ขายบ้าน ใน ตลาดเหนือ, เมืองภูเก็ต

      (มี บ้าน 42)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      Single-story house made of gold.
      ตลาดเหนือ
      ฿6,700,000 (฿181,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 37 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2535 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 37 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2535
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      171 SQ.M. Plot on Mae Luan Road Phuket City
      ตลาดเหนือ
      ฿6,900,000 (฿10,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      Total area: 171 square meters. 3 title deeds. Two houses for rent (large house and small house). Two-story building, 4 rooms, each with tenants, fully furnished with cabinets and beds. Vacant land on...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 684 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.46 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูการ์ ปาล์ม เรสซิเด้นซ์, ตลาดเหนือ
      ชูการ์ ปาล์ม เรสซิเด้นซ์
      ตลาดเหนือ
      ฿9,500,000 (฿108,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ชูการ์ ปาล์ม เรสซิเด้นซ์
      ที่สุดของความสมบูรณ์แบบและความลงตัวในทุกย่างก้าวกับโครงการ Sugar Palm Residence (ชูการ์ ปาล์ม เรสซิเด้นซ์) คอนโดมิเนียมราคาสุดประหยัดบนทำเลศักยภาพใจกลางเมืองภูเก็ต ที่สามารถเชื่อมต่อไปยังแหล่งช้อปปิ้ง...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 87.58 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ดาดฟ้า
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ประมาณการค่าเช่า:฿61,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,803/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      3 Bedrooms for Sale at Saphanhin Pool Villa
      ตลาดเหนือ
      ฿10,900,000 (฿45,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      Sapanhin Park 5min Central Phuket 15min Robinson Lifestyle 16min Airport 51min
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 239.25 ตรม. Property Type: วิลล่า
      Shrine 0.57 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      3 Story Commercial Building in The Heart of The City
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      ตลาดเหนือ
      ฿10,900,000 (฿20,200/ตรม.)
      ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      อาคารพาณิชย์สองคูหา 3ชั้น เนื้อที่  45 ตรว. 180 ตรม.  กว้าง 10 ม. ลึก 18ม. ถ. แม่หลวน    ซอยศาลเจ้าซำเซจูฮุด ทางขึ้นเขารัง ตั้งอยู่ใจกลางเมืองภูเก็ต ทำเลดีสุด ๆ ใกล้สิ่งอ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 540 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2547
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      House and land for sale on Soi Phuthon, in the heart of Phuket Old Town's tourist area.
      ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
      ตลาดเหนือ
      ฿12,000,000 (฿33,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      ทำเลในชุมชน อยู่ใกล้ ตลาดสด มีรถสาธารณะผ่าน  ใกล้วงเวียนน้ำพุ ย่านตึกแถวโบราณ (Sino-Portuguese) ใกล้ศาลเจ้าจุ๊ยตุ่ย มีเทศกาลกินเจ ซึ่งเป็นเทศกาลสำคัญในทุกปี 
      Details:
      364 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวเมือง
      Gap Loan
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ อินฟินิต ดาวน์ทาวน์ ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      อินฟินิต ดาวน์ทาวน์ ภูเก็ต
      ตลาดเหนือ
      ฿13,650,000 (฿58,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ อินฟินิต ดาวน์ทาวน์ ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 234 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินฟินิต ดาวน์ทาวน์ ภูเก็ต บนทำเลของ ตลาดเหนือ, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 234 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿10,240/เดือน
      เงินกองทุน: ฿102,400
      ตลาดเหนือ
      ฿13,650,000 (฿50,000/ตรม.)
      บ้านเดี่ยวใจกลางเมืองภูเก็ต สัมผัสบ้านหรูสไตล์อังกฤษ ที่สุดของบนพื้นที่ความเป็นส่วนตัว ที่ 𝐈𝐍𝐅𝐈𝐍𝐈𝐓𝐄 ดีไซน์อันเป็นเอกลักษณ์กลิ่นอายความเป็น Modern classic และการออกแบบประณีตทุกรายละเอียด • Double...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 273 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ชั้นลอย
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿10,480/เดือน
      เงินกองทุน: ฿104,800
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      3 Bedroom Villa in Heart of Phuket town for sale
      ตลาดเหนือ
      ฿15,000,000 (฿51,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 288.80 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿51,939/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 288.80 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      Shrine 0.57 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      4 Bedrooms House with Lake Access and Mountain
      ตลาดเหนือ
      ฿25,000,000 (฿71,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿71,429/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ตลาดเหนือ

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต, ตลาดเหนือ
      Land for Sale in Phuket Town
      ตลาดเหนือ
      ฿39,000,000 (฿27,800/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,404 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿39,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      1,404 ตรม. Property Type: ที่ดิน