ขายบ้าน ใน ปทุมธานี
(มี บ้าน 1,436)
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale, 19-2-86 rai, Khlong 7 District, Pathum Thani Province.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี
฿33,000,000
(฿1,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบอน, ปทุมธานี
สถานที่ใกล้เคียง Location: - ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี ดูโฮม และฟิวเจอร์พาร์ครังสิต -ใกล้ดรีมเวิล์ด - ติดถนน 2 เลน - ใกล้มหาวิทยาลัยราชมงคล ธัญบุรี -. ใกล้สวนสัตว์ (กำลังก่อสร้าง) - ติดถนน รถยนต์เข้...
Details:
31,544 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿33,000,000
(฿61,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 537.60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี บนทำเลของ บางคูวัด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้า...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
537.60 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿35,000,000
(฿152,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ในโครงการ ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ
ขายบ้านแฝดโครงการโฮมออนกรีนธัญธานี ลำลูกกา71 - ขนาดที่ดิน 1-0-80ไร่ พื้นที่ใช้สอย500ตรม. - ตกแต่งภายในเกือบหมด ตัวบ้านใช้วัสดุอย่างดี - 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 2ห้องรับแขก - 1ห้องรับประทานอาหาร 2ห้องเก็บข...
Details:
9
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
วิวสนามกอล์ฟ
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿4,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nong Suea, Pathum Thani
บึงชำอ้อ, หนองเสือ, ปทุมธานี
฿35,532,000
(฿284/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงชำอ้อ, ปทุมธานี
ขายที่ดิน หนองเสือ ใกล้สถานีอนามัยบึงชำอ้อ 78 ไร่ 3 งานตรว.ละ 1,128 บาท ร้บนายหน้าสนใจติดต่อ line id: piripattraเบอร์ติดต่อ: 086-019-7868
Details:
124,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿35,900,000
(฿89,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านเศรษฐสิริ กรุงเทพฯ-ปทุมธานี (Setthasiri Krungthep-Pathumthani) ขนาด 107 ตรว. พื้นที่ใช้สอย รวมต่อเติม ประมาณ 400 ตร.ม. บ้าน 2 ชั้น จำนวน 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ,จอดรถได้ 3-4 คัน&nbs...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿35,900,000
(฿89,500/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี บนทำเลของ บางคูวัด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเด...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสนามกอล์ฟ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 2 Rai near Thai Market
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿36,000,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,320 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿36,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 2.5 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on Thanyaburi Road
คลองเจ็ด, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿37,653,000
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองเจ็ด, ปทุมธานี
ขายที่ดิน ถ.ธัญบุรี คลองเจ็ด คลองหลวง ปทุมธานี ที่ตั้ง : ถนนธัญบุรี-วังน้อย ต.คลองเจ็ด อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120 เนื้อที่ : 8-3-86 ไร่ กว้าง x ลึก : 40 x 358.6 เมตร ทิศ : ตะวันออก &nbs...
Details:
14,344 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 25.04 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale/rent: Ratchapruek land, 2 full rai - corner plot, on 2 sides of the road, filled in
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿38,000,000
(฿11,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองพระอุดม, ปทุมธานี
รายละเอียดที่ดิน -ที่ดินขนาดใหญ่ 2 ไร่ -หน้ากว้าง 43 เมตร -หน้าลึก 85 เมตร -แปลงสี่เหลี่ยม ไม่เสียเศษ -ที่ดินถมเเล้ว -ที่ดินติดถนน 2 ฝั่ง 🧭การเดินทาง ▪️ ตั้งอยู่ที่ถนนราชพฤกษ์ ▪️ เ...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 3-3-37 rai (approximately 1.2 acres), already filled and leveled, located on Soi Khlong Sam 5/11, Yothathikan Khukot Road.
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿38,400,000
(฿6,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ติดต่อ :คุณเจมส์ 093-627-4798/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ที่ตั้ง : ซอยคลองสาม 5/11 ถนนโยธาธิการคูคต-คลองหลวง แขวงคลองสาม เขตคล...
Details:
6,148 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
Home office for sale, 800 square meters, next to Pathum Thani Chalerm Prakiat Road, heart of
บางปรอก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿39,000,000
(฿48,600/ตรม.)
800 ตรม. Office for sale in ปทุมธานี
ติดต่อ : คุณโจ 090-863-4398 ที่ตั้ง : ถนนปทุมธานีเฉลิมพระเกียรติ ถนนพัฒนสัมพันธ์ ตำบลบางปรอก อำเภอเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี พื้นที่ : 180 ตารางวา 800 ตารางเมตร หน้ากว้าง 24 เมตร จำนวนห้อง :&...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Pathum Thani
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿39,920,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,984 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿39,920,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,984 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกรุงกวี
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿40,000,000
฿47,000,000
(฿46,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกรุงกวี
ขายบ้านหรู2ชั้น ย่านรังสิตคลอง4 อยู่ในสนามกอล์ฟกรุงกวีติดถนนวงแหวนตะวันออก •4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ •ห้องพระ ห้องแม่บ้านพร้อมห้องน้ำ ห้องทำงาน 2 ห้องรับแขก •ห้องนั่งเล่น ห้องอาหาร ห้องครัวไทย-ฝรั่ง •ม...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
860 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเลสาป
วิวสนามกอล์ฟ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
จากุซซี่
ค่าส่วนกลาง:
฿6,400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land near Bang Poon Temple School, Mueang District, Pathum Thani Province
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿42,804,000
(฿5,340/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพูน, ปทุมธานี
ขายที่ดินใกล้โรงเรียนวัดบางพูน อำเภอเมือง จังหวัดปทุมธานี เนื้อที่ 5 ไร่ 3 งาน 78 ตารางวา l กว้าง 56 เมตร l ลึก 307.69 เมตร l หันหน้าไปทางทิศใต้ สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่Tel : 062-474-9142 (คุณกุ๊กไก่...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿44,000,000
(฿157,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ธัญญธานี โฮม ออน กรีน วิลเลจ บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
วิวสนามกอล์ฟ
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
63 Rai Land Located at Rangsit, Khlong 12 for Sale
ศาลาครุ, หนองเสือ, ปทุมธานี
฿44,100,000
(฿436/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศาลาครุ, ปทุมธานี
ขายสวนผลไม้ 63 ไร่ พิกัดรังสิต คลอง12 ติดถนน เดินทางสะดวก เข้า-ออกได้หลายทาง มีแหล่งน้ำไว้ทำการเกษตร ขายพร้อมต้นผลไม้ ให้ผลผลิตแล้วทุกต้น ทำกำไรต่อได้เลย ใกล้แหล่งชุมชน ร้านค้า โรงพยาบาล โรงเรียน ฯลฯ...
Details:
100,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale, located on a main road, with the back bordering the second irrigation canal.
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
บึงชำอ้อ, หนองเสือ, ปทุมธานี
฿44,100,000
(฿438/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงชำอ้อ, ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า ติดถนน ใหญ่ ด้านหลังติดคลองส่งน้ำสายที่ 2 รายละเอียดที่ดิน จำนวน 62 ไร่ 3 งาน 37 ตรว. มีถนนคลองชลประทานที่ 9 ฝั่งตะวันออกผ่านที่ดิน มีโครงการวงแหวนรอบที่ 2 อยู่ในระแวกที่ดิน...
Details:
100,548 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Apartment for sale with house, reduced price 50 million, remaining 45 million
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿45,000,000
(฿11,800/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 44 ห้องนอน ใน คลองพระอุดม, ปทุมธานี
ขายตึก เป็นอาคารให้เช่า เป็นอพาร์ทเม้นท์ เพื่อพักอาศัย และค้าขาย 2 แปลง และบ้านพักอาศัย 1 แปลง ทั้งหมด 3 แปลง ลดราคาจาก 50 ล้าน เหลือ 45 ล้าน สามารถแยกซื้อได้ - แปลงแรก อาคาร 3 ชั้น 8 คูหา แบ่งเป็นห้อ...
Details:
44
Bedroom(s)
44
Bathroom(s)
3,800 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2560
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Big Plot Land for Sale close to the Road
เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿45,000,000
(฿468/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 96,000 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
96,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 12.32 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Rangsit-Pathum
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿46,700,000
(฿8,710/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพูน, ปทุมธานี
ที่ดินเปล่า 3-1-37 ไร่ โฉนดพร้อมโอน - ตั้งอยู่ที่ถนนรังสิต-ปทุมธานี ปากซอยรังสิต-ปทุมธานี 43 - หน้ากว้าง 48 เมตร ลึก 112 เมตร หันหน้าไปทางตะวันออกเฉียงใต้ - ด้านหลังของที่ดินติดริมแม่น้ำ (คลองบางหลวงเ...
Details:
5,348 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Long Land Plot At Lam Luk Ka
บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿48,400,000
(฿686/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงทองหลาง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 70,400 ตรม. อยู่ในทำเล บึงทองหลาง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿48,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
70,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms House for Sale at Pathum Thani
คลองเจ็ด, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿49,500,000
(฿247,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คลองเจ็ด, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล คลองเจ็ด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿49,500,000 (฿247,500/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Urgent! 8 rai of vacant land, prime location, near Wat Dhammakaya, next to the water park.
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿50,000,000
(฿3,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
ตั้งอยู่บริเวณ คลองหลวง ปทุมธานี ถมดินเรียบร้อย ล้อมรั้ว สาธารณุปโภคมีน้ำประปา ไฟฟ้า ใกล้สาธารณูปโภคที่สำคัญ -ติดวัดธรรมกาย -ติดสวนน้ำ PREM WATER PARK -ติดโรงงาน -เข้าไปจากถนนไม่ไกล ไม่เปลี่ยว...
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on the Main Road 346 Lat Lum Kaeo
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿52,500,000
(฿2,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ระแหง, ปทุมธานี
ขายที่ดินติดถนนใหญ่เส้น 346ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานีที่ดินมี 2 แปลงติดกันแปลงที่ 1 ขนาด 15 ไร่ ไร่ละ 3.5 ล้านแปลงที่ 2 ขนาด 30 ไร่ ไร่ละ 4 ล้านหน้ากว้างติดถนน รวมกัน 200 เมตรลึกประมาณ 500 เมตรมีทางเข้า-อ...
Details:
24,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Khlong Luang 21 near Phahon Yothin Road. Adjacent to the road on both sides
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿53,000,000
(฿8,970/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ที่ดินในซอยคลองหลวง 21 ใกล้ถนนพหลโยธิน ...ติดถนนทั้งสองด้าน เหมาะสำหรับทำโรงงาน .โกดัง หรือธุรกิจเอสเอ็มอี
Details:
5,892 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
17-3-4 Rai Land for Sale in Soi Bo Ngern - Chedi Hoi
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อเงิน, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿53,000,000
(฿1,860/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อเงิน, ปทุมธานี
ที่ดินลาดหลุมแก้ว ถนนบ่อเงิน-เจดีย์หอย ห่างไทยคม 2 กม วัดเจดีย์หอย 5 กม ขายที่ดินลาดหลุมแก้วพร้อมกิจการสวนไม้ประดับ เจ้าของขายเอง เนื้อที่ 17-3-04 ไร่ เอกสาร โฉนด แบ่งเป็น 2 โฉนด โฉ...
Details:
28,416 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 22.99 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful plot of vacant land for sale on the roadside, Khlong Si, Pathum Thani
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿54,500,000
(฿10,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า ปทุมธานี อำเภอคลองสี่ ตำบลคลองหลวงจังหวัดปทุมธานี เนื้อที่ 3 ไร่ - งาน 69 ตารางวา (1,269 ตารางวา) ขาย 54,500,000 ล้านบาท ต่อรองได้ ค่าโอน 50/50 ขนาดที่ดินโดยประมาณ รายละเอี...
Details:
5,076 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษ์ภิรมย์ ราชพฤกษ์ ตัดใหม่
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿55,000,000
(฿141,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษ์ภิรมย์ ราชพฤกษ์ ตัดใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 389 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษ์ภิรมย์ ราชพฤกษ์ ตัดใหม่ บนทำเลของ คลองพระอุดม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
389 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
A 7-rai plot of land in Khlong 5, adjacent to the ring road, is suitable for a housing project.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿56,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ที่ดิน 7 ไร่ 1 งาน หน้ากว้าง 30 เมตร ติดถนนวงแหวนรอบนอก หน้ากว้าง 30 เมตร เป็นที่ดินเปล่า เหมาะกับทำโครงการหมู่บ้าน ทำเลดี เข้าออกง่าย ใกล้ทางด่วนเข้าเมือง เจ้าของขายเอง
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for condo development, near Don Mueang Airport, great location
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿56,000,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คูคต, ปทุมธานี
ที่สวยมาก ลำลูกกาคลองสองแค่นี้ ใกล้สนามกีฬาธูปะเตมีย์ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์คและเซียร์ ใกล้ทางด่วนวิภาวดี ถนนหน้าที่อย่างดีกว้าง 6 เมตร ผังเมืองเป็นพื้นที่สีเหลืองสร้างอาคาร,โรงแรม,คอนโดได้ โฉนดพร้อมโอน
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสนามกอล์ฟ
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
44
45
46
47
48
1,321 - 1,350 จาก 1,436 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
คลองหลวง
มี 699 ยูนิต
ราคา: ฿8.48K - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลำลูกกา
มี 403 ยูนิต
ราคา: ฿27.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 319 ยูนิต
ราคา: ฿39.9K - ฿908M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 236 ยูนิต
ราคา: ฿379K - ฿412M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 76 ยูนิต
ราคา: ฿40 - ฿154M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 61 ยูนิต
ราคา: ฿139K - ฿95.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 24 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿56.9M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง