ขายบ้าน ใน สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์

      (มี บ้าน 125)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      Resort & Restaurant for Sale Close to the Beach
      สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ฿95,000,000 (฿190,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿190,000/ตรม.)
      Details:
      10 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: โรงแรม
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      2 Rai for sale in sam roi yod
      สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ฿100,500,000 (฿31,400/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,500,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      3,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ชายหาด 0.69 กม.
      วิวทะเล
      Marina View
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      Resort & Land for Sale near Sam Roi Yot Beach
      สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ฿125,000,000 (฿3,100/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 40,320 ตรม. อยู่ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿125,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      40,320 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ชายหาด 0.93 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ยิมส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      Beachfront Land for sale at Pranburi 8 Rais
      สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ฿130,000,000 (฿10,100/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      12,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ชายหาด 3.85 กม.
      วิวทะเล
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      Ultra-Rare Beachfront & Mountain View Mega Plot Sam Roi Yot
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สามร้อยยอด, สามร้อยยอด
      ฿255,000,000 (฿11,300/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,584 ตรม. อยู่ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿255,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      22,584 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ชายหาด 5.18 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 125 จาก 125 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ประจวบคีรีขันธ์
      3. สามร้อยยอด

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสามร้อยยอด

      สามร้อยยอด
      สามร้อยยอด
      มี 143 ยูนิต
      ราคา: ฿599K - ฿255M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศาลาลัย
      ศาลาลัย
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿5.02M - ฿34.6M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศิลาลอย
      ศิลาลอย
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿2M - ฿35M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ไร่เก่า
      ไร่เก่า
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿9.24M - ฿15M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      เดอะบีช วิลเลจ รีสอร์ท
      สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿4,244,078
      ▲ 28% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 16 โครงการ สำหรับบ้านในสามร้อยยอด คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group