ขายบ้าน ใน ปทุมธานี
(มี บ้าน 1,438)
ดีคอนโด ไฮด์อเวย์ - รังสิต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,990,000
(฿90,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดีคอนโด ไฮด์อเวย์ - รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดีคอนโด ไฮด์อเวย์ - รังสิต บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
ประกาศให้เช่า:
฿12,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,565/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สุขภิรมย์ คลอง 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,990,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ สุขภิรมย์ คลอง 5
🏡 สุขภิรมย์ คลอง5บ้านเดี่ยว หลังใหญ่ พื้นที่ใช้สอยรวม 182 ตร.ม.แบบออร์คิด ราคาพรีเซลล์ 🏠เริ่มต้น 2.99 ล้านบาทพร้อมพื้นที่สีเขียว🌳ส่วนกลางขนาดใหญ่บ้านเดี่ยว ฟังก์ชั่นบ้านครบ4 ห้องนอน🛏3 ห้องน้ำ🛁2 จอ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
182 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿850/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภิภาพร แกรนด์ 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,990,000
(฿20,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ภิภาพร แกรนด์ 5
บ้านภิภาพร แกรนด์ 5 บ้านเดี่ยว 50 ตร.วา ท่ามกลางธรรมชาติอันร่มรื่น ราคาเริ่มต้นเพียง 2,990,000 $ รายละเอียด ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ บ้านภิภาพร แกรนด์ 5 ที่ดิน 50 ตร.วา พื้นที่ใช้สอยในตัวบ้าน 143...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
143 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย วิลล์ ศรีสมาน-ปทุมธานี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางขะแยง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,990,000
(฿21,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย วิลล์ ศรีสมาน-ปทุมธานี
2-storey twin house in a peaceful neighborhood near Srisamarn–Pathumthani area. Land: 40.2 sq.wah | Usable area: 140 sq.m. 3 Bedrooms | 2 Bathrooms | 2 Parking Fully equipped w...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2557
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 เม.ย. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿20,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฟ้า โดม คอนโดมิเนียม
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,999,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ฟ้า โดม คอนโดมิเนียม
ขาย/เช่า ฟ้าโดมคอนโดมิเนียม ห้องคู่ 2นอน2น้ำ ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ แอร์ ตู้เย็น เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น พักได้ 2-4:คน ติดม.ธรรมศาสตร์ ใกล้เนคเทค ใกล้รพ.ธรรมศาสตร์ ใกล้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿13,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โฟริเอช
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿20,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โฟริเอช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 146 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โฟริเอช บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿16,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านธัญญาภิรมย์ รังสิต – คลอง 10
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿28,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านธัญญาภิรมย์ รังสิต – คลอง 10
รหัสทรัพย์สิน : W4501 ขายบ้านเดี่ยว ธัญญาภิรมย์ รังสิต-คลอง 10 (Thanyapirom Rangsit-Klong 10) 2 ชั้น (หลังมุม) พร้อมเข้าอยู่ เนื้อที่ 61.90 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 105 ตร.ม. มี 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวนสาธารณะ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 200 sq m, Khlong Luang, Khlong Song, Soi Bongkot 65.
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
ที่ดินแปลงสี่เหลี่ยม ขนาด 200 ตารางวา เข้าทาง ถ.ข้าวหลาม 750 ม. ที่ดินอยู่ซ้ายมือ เข้าทาง คลองสอง 400 ม. ที่ดินอยู่ขวามือ หน้ากว้าง 40 ม. ลึก 20 ม. น้ำไฟเข้าถึง ถนนคอนกรีต ใกล้ตลาดไท วัดพระธรรมกาย...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
urgent
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ที่ดิน 2 โฉนด ตารางวาละ 7,500 บาท โฉนดที่ 1 พื้นที่ 2 งาน พิกัด 14.1185798449043,100.6591771599โฉนดที่ 2 พื้นที่ 2 งาน พิกัด 14.1185787478735,100.6594062779สนใจติดต่อ 0635350715 ,0863318821
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Ngan Land for Sale in Pathum Thani
บ้านฉาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿7,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ปทุมธานี
เนื้อที่ 1 งาน ตลาดเซเว่นคลอง13 1 กม. อนามัยหนองสามวัง 500 ม. เทศบาลหนองสายวัง 1.2 กม. มีเพื่อนบ้านใกล้เคียงเหมาะทำบ้านพักที่อยู่อาศัย
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 12.72 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
Land with Building for Sale in Khlong Luang
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿10,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
เคยเป็นคลินิก สามารถนำไป renovate ทำต่อได้ หรือแปลงเป็นร้านเสริมสวย ร้านทำเล็บ ร้านนวดมีส่วนต้อนรับ, เค้าเตอร์, ห้องย่อย Treatment, ห้องอาหาร, ห้องน้ำ 2 ห้อง ระบบปั๊มน้ำ, สายเส้นใยนำแก้วของ TRUE, พื้น...
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 18.43 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอสเกต ทาวน์ ติวานนท์-รังสิต
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿37,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เอสเกต ทาวน์ ติวานนท์-รังสิต
ขายทาวน์โฮมสไตล์โมเดิร์น เอสเกต ทาวน์ ติวานนท์-รังสิต S Gate Town Tiwanon-Rangsit เนื้อที่ 25.30 ตร.ว สวย ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ ทำเลดีพิกัด : 14.01058390,100.54145553โครงการ : หมู่บ้านเอสเกต...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
79 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ประมาณการค่าเช่า:
฿10,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale, Chachawanwong Village, Lam Luk Ka, Khlong 2, area
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿26,000/ตรม.)
115 ตรม. Office for sale in ปทุมธานี
ขายอาคารพาณิชย์ ม.ชัชวาลย์วงษ์ ลำลูกกาคลอง 2 เนื้อที่ 16 ตร.ว ทำเลดี ราคาต่อรองได้ เหมาะพักอาศัย โฮมออฟฟิศพิกัด : 13.94918730,100.64219148โครงการ : ชัชวาลย์วงษ์ ลำลูกกาคลอง 2ที่ตั้ง : ถ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลิฟวิ่ง เรสซิเดนซ์ รังสิต-ราชพฤกษ์
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ ลิฟวิ่ง เรสซิเดนซ์ รังสิต-ราชพฤกษ์
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น 22 ตรว.ถ.รังสิต-ราชพฤกษ์ - 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ - แท็งก์น้ำ ปั๊ม - แอร์ทั้งหลัง 4 ตัว - หน้าบ้านกว้าง 5.5 เมตร จอดรถได้ 2 คัน +1 คัน (ตรงข้ามบ้านเป็นกำแพง) - สโมสร สระว่ายน้ำ ฟิตเนส...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
206 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ที่ดินเงินผ่อนบ้านนา บ้านพริก นครนายกเฟส2 ผ่อนง่าย ไม่มีดอกเ
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿29,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 100 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านกลาง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale in Pathum Thani
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 2 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ขายตึกแถว3.5ชั้นคลอง1 MMC Business Home คลองหลวง นวนคร ติดถนน พหลโยธิน ใกล้รพ.ธรรมศาสตร์,ตลาดไท พื้นที่ 20 ตรว. ขาย 3.2 ล้านบาท พร้อมอยู่ ถูกที่สุดในโครงการ - อาคารพาณิชย์ 3.5 ชั้น พร้อมชั้นลอยและดาดฟ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5-Storys Commercial Building for Sale in Pathum Thani
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,000,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
ซอยรังสิต-นครนายก 33 ซอยดี 53 รังสิตนครนายก 33 ตำบลประชาธิปัตย์ อำเภอ ธัญบุรี จังหวัด.ปทุมธานี เหมาะแก่การอยู่อาศัย แหล่งชุมชน ขนาดพื้นที่ 20.8 ตารางวา 4 ห้องนอน 4 ห้องน้...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
ศูนย์การค้า 2.34 กม.
สร้างเสร็จ 2545
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿3,040,000
(฿91,900/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ดีคอนโด ไฮด์อเวย์ - รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดีคอนโด ไฮด์อเวย์ - รังสิต บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2564...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 7
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿14,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อันดา ราชพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,090,000
(฿28,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ อันดา ราชพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ
ขอแนะนำ "อันดา ราชพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ" นวัตกรรมแห่งการสร้างสรรค์จาก อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ สู่นิยามใหม่ของการอยู่อาศัยยุคใหม่ โครงการพิเศษนี้เปิดตัวทาวน์เฮาส์ดูเพล็กซ์และทาวน์โฮม 2 ชั้นที่คัดสรรมาโดยมีฉากห...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2569
วิวสวน
ชานบ้าน
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿828/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,100,000
(฿26,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5
ม.ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกา คลอง 4 – 5 ขายด่วน บ้านแฝด 2 ชั้น เนื้อที่ 35 ตร.ว ตกแต่งครบ ทำเลศักยภาพพิกัด : 13.97453800,100.70191234โครงการ : หมู่บ้านลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5ที่ตั้ง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedroom House For Sale In Tanyaburi
ราคาคุ้มค่าที่สุด
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,100,000
฿3,450,000
(฿17,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: AC House 1, Lam Luk Ka, Khlong 4, Pathum Thani. 50.1 sq.wah.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,190,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
🏠 หลังใหญ่สะใจ! ขายบ้านเดี่ยว AC House 1 หมู่บ้าน เอ ซี เฮ้าส์ 1 ลำลูกกา คลอง 4 ปทุมธานีต่อเติมเต็มพื้นที่ 220 ตร.ม. ในราคาแค่ 3 ล้านต้น! 🥰🤗 ถ้าคุณกำลังหาบ้านที่ "พื้นที่เยอะ" ในรา...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2541
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 2
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,190,000
(฿22,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 2
ขายบ้านพร้อมเฟอร์นิเจอร์บางส่วน ทำเลดีมาก ใกล้โลตัส โรงเรียน โรงพยาบาล ตลาดสด ติดถนนใหญ่ ใกล้ทางด่วนเจ้าของขายเอง สภาพบ้านดีมาก ต่อเติมครัวหลังบ้านให้แล้ว
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿12,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านวังทอง วิภาวดี 47
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,190,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านวังทอง วิภาวดี 47
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านวังทอง วิภาวดี 47 บนทำเลของ หลักหก, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
168 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ปาล์มสปริง คอนโดมิเนียม
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿31,300/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์มสปริง คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 102 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปาล์มสปริง คอนโดมิเนียม บนทำเลของ บางกะดี, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2552...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 3
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เพทาย เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพทาย เพลส บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2550 ซึ่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
ชั้น 1
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
Land for sale in Lam Luk Ka, Khlong 8
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿117/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
ขายที่ดินลำลูกกา คลอง 8 ที่สวย ติดถนน ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้ทั้งลำลูกกา และถนนรังสิต นครนายก ขนาดที่ 17 ไร่ 29 ตร.ว. หน้ากว้างประมาณ 35 เมตร ยาว 1,000 เมตร จุดเด่นที่ดิน - ที่ดินติดถนน เหมาะสำ...
Details:
27,316 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-Storey House for Sale at Rangsit
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿15,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ลำผักกูด, ปทุมธานี
ขาย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น รังสิต คลอง 7 ปทุมธานี บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ,50.4 ตรว (รังสิต -คลอง 7 ) 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 นั่งเล่น 2 ที่จอดรถ (135 ตรม) 3,200,000.- บ้านภูมิสิริ (รังสิต-คลอง 7) ซ.คลอง 7 ถ. รังส...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
201.60 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 20.82 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhome for sale, corner house, near Khlong Bang Phai, area 40 sq m., 3 bedrooms, 2 bathrooms.
คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองพระอุดม, ปทุมธานี
📣 ขายบ้านทาวน์โฮม หมู่บ้านบ้านสวนธนาการ์เด้น ใกล้บางใหญ่ เนื้อที่ 40 ตรว. หลังมุม 3ห้อง 2ห้องน้ำ จอดรถได้2คัน ราคา 3.2 ล้าน ส...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
154 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 2Rai in Wang Noi
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿3,200,000
(฿967/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,300 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านกลาง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,300 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 5.19 กม.