• เชียงใหม่

      ประกาศขาย บ้าน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์

      (มี บ้าน 10)

      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      ราคาคุ้มค่าที่สุด
      เชิงทะเล
      ฿11,276,200 (฿130,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Andamaya Surin Bay อันดามาญา สุริน เบย์ หรูหราอย่างเหนือระดับไปกับคอนโดมิเนียมบนเนินเขาสุรินทร์ นำเสนอความเป็นส่วนตัวแบบขั้นสุดเพียง 25 ห้อง และทุกชั้นจะมีเพียง 1 หรือ 2 ยูนิต เท่านั้น ดื่มด่ำกับทัศนี...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 86.74 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      Palm View
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ประมาณการค่าเช่า:฿63,200/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,939/เดือน
      เงินกองทุน: ฿43,370
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿11,276,200 (฿133,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 85 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿70,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,800/เดือน
      เงินกองทุน: ฿42,500
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล เชิงทะเล, ถลาง
    • ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿13,861,900 (฿130,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 106.63 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ห้องนอน
      ประมาณการค่าเช่า:฿84,200/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,530/เดือน
      เงินกองทุน: ฿53,315
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿13,861,900 (฿135,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 103 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ประกาศให้เช่า:฿90,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,240/เดือน
      เงินกองทุน: ฿51,500
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿15,852,200 (฿144,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      ระเบียง
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      ภาพมุมกว้าง
      ประกาศให้เช่า:฿75,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,800/เดือน
      เงินกองทุน: ฿55,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿16,695,900 (฿130,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 128.43 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿93,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿10,274/เดือน
      เงินกองทุน: ฿64,215
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับบ้าน และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน เชิงทะเล
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿20,074,600 (฿130,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 154.42 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      หน้าต่างผนังกระจก
      ประมาณการค่าเช่า:฿97,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,354/เดือน
      เงินกองทุน: ฿77,210
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿21,618,800 (฿146,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 148 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      ระเบียง
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      ภาพมุมกว้าง
      ประกาศให้เช่า:฿100,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿11,840/เดือน
      เงินกองทุน: ฿74,000
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿26,018,200 (฿130,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200.14 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿158,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿16,011/เดือน
      เงินกองทุน: ฿100,070
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล
      ฿27,606,800 (฿130,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 212.36 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿168,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿16,989/เดือน
      เงินกองทุน: ฿106,180
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. อันดามาญา สุริน เบย์

      รายละเอียดของโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์

      ชื่อโครงการ: อันดามาญา สุริน เบย์
      เจ้าของโครงการ: Andamaya
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ธ.ค. 2564)
      จำนวนชั้น: 5
      จำนวนอาคาร: 3
      ยูนิต: 27
      พื้นที่ของโครงการ: 8,800 ตรม.
      สถานที่ หาดสุรินทร์ -1.3 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      รายละเอียดของโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์

      ณ ขณะนี้เรามียูนิตในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์ ที่ลงประกาศขายไว้กว่า 10 ยูนิต ซึ่งมีราคาตั้งแต่ ฿11,300,000 ไปจนถึง ฿27,600,000 โดยมียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 1 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 3 ห้องนอน และหากเทียบกับราคาขายปัจจุบัน กับอัตราค่าเช่าในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์ นี้แล้ว จะสามารถได้ค่าเฉลี่ยผลตอบแทนการเช่าต่อปี คิดเป็น 7%

      โดยโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์ จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: สระว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด, ลานจอดรถ, แผนกต้อนรับ และ รถรับส่ง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่