• เชียงใหม่

      ประกาศขาย บ้าน ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล

      (มี บ้าน 5)

      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,970,000 (฿64,700/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล
      The Nice Condotel (เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สไตล์โมเดิร์นที่ออกแบบมาได้อย่างลงตัว เพิ่มเติมลูกเล่นด้วยการนำรูปทรงสี่เหลี่ยมมาแต่งเติมอาคารให้ดูมีมิติที่แตกต่างไปอีกขั้น แต่ก็ยังเน้นความ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30.45 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.97 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      ประมาณการค่าเช่า:฿18,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 11%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,970,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,990,000 ฿2,590,000 (฿64,700/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30.75 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.97 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      ชานบ้าน
      ประมาณการค่าเช่า:฿18,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 11%
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล, เชิงทะเล
      เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿2,600,000 (฿86,600/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไนซ์ คอนโดเทล
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.97 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง