ขายบ้าน ใน คลองหลวง, ปทุมธานี

      (มี บ้าน 435)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 19 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านกฤษดานคร 29, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      หมู่บ้านกฤษดานคร 29
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿79,000,000 (฿52,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 19 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านกฤษดานคร 29
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 19 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านกฤษดานคร 29 บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่...
      Details:
      19 Bedroom(s) 21 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเลสาป
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สวนส่วนตัว
      ประกาศให้เช่า:฿220,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      House with Land for Sale in Khlong Luang
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿80,000,000 (฿11,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 7,200 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿11,111/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 7,200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 7.57 กม.
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      720 ตรม. Office for sale in คลองหลวง, ปทุมธานี, คลองเจ็ด, คลองหลวง
      Office with Warehouse for Sale in Khlong Luang
      คลองเจ็ด, คลองหลวง
      ฿85,000,000 (฿118,000/ตรม.)
      720 ตรม. Office for sale in คลองหลวง, ปทุมธานี
      ขายสำนักงาน+โกดัง+ ที่ดินทำเลทอง เส้นธัญบุรี-วังน้อย-สระบุรี ขนาด12ไร่ ติดถนนใหญ่ 65เมตร  พื้นที่โดยรอบ -ที่ดินเอกสารสิทธิ์โฉนด   -ขนาดพื้นที่ 12 ไร่  ติดถนน 2 ด้าน  (ด้านหน้า-ด้าน...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 720 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      Land for sale, 14 rai, Pathum Thani, Khlong Nueng, Khlong Luang, prime location near the market
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿85,000,000 (฿3,790/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
      ขายที่ดิน 14 ไร่ ปทุมธานี คลองหนึ่ง คลองหลวง ทำเลทองใกล้ตลาดไท เมกาโฮม และโรงพยาบาลภัทร-ธนบุรี ราคา: 85,000,000 บาทขนาด: 14 ไร่ 13 ตารางวา (22,452 ตารางเมตร) หากคุณกำลังมองหาที่ดินทำเลดีในจังหวัดปทุมธ...
      Details:
      22,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวเมือง
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคลังสินค้า 10 ห้องนอน ใน คลองเจ็ด, ปทุมธานี, คลองเจ็ด, คลองหลวง
      Warehouse in 12 Rais of Land for Sale at Klong 7, Pathumthani
      คลองเจ็ด, คลองหลวง
      ฿95,000,000 (฿22,600/ตรม.)
      ขายคลังสินค้า 10 ห้องนอน ใน คลองเจ็ด, ปทุมธานี
      ขนาดพื้นที่ 12 ไร่ ติดถนน 2 ด้าน (ด้านหน้า-ด้านหลัง) กว้าง 65 เมตร ยาว 300เมตร ด้านหน้าติดถนนใหญ่รังสิต-วังน้อย (กำลังขยายถนนเป็น 6เลนส์) ด้านหลังติดถนน ( เรียบคลองแอนถนน 4 เลนส์ ) พื้นที่ภายในตัวทรัพ...
      Details:
      10 Bedroom(s) 4,200 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 17.08 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 63 ห้องนอน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      5-story hotel business for sale in Khlong Si area, Khlong Luang District, next to Kanchana Road.
      คลองสี่, คลองหลวง
      ฿130,000,000 (฿4,640,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม 63 ห้องนอน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
      ขายกิจการโรงแรมย่านคลองสี่ อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี สามารถซื้อเพื่อดำเนินกิจการต่อได้เลย หรือ เหมาะสำหรับทำเป็นสถานที่ดูแลผู้สูงอายุหรือสถานที่ดูแลผู้ป่วย   • อยู่ห่างจากโรงพยาบาลคลองหลวง เพียง...
      Details:
      63 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 28 ตรม. Property Type: โรงแรม
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน คลองหก, ปทุมธานี, คลองหก, คลองหลวง
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน คลองหก, ปทุมธานี, คลองหก, คลองหลวง
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน คลองหก, ปทุมธานี, คลองหก, คลองหลวง
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน คลองหก, ปทุมธานี, คลองหก, คลองหลวง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน คลองหก, ปทุมธานี, คลองหก, คลองหลวง
      Mansion for Sale in the heart of Pathum Thani City
      คลองหก, คลองหลวง
      ฿150,000,000 (฿300,000/ตรม.)
      ขายโรงแรม 100 ห้องนอน ใน คลองหก, ปทุมธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 100 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหก, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿150,000,000 (฿300,000/ตรม.)
      Details:
      100 Bedroom(s) 100 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: โรงแรม
      วิวเมือง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      ขายที่ดิน 40 ไร่ รังสิต คลอง 4 (เจ้าของขายเอง) Land for Sale
      คลองสี่, คลองหลวง
      ฿160,000,000 (฿2,500/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 64,000 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสี่, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿160,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      64,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง
      urgent
      คลองสอง, คลองหลวง
      ฿174,779,200 (฿15,700/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
      6 ไร่ 3 งาน 92 ตารางวา ตารางวาละ 62,600 บาทพิกัด 14.0654350316966,100.6516343807สนใจติดต่อ 063-5350715
      Details:
      11,168 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวเมือง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี, คลองสี่, คลองหลวง
      Land for sale 44 rai Rangsit Khlong 4 (Owner selling) Rangsit
      คลองสี่, คลองหลวง
      ฿242,000,000 (฿3,440/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
      ขายที่ดินเปล่า 44 ไร่ (เจ้าของขายเอง) รังสิต คลอง 4 คลองหลวง ปทุมธานี ราคา 5.5 ล้าน/ไร่ สถานที่ใกล้เคียง 🚗การเดินทาง เข้าออกได้ทั้ง ถ.รังสิต-นครนายก และ ถ.คลองหลวง  วงแหวนกาญจนา รฟฟ.สายสีแดง สถ...
      Details:
      70,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน คลองหลวง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      Beautiful plot of Land for Sale in Khlong Luang
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿266,000,000 (฿2,180/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
      ขายที่ดินแปลงสวย 76-1-68 ไร่ ผังที่ดินเป็นสีม่วง ติดถนนเลียบคลองระพีพัฒน์ ใกล้ถนนใหญ่พหลโยธิน ประตูน้ำพระอินทร์ราชา คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี   ที่ดินแปลงสวยเป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า เนื้อที่ 76...
      Details:
      122,272 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      มหาวิทยาลัย 0.92 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวเมือง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      Factory Land for Sale Near Future Rangsit Khlong Nueng
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿280,000,000 (฿10,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
      Property ID : LS66008 Land for Sale ที่ดินเปล่าแปลงใหญ่ เนื้อที่ 17-1-93 ไร่ (6,993 ตารางวา) - ที่ดิน ทั้งหมด 8 แปลง โฉนดพร้อมโอน (เขตพื้นที่ผังเมือง สีม่วง) - ที่ดิน มีทางเข้าออก 2 ทาง ติดถนนคอนกรีต...
      Details:
      27,972 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวเมือง
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี, คลองสาม, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี, คลองสาม, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี, คลองสาม, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี, คลองสาม, คลองหลวง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี, คลองสาม, คลองหลวง
      Beautiful plot of land 69-3-45 rai, expandable up to 100 rai, near Thai market, next to the road.
      คลองสาม, คลองหลวง
      ฿697,000,000 (฿6,240/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
      ที่ดินแปลงสวย 69-3-45 ไร่ ขยายได้ถึง 100 ไร่ ใกล้ตลาดไท ติดถนนไอยรา คลองหลวง ปทุมธานี   ขายที่ดิน 69-3-45 ไร่ ขยายได้ถึง 100 ไร่ ใกล้ตลาดไท ติดถนน ไอยรา และที่ดินสามารถเข้าทางซอยไอยรา 4/1 ได้ คลอ...
      Details:
      111,780 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวเมือง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี, คลองสอง, คลองหลวง
      69 Rai Land for Sale near Klong Song
      คลองสอง, คลองหลวง
      ฿769,000,000 (฿6,880/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
      ที่ดินแปลงสวย 69-3-45 ไร่ ขยายได้ถึง 100 ไร่ ใกล้ตลาดไท ติดถนนไอยรา คลองหลวง ปทุมธานี    
      Details:
      111,780 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 8.06 กม.
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      Land 223 Rai for sale at Pathumthani
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿4,000,000,000 ฿5,000,000,000 (฿11,200/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
      ขายที่ดินแปลงใหญ่ 223 ไร่ ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ติดทางหลวง 43 ใกล้ AH1 ติดนิคมอุตสาหกรรมนวนคร จุดเด่น: ที่ดินโฉนด (กรรมสิทธิ์เต็ม) ผังเมืองผสม (พาณิชยกรรม อุตสาหกรรม ที่อยู่อาศัย)มีผู้เช่า...
      Details:
      356,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสนามกอล์ฟ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 13
      • 14
      • 15
      421 - 435 จาก 435 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ปทุมธานี
      3. คลองหลวง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของคลองหลวง

      คลองหนึ่ง
      คลองหนึ่ง
      มี 374 ยูนิต
      ราคา: ฿400K - ฿4B
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองสาม
      คลองสาม
      มี 106 ยูนิต
      ราคา: ฿69K - ฿697M