ประกาศขาย บ้าน ในโครงการ Ashram Villas

      (มี บ้าน 5)

      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      Ashram Villas
      ประกาศเมื่อ 7 ชั่วโมงที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿12,800,000 (฿163,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 78.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Ashram Villas บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿12,...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 78.70 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.55 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      Ashram Villas
      ประกาศเมื่อ 7 ชั่วโมงที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿12,900,000 (฿173,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 74.40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Ashram Villas บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿12,...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 74.40 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.55 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      Ashram Villas
      ประกาศเมื่อ 7 ชั่วโมงที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿14,900,000 (฿176,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Ashram Villas บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿14,...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 84.50 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.55 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      Ashram Villas
      ประกาศเมื่อ 7 ชั่วโมงที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿22,500,000 (฿326,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 69 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Ashram Villas บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿22,500...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 69 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.55 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas, ราไวย์
      Ashram Villas
      ประกาศเมื่อ 7 ชั่วโมงที่แล้ว
      ราไวย์
      ฿22,500,000 (฿319,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ Ashram Villas
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Ashram Villas บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿22,...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 70.50 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.55 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้