ขายบ้าน ใน เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
(มี บ้าน 248)
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านชัยพฤกษ์ 1
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี
฿14,800,000
(฿47,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านชัยพฤกษ์ 1
เช่า 65,000 บาท / เดือนขาย 14.8 ล้าน. ขนาดพื้นที่ : พื้นที่ใช้สอยขนาด 350 ตารางเมตร พื้นที่รวม 222 ตารางวา บ้านเลชที่100/504 จำนวน 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 4 คัน หน้าบ้านหันไปทางทิศ เหนือ (ค่าส่วน...
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
310 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2544
วิวสวน
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ประกาศให้เช่า:
฿65,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เสนา แกรนด์โฮม รังสิต-ติวานนท์
บางพูน, เมืองปทุมธานี
฿14,866,000
(฿59,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เสนา แกรนด์โฮม รังสิต-ติวานนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 252 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เสนา แกรนด์โฮม รังสิต-ติวานนท์ บนทำเลของ บางพูน, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
บาร์เครื่องดื่ม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿12,600/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านเมืองเอก
หลักหก, เมืองปทุมธานี
฿14,900,000
(฿37,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเมืองเอก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านเมืองเอก บนทำเลของ หลักหก, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large detached house for sale in Muang Ek, Rangsit. Parking for 8 cars. Suitable for...
หลักหก, เมืองปทุมธานี
฿14,900,000
(฿37,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน หลักหก, ปทุมธานี
ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ เมืองเอก รังสิต จอดรถได้ 8 คัน เหมาะทำโฮมออฟฟิศ ทำเลศักยภาพ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง โครงการ : เมืองเอก รังสิต ที่ตั้ง : หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี รหัสทรัพย์ (Ref...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเมืองเอก 4
หลักหก, เมืองปทุมธานี
฿15,000,000
(฿50,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเมืองเอก 4
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านเมืองเอกโครงการ 4 อ.เมืองปทุมธานี ต.หลักหก จ.ปทุมธานี เนืื้อที่ 132 ตร.ว. เพื่อนบ้านส่วนใหญ่เป็นนักธุรกิจ มีบริเวณบ้าน ไว้เดินเล่น นั่งเล่น จัดปาร์ตี้ เทพื้นรอบตัวบ้าน และมีพื้นท...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2544
สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี
฿15,000,000
(฿67,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ รังสิต
บุราสิริ รังสิต (Burasiri Rangsit) ตั้งอยู่ที่ ถ.รังสิต-ปทุมธานี ต.สวนพริกไทย อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000 ภายในโครงการประกอบไปด้วย บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอยเริ่มต้น 136-257 ตร.ม. บนพื้นที่ประมาณ 68...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
222 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿75,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿32,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 rai warehouse with 4 factories, near Ratchaphruek Road, near Big C Pathum Thani
บางปรอก, เมืองปทุมธานี
฿16,000,000
(฿21,100/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน บางปรอก, ปทุมธานี
ให้เช่า / ขาย โรงงาน/โกดัง มีรั้วรอบ ถ.307 อ.เมืองปทุมธานี (หลังบิ๊กซีปทุมธานี) พื้นที่สีชมพู มีรง.4 ใกล้ถ.ราชพฤกษ์ ใกล้ทางโครงการทางหลวงแนวใหม่ ช่วงรังสิต-ปทุมธานี-วงแหวนตะวันตก 500 ม. ที่ดินและสิ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านลดาวัลย์ ลากูน รังสิต
ราคาคุ้มค่าที่สุด
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี
฿17,000,000
(฿37,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านลดาวัลย์ ลากูน รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านลดาวัลย์ ลากูน รังสิต บนทำเลของ บ้านกลาง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ....
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
ชั้น 1
วิวทะเลสาป
วิวสวน
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ประกาศให้เช่า:
฿70,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 21 Rai for Sale in Bang Luang
บางหลวง, เมืองปทุมธานี
฿20,000,000
(฿595/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางหลวง, ปทุมธานี
เทศบาล1 ปทุมธานี 21 ไร่ หน้ากว้าง 160 เมตร - ห่างจากถนนที่กำลังจะตัดใหม่ เพียง 100 เมตร - ใกล้ตลาดสดเทศบาลปทุมธานี เพียง 2 กม. เศษๆ เท่านั้น - พื้นที่ 21 ไร่ / 21 Rai - หน้ากว้าง 160 เมตร / width 160...
Details:
33,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 12.22 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale In Rangsit
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี
฿20,000,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,544 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านกลาง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,544 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เมืองปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
9-3-75 Rai Land for Sale in Mueang Pathum Thani
บางปรอก, เมืองปทุมธานี
฿24,000,000
(฿1,510/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางปรอก, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 15,900 ตรม. อยู่ในทำเล บางปรอก, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿24,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
15,900 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สินธร รังสิต
บางพูน, เมืองปทุมธานี
฿24,200,000
(฿61,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ สินธร รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 392 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สินธร รังสิต บนทำเลของ บางพูน, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2551 ซึ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
392 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2551
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี
฿24,500,000
(฿54,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านลดาวัลย์ ลากูน รังสิต
บ้านใหม่พร้อมอยู่ "แปลงสวย" หน้าโครงการ สร้างใหม่เพียงหลังเดียวในโครงการ ลดาวัลย์ ลากูน รังสิต . พื้นที่ดิน 129 ตร.วา. 6 ที่จอดรถ ห้องโถงอเนกประสงค์ขนาดใหญ่ ห้องแม่บ้าน และ ห้องน้ำ . บ้านตั้งอยู่ในโคร...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
453 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านเมืองเอก
หลักหก, เมืองปทุมธานี
฿24,530,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านเมืองเอก
ขายที่ดินเปล่าในสนามกอล์ฟวิสต้า หมู่บ้านเมืองเอกรังสิต เนื้อที่ 446 ตารางวา
Details:
1,784 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสนามกอล์ฟ
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Riverfront Garden House for Sale and Rent Along the Pracha Khlong
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี
฿25,000,000
(฿83,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บ้านกลาง, ปทุมธานี
บ้านสวนเนื้อที่ 1 ไร่กว่า ริมคลองประปา เงียบสงบ มีต้นไม้ใหญ่ ลมเย็นธรรมชาติดี เหมาะกับเป็นบ้านพักอาศัยหรือของออฟฟิศหรืออยู่หลังเกษียณ ไม่ห่างไกลจากชุมชนติดตลาดนัดแต่เสียงไม่ดังเงียบสงบ เซเว่นโลตัสเล็ก...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
มหาวิทยาลัย 4.3 กม.
สร้างเสร็จ 2550
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 8 rai 185 square wa, Bang Khu Wat Subdistrict, Mueang District, Pathum Thani Province
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี
฿27,000,000
(฿2,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางคูวัด, ปทุมธานี
พื้นที่โล่ง หน้ากว้าง 330 เมตร ขนาด 8 ไร่ 185 ตารางวา ตำบลบางคูวัด อำเภอเมือง จังหวัดปทุมธานี เป็นทางเชื่อมระหว่างถนนราชพฤกษ์ และถนนหมายเลข 307 จุดสำคัญในพื้นที่ อยู่ใกล้กับวัดไพร่ฟ้า ตลาดปู่เทียน อย...
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บุราสิริ รังสิต
สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี
฿28,000,000
(฿37,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ บุราสิริ รังสิต
ขายบ้านหรูหลังใหญ่ 199 ตร.ว. พร้อมอยู่ | พื้นที่ใช้สอย 745 ตร.ม. | เพียง 28 ล้านบาทเท่านั้น!! * บ้านหรูบนที่ดินใหญ่ 199 ตร.ว. | พื้นที่ใช้สอย 745 ตร.ม. | โครงการบุราสิริ รังสิต * ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
745 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with Buildings in Bang Chang for Sale
บ้านฉาง, เมืองปทุมธานี
฿29,000,000
(฿9,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ปทุมธานี
ที่ดินติดถนนราชพฤกษ์ตัดใหม่ พร้อมร้านอาหารและสนามฟุตซอล ที่ดินติดถนนราชพฤกษ์ตัดใหม่ หรือเส้น 346 ขนาด 1 ไร่ 3 งาน 7.7 ตรว ขายพร้อมร้านอาหารและสนามฟุตซอล เข้ามารับทรัพย์ ทำกิจการต่อได้เลย หน้ากว้างติดถ...
Details:
3,108 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 11.6 กม.
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3-0-72 Rai Land for Sale in Mueang Pathum Thani
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี
฿33,000,000
(฿6,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใหม่, ปทุมธานี
ต้องการขายที่ดินเปล่าขนาด 3 ไร่กว่า ราคา 33 ล้านบาท ห่างจากถนนติวานนท์ (สายหลัก) เพียง 100 เมตร ใกล้สถานที่สำคัญมากมาย อาทิเช่น เมืองทองธานี สวนอุตสาหกรรมบางกะดี ศูนย์การค้า The 9 ติวานนท์ สนามกอล์ฟริ...
Details:
5,088 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 4.57 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี
฿33,000,000
(฿61,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 537.60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี บนทำเลของ บางคูวัด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้า...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
537.60 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี
฿35,900,000
(฿89,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านเศรษฐสิริ กรุงเทพฯ-ปทุมธานี (Setthasiri Krungthep-Pathumthani) ขนาด 107 ตรว. พื้นที่ใช้สอย รวมต่อเติม ประมาณ 400 ตร.ม. บ้าน 2 ชั้น จำนวน 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ,จอดรถได้ 3-4 คัน&nbs...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี
฿35,900,000
(฿89,800/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐสิริ กรุงเทพ-ปทุมธานี บนทำเลของ บางคูวัด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเด...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสนามกอล์ฟ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Home office for sale, 800 square meters, next to Pathum Thani Chalerm Prakiat Road, heart of
บางปรอก, เมืองปทุมธานี
฿39,000,000
(฿48,800/ตรม.)
800 ตรม. Office for sale in เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
ติดต่อ : คุณโจ 090-863-4398 ที่ตั้ง : ถนนปทุมธานีเฉลิมพระเกียรติ ถนนพัฒนสัมพันธ์ ตำบลบางปรอก อำเภอเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี พื้นที่ : 180 ตารางวา 800 ตารางเมตร หน้ากว้าง 24 เมตร จำนวนห้อง :&...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land near Bang Poon Temple School, Mueang District, Pathum Thani Province
บางพูน, เมืองปทุมธานี
฿42,804,000
(฿5,350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพูน, ปทุมธานี
ขายที่ดินใกล้โรงเรียนวัดบางพูน อำเภอเมือง จังหวัดปทุมธานี เนื้อที่ 5 ไร่ 3 งาน 78 ตารางวา l กว้าง 56 เมตร l ลึก 307.69 เมตร l หันหน้าไปทางทิศใต้ สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่Tel : 062-474-9142 (คุณกุ๊กไก่...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Big Plot Land for Sale close to the Road
เมืองปทุมธานี
฿45,000,000
(฿469/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 96,000 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
96,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 12.32 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Rangsit-Pathum
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางพูน, เมืองปทุมธานี
฿46,700,000
(฿8,730/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพูน, ปทุมธานี
ที่ดินเปล่า 3-1-37 ไร่ โฉนดพร้อมโอน - ตั้งอยู่ที่ถนนรังสิต-ปทุมธานี ปากซอยรังสิต-ปทุมธานี 43 - หน้ากว้าง 48 เมตร ลึก 112 เมตร หันหน้าไปทางตะวันออกเฉียงใต้ - ด้านหลังของที่ดินติดริมแม่น้ำ (คลองบางหลวงเ...
Details:
5,348 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious Three-Stories House in Mueang Pathum Thani
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี
฿65,000,000
(฿66,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางคูวัด, ปทุมธานี
House of 980 square meters 480 extra square meters of balcony, patio and flat-roof balcony area Land area of 1,584 square meters 5 bedrooms (including maid’s quarters) 6 bathrooms 2 kitchens 1 b...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
980 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2554
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสนามกอล์ฟ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 rai land in Pathum Thani, next to the main road
บ้านฉาง, เมืองปทุมธานี
฿72,000,000
(฿11,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ปทุมธานี
ที่ดิน 4 ไร่ ถมแล้ว ติดถนนใหญ่ปทุมธานีเส้น 307 หน้ากว้าง 20 เมตร ขายเท่าราคาประเมิน 🌲 วาละ 45,000 /div>
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
9-0-21 Rai Land for Sale in Bang Khu Wat
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี
฿72,420,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางคูวัด, ปทุมธานี
ที่ดินเป็นทุ่งนา หน้ากว้าง 77.23 เมตร สามารถออกได้ 3 ทาง คือ บางบัวทอง, ปากเกร็ด และ สามโคก พื้นที่โดยรอบเป็นหมู่บ้านจัดสรร มีคลองสาธารณะผ่าน วิวสวยเหมาะสำหรับทำโครงการหมู่บ้านจัดสรร
Details:
14,484 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 9.89 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Smart Hotel for Sale
เมืองปทุมธานี
฿85,000,000
(฿2,660,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 1 ห้องนอน ใน เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿2,656,250/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
7
8
9
211 - 240 จาก 248 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
เมืองปทุมธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเมืองปทุมธานี
บางพูน
มี 79 ยูนิต
ราคา: ฿339K - ฿260M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางคูวัด
มี 56 ยูนิต
ราคา: ฿350K - ฿72.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หลักหก
มี 44 ยูนิต
ราคา: ฿1.49M - ฿130M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางกะดี
มี 28 ยูนิต
ราคา: ฿50K - ฿250M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านกลาง
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿300K - ฿25M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สวนพริกไทย
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿1.6M - ฿28M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านใหม่
มี 20 ยูนิต
ราคา: ฿40K - ฿910M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางปรอก
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿220K - ฿106M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางเดื่อ
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿355M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านฉาง
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿72M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในเมืองปทุมธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเมืองปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง