• เชียงใหม่

      ประกาศขาย บ้าน ในโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม

      (มี บ้าน 37)

      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม, ราไวย์
      ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿6,580,000 (฿91,400/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      ในหาน บีช คอนโด (Nai Harn Beach Condo) คอนโดมิเนียม Low Rise โครงการใหม่ โดดเด่นด้วยรูปแบบสถาปัตยกรรมที่ทันสมัย และการตกแต่งที่พิถีพิถันจากชุดเฟอร์นิเจอร์สุดโมเดิร์น ภายใต้บรรยากาศที่เงียบสงบและเป็นส่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 72 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.64 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      ระเบียง
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 16 พ.ค. 2569
      ประมาณการค่าเช่า:฿54,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,040/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿6,850,000 (฿61,100/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 112 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.64 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ห้องนอน
      ประมาณการค่าเช่า:฿56,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,840/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿6,999,000 (฿62,100/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 112.70 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.64 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      Gap Loan
      ประมาณการค่าเช่า:฿58,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,889/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿7,200,000 (฿62,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 116 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.64 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ระเบียง
      บาร์ส่วนตัว
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      ประมาณการค่าเช่า:฿59,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,120/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม, ราไวย์
      ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿7,500,000 ฿8,999,999 (฿66,500/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      สัมผัสการใช้ชีวิตสไตล์ทรอปิคอลอย่างแท้จริงที่ Nai Harn Beach Condominium หนึ่งในคอนโดโลว์ไรส์ที่ได้รับความนิยมสูงสุดในย่านราไวย์ เดินเพียงไม่กี่นาทีก็ถึงหาดในหานระดับโลก ยูนิตห้องมุมบนชั้น 6 ขนาดใหญ่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 112.70 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.64 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 23 ส.ค. 2569
      Rent-to-Own
      Seller Financing
      Gap Loan
      ประกาศให้เช่า:฿50,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,889/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿9,100,000 (฿79,100/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 115 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿78,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,050/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿9,100,000 (฿79,100/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 115 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      Palm View
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿78,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,050/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 37 จาก 37 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. ราไวย์
      5. ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม

      รายละเอียดของโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม

      ชื่อโครงการ: ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม
      เจ้าของโครงการ: Nai Harn Beach Condominium Co., Ltd.
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (มี.ค. 2558)
      จำนวนชั้น: 7
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 85
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ หาดในหาน -2.4 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      รายละเอียดของโครงการ ในหาน บีช คอนโดมิเนี่ยม

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites