 rai 2 ngan, near the expressway/motorway.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สำนักท้อน, บ้านฉาง
฿2,800,000
(฿437/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สำนักท้อน, ระยอง
ขายที่ดินระยอง บ้านฉาง 4 ไร่ 2งาน ใกล้ทางด่วนพิเศษมอเตอร์เวย์ พัทยา-มาบตาพุด เพียง 2 กม. พิกัดที่ดิน ต.สำนักท้อน อ.บ้านฉาง จ.ระยอง *จุดเด่นที่ดิน* -เหมาะสร้าง โรงงาน โกดัง คลังสินค้า บ้านจัดสรร...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Unbeatable Land Deal – Priced to Sell, Close to Motorway!
สำนักท้อน, บ้านฉาง
฿2,856,000
(฿1,780/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สำนักท้อน, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล สำนักท้อน, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,856,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดพยูนกรีนวิลล์
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿2,900,000
฿3,350,000
(฿17,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดพยูนกรีนวิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 162 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านหาดพยูนกรีนวิลล์ บนทำเลของ บ้านฉาง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2555&...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
162 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.7 กม.
สร้างเสร็จ 2555
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Pla, Baan Chang Rayong
พลา, บ้านฉาง
฿2,900,000
(฿91/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลา, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 32,000 ตรม. อยู่ในทำเล พลา, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พยูน การ์เด้น คลิฟ คอนโดมิเนียม
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿2,950,000
฿3,100,000
(฿35,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พยูน การ์เด้น คลิฟ คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พยูน การ์เด้น คลิฟ คอนโดมิเนียม บนทำเลของ บ้านฉาง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.45 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿14,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
มิตรประชา (บ้าน วันใหม่ เฟส 2)
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿2,980,000
(฿11,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ มิตรประชา (บ้าน วันใหม่ เฟส 2)
ขายบ้านเดี่ยวใครที่มองหาบ้านสวยราคาดี ร่มรื่นน่าอยู่ เหมาะมากกับครอบครัวที่ต้องการบรรยากาศที่ร่มรื่น จุดเด่นโครงการบรรยากาศดี /มีพื้นที่สวนกลาง/สันทนาการ/ออกกำลังกาย โครงการ มี 50 หลังคา เงียบสง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
271 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.74 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿13,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern Style House in Ban Chang for Sale
สำนักท้อน, บ้านฉาง
฿2,999,990
(฿6,690/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สำนักท้อน, ระยอง
บ้านใหม่พร้อมอยู่ ราคาพิเศษสุด 2,990,000.- -บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์น -เนื้อที่ 49.8 ตารางวา -หลังหัวมุม 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ -พื้นที่ใช้สอย 112 ตารางวา -วัสดุเกรด A (ผนังอิฐมอญ) -สามารถจอดรถได้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
448 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,000,000
(฿81/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บ้านฉาง คลิฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 36,800 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านฉาง คลิฟ บนทำเลของ บ้านฉาง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
36,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.57 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สินทวี การ์เด้น 1
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,100,000
฿3,200,000
(฿19,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ สินทวี การ์เด้น 1
หมู่บ้านสินทวีการ์เด้นท์1 (ตรงข้ามโรบินสัน บ้านฉาง) - เช่า 12,000 บาท/เดือน มัดจำ 2เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน (มีแอร์ เตียงนอน ตู้เสื้อผ้า ทีวี โต๊ะกินข้าว โซฟา) - บ้านเดี่ยว 1 ชั้น บนขนาดที่ดิน 69 ตร.ว....
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
157 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿700/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บ้านฉาง
ดูรูปทั้งหมด
Single House in The Heart of Map Ta Phut Ban Chang
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,290,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บ้านฉาง, ระยอง
ขายบ้านเดี่ยวบนพื้นที่ EEC โซนเนินกระปรอก บ้านฉาง มาบตาพุดขนาด 187 ตารางวา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คุ้มค่ากับพื้นที่รอบบ้านที่กว้างขวาง ร่มรื่น พร้อมต้นสักอายุ 20 ปี 3 ต้น สถานที่ใกล้เคียง -7-Eleven...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building, 3.5 floors, good location in the heart of Ban Chang city, near the central market.
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,300,000
(฿18,300/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน บ้านฉาง, ระยอง
📢📢ขาย ตึก 3 ชั้นครึ่ง พร้อมผู้เช่า 🏤 3 ห้องนอน 🛏️ 5 ห้องน้ำ 🛁🚽พร้อมห้องครัว🔪 และ ลานซักล้าง 🧺 🚩ทำเลดี 🛣️ถนนกว้าง อยู่ติดกับ ดับเพลิงและเทศบาลอำเภอบ้านฉาง และ ตลาดกลางบ้านฉาง 🏦🏪 ซื้ออยู...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
180 ตรม.
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,300,000
(฿2,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ระยอง
📍ที่ดินแบ่งขาย3 งาน 3.3ล้าน พิกัด สี่กั๊กเนินกระปรอก อ.บ้านฉาง ระยอง เข้าได้หลายทาง ถนนบรูพาพัฒน์เนินกระปรอกล้อเกวียน หาดพยูน ✨ต่อรองได้อีก ✨ออกค่าโอนให้หมดทุกอย่างเจ้าของขายเอง สอบถามรายละเอียดได้...
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พยูน การ์เด้น คลิฟ คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,300,000
฿3,500,000
(฿41,300/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พยูน การ์เด้น คลิฟ คอนโดมิเนียม บนทำเลของ บ้านฉาง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.45 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿16,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ข้อเสนอพิเศษ
เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
ดูรูปทั้งหมด
พยูน การ์เด้น คลิฟ คอนโดมิเนียม
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,450,000
(฿43,100/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.45 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวทะเลบางส่วน
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿15,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บรีซ แอท อีสเทอร์น สตาร์ ฟอเรสโต้
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,500,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บรีซ แอท อีสเทอร์น สตาร์ ฟอเรสโต้
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ Breeze at Eastern Star Foresto บูรพาพัฒน์–สุขุมวิท ทำเลดี ใกล้นิคมมาบตาพุด เพียง 3.5 ลบ. ที่ตั้ง : Breeze at Eastern Star Foresto บูรพาพัฒน์-สุขุมวิท 110 ต ตำ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
204 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
พยูน การ์เด้น คลิฟ คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,500,000
(฿43,700/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.45 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿17,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
มิราเคิล แกรนด์ วิลล์ บ้านฉาง
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,550,000
(฿17,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ มิราเคิล แกรนด์ วิลล์ บ้านฉาง
- บ้านเดี่ยว 2 ชั้น - ที่ดิน เนื้อที่ 59.5 ตร.ว. ข้างบ้าน โล่งโปร่ง - กว้างสะอาดตา - พื้นที่ใช้สอย 200 ตร.ม. - 3 ห้องนอน / 3 ห้องน้ำ / 2ที่จอดรถ - มีสระว่ายน้ำ, ฟิตเนส ส่วนกลาง - ใกล้สนามกีฬาบ้า...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.99 กม.
กำลังก่อสร้าง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building, Ban Chang, newly renovated, 3 and a half floors
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,600,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บ้านฉาง, ระยอง
Property ID : BS68001 อาคารพาณิชย์พร้อมอยู่ รีโนเวทใหม่ พื้นที่กว้าง ทำเลดี ใกล้โรบินสัน บ้านฉาง - อาคารพาณิชย์ 3 ชั้นครึ่ง - เนื้อที่ 18.7 ตร.ว. - หน้ากว้าง 4 เมตร ลึก 18.7 เมตร - พื้นที่ใช้สอยประมา...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
พลา, บ้านฉาง
฿3,700,000
(฿52,800/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ พลา คลิฟฟ์ บีช
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
สนามบิน 2.63 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2541
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พิททาโฮม บ้านฉาง
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,780,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ พิททาโฮม บ้านฉาง
ขายบ้านสร้างใหม่โครงการบ้านเดี่ยว PITTA HOME @บ้านฉาง สร้างเสร็จ พร้อมโอน พร้อมอยู่ บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ จอดรถได้ 2+2 คัน ที่ดินขนาด 59 ตรว. ขึ้นไป พื้นที่ใช้สอย 172 ตรม. ทำเลศักยภาพอ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
172 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 2-storey detached house, 900 m from Phuyun Beach, Ban Chang District, Rayong Province
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿3,999,000
(฿23,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บ้านฉาง, ระยอง
Property ID : M68038 บ้านสวยบรรยากาศดี พื้นที่กว้าง สไตล์บ้านพักตากอากาศ ใกล้ทะเล การเดินทางสะดวกสบาย ใกล้มอเตอร์เวย์สาย 7 (กรุงเทพฯ-บ้านฉาง) - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น - เนื้อที่ 72.5 ตารางวา - ที่ดิน กว้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Nam Rin Beach
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿4,000,000
(฿7,860/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ระยอง
ที่ดินติดริมถนนสายหลัก พะยูน เดินทางสะดวก สามารถเดินไปหาดน้ำรินรับอากาศบริสุทธิ์ และแหล่งท่องเที่ยวอย่างง่ายดาย
Details:
508 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.49 กม.
วิวทะเลบางส่วน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
EEC Prime 1600 sqm – Perfect for Residential or Commercial
EEC
GOOD VALUE
พลา, บ้านฉาง
฿4,250,000
(฿2,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลา, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล พลา, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sales in Midtown Rayong
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านฉาง, บ้านฉาง
฿4,390,000
(฿43,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านฉาง, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านฉาง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2561
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน วริศรา 7 บูรพาพัฒน์
พลา, บ้านฉาง
฿4,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน วริศรา 7 บูรพาพัฒน์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน วริศรา 7 บูรพาพัฒน์ บนทำเลของ พลา, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2559&n...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿28,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลิฟวิ่ง เซนส์ 1
พลา, บ้านฉาง
฿4,500,000
(฿31,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ลิฟวิ่ง เซนส์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 145 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิฟวิ่ง เซนส์ 1 บนทำเลของ พลา, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2562 ซึ่ง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.73 กม.
สร้างเสร็จ 2562
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
“Luxury single house near U-Tapao Airport, convenient travel, comfortable living
พลา, บ้านฉาง
฿4,800,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน พลา, ระยอง
📣บ้านเดี่ยว 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์น 🛣 📍พิกัด : หาดพลา - บ้านฉาง #เนื้อที่ 100 ตร.วา . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . 🔑 sาคา 4....
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
วิวภูเขา
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
ดูรูปทั้งหมด
“A large single house near the motorway-U-Tapao-Hat Pla”
พลา, บ้านฉาง
฿4,800,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน พลา, ระยอง
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
วิวภูเขา
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
"Luxury home in a prime location! Near U-Tapao Airport, Hat Pla, Motorway!
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พลา, บ้านฉาง